111,400 ผลการค้นหา ประกาศขายอสังหาริมทรัพย์ ในประเทศไทย สร้างการแจ้งเตือน

    แสดงแผนที่
เอเจนต์ที่ได้รับการยืนยันตัวตน NEW
เราให้เอเจนต์ลงทะเบียนเพื่อยืนยันตัวตนและข้อมูลการติดต่อ เพื่อให้แพลตฟอร์มของเรามีความน่าเชื่อถือและปลอดภัยในการใช้งานมากที่สุด
ยืนยันตัวตน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed
  • ฿22,000,000
  • 7 5
  • 800 ตร.ม.
  • ฿431,373 / ตร.วา
  • 9 นาที (760 ม.) ถึง BL17 สุทธิสาร
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

พญาไท, พญาไท, กรุงเทพ

  • ฿298,250,000
  • 5 ไร่ 96 ตร.วา (ที่ดิน)
  • ฿142,295 / ตร.วา
  • 16 นาที (1370 ม.) ถึง N4 สนามเป้า
  • ที่ดิน
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

98 ถนนสาทรเหนือ ซอยสาทร 12 แขวงสีลม เขตบางรัก กรุงเทพมหานคร, สีลม, บางรัก, กรุงเทพ

  • ฿12,500,000
  • 1 1
  • 56 ตร.ม.
  • ฿222,816 / ตารางเมตร
  • 4 นาที (310 ม.) ถึง S4 BTS เซนต์หลุยส์
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2011
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

คลองตันเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพ

  • ฿166,000,000
  • 1 งาน 96 ตร.วา (ที่ดิน)
  • ฿846,939 / ตร.วา
  • 13 นาที (1050 ม.) ถึง E7 เอกมัย
  • ที่ดิน
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

13 ซอยสุขุมวิท 13, คลองเตยเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพ

  • ฿38,000,000
  • 3 3
  • 180 ตร.ม.
  • ฿211,111 / ตารางเมตร
  • 5 นาที (420 ม.) ถึง E3 BTS นานา
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2014
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ซอยสุขุมวิท 36 ถนนสุขุมวิท, พระโขนง, คลองเตย, กรุงเทพ

  • ฿14,900,000
  • 1 1
  • 43 ตร.ม.
  • ฿343,555 / ตารางเมตร
  • 1 นาที (30 ม.) ถึง E6 BTS ทองหล่อ
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2020
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

6/2 ซอยชิดลม, ลุมพินี, ปทุมวัน, กรุงเทพ

  • ฿23,500,000
  • 2+1 3
  • 179 ตร.ม.
  • ฿131,285 / ตารางเมตร
  • 7 นาที (570 ม.) ถึง E1 BTS ชิดลม
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 1987
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

95 ซอยประชาร่วมใจ, หัวหมาก, บางกะปิ, กรุงเทพ

  • ฿25,900,000
  • 4 4
  • 238 ตร.ม.
  • ฿378,102 / ตร.วา
  • 20 นาที (1640 ม.) ถึง OR22 สถานีรถไฟฟ้า MRT คลองบ้านม้า
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2022
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

บางจาก, พระโขนง, กรุงเทพ

  • ฿40,840,000
  • 3 งาน 89 ตร.วา (ที่ดิน)
  • ฿104,987 / ตร.วา
  • ที่ดิน
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ซ.แบริ่ง 31/1, สำโรงเหนือ, เมืองสมุทรปราการ, สมุทรปราการ

  • ฿63,000,000
  • 4+1 5
  • 510 ตร.ม.
  • ฿484,615 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2023
2 สัปดาห์
Viewed

ถนนกิ่งแก้ว, ราชาเทวะ, บางพลี, สมุทรปราการ

  • ฿9,000,000
  • 3+1 3
  • 179 ตร.ม.
  • ฿163,636 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2021
2 สัปดาห์
Viewed

ถนนกาญจนาภิเษก, ดอกไม้, ประเวศ, กรุงเทพ

  • ฿12,900,000
  • 4+1 5
  • 223 ตร.ม.
  • ฿204,762 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2020
2 สัปดาห์
Viewed

สำโรงเหนือ, เมืองสมุทรปราการ, สมุทรปราการ

  • ฿46,000,000
  • 1 ไร่ (ที่ดิน)
  • ฿115,000 / ตร.วา
  • ที่ดิน
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

เบิกไพร, บ้านโป่ง, ราชบุรี

  • ฿750,000
  • 1 งาน 3 ตร.วา (ที่ดิน)
  • ฿7,282 / ตร.วา
  • ที่ดิน
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ประโคนชัย, ประโคนชัย, บุรีรัมย์

  • ฿990,000
  • 2 1
  • 150 ตร.ม.
  • ฿19,800 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ทะเลบก, ดอนเจดีย์, สุพรรณบุรี

  • ฿450,000
  • 1 ไร่ (ที่ดิน)
  • ฿1,125 / ตร.วา
  • ที่ดิน
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

388 ถนนนาคนิวาส, ลาดพร้าว, ลาดพร้าว, กรุงเทพ

  • ฿2,990,000
  • 2 2
  • 51 ตร.ม.
  • ฿58,858 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2015
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed
  • ฿2,390,000
  • 3 2
  • 100 ตร.ม.
  • ฿108,636 / ตร.วา
  • ทาวน์เฮ้าส์
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
Viewed

อ่อนนุช 52, สวนหลวง, สวนหลวง, กรุงเทพ

  • ฿5,500,000
  • 6+0 5
  • 304 ตร.ม.
  • ฿72,368 / ตร.วา
  • 12 นาที (960 ม.) ถึง YL13 ศรีนุช
  • ทาวน์เฮ้าส์
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
Viewed

ถนน คุ้มเกล้า, แสนแสบ, มีนบุรี, กรุงเทพ

  • ฿4,500,000
  • 3 3
  • 157 ตร.ม.
  • ฿65,217 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
2 สัปดาห์