111,388 ผลการค้นหา ประกาศขายอสังหาริมทรัพย์ ในประเทศไทย สร้างการแจ้งเตือน

    แสดงแผนที่
เอเจนต์ที่ได้รับการยืนยันตัวตน NEW
เราให้เอเจนต์ลงทะเบียนเพื่อยืนยันตัวตนและข้อมูลการติดต่อ เพื่อให้แพลตฟอร์มของเรามีความน่าเชื่อถือและปลอดภัยในการใช้งานมากที่สุด
ยืนยันตัวตน
  • ฿3,940,000
  • 2 1
  • 35 ตร.ม.
  • ฿112,894 / ตารางเมตร
  • 9 นาที (750 ม.) ถึง YL16 ศรีอุดม
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2024
2 สัปดาห์
  • ฿3,200,000
  • 1 1
  • 41 ตร.ม.
  • ฿78,049 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2013
2 สัปดาห์

89 ถนนหัวหมาก, หัวหมาก, บางกะปิ, กรุงเทพ

  • ฿2,150,000
  • 1 1
  • 31 ตร.ม.
  • ฿69,355 / ตารางเมตร
  • 13 นาที (1100 ม.) ถึง YL10 MRT ศรีกรีฑา
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2015
2 สัปดาห์

7 ถนนรามคำแหง, หัวหมาก, บางกะปิ, กรุงเทพ

  • ฿2,300,000
  • 1 1
  • 26 ตร.ม.
  • ฿86,924 / ตารางเมตร
  • 13 นาที (1080 ม.) ถึง A5 รามคำแหง
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2018
2 สัปดาห์

17 ซอยปรีดีพนมยงค์ 2, พระโขนงเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพ

  • ฿4,200,000
  • 1 1
  • 33 ตร.ม.
  • ฿126,202 / ตารางเมตร
  • 12 นาที (990 ม.) ถึง E8 BTS พระโขนง
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2020
2 สัปดาห์

ซอยอ่อนนุช 1/1 ถนนสุขุมวิท 77, พระโขนงเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพ

  • ฿5,850,000
  • 1 1
  • 31 ตร.ม.
  • ฿186,246 / ตารางเมตร
  • 10 นาที (790 ม.) ถึง E9 BTS อ่อนนุช
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2020
2 สัปดาห์
Viewed
  • ฿4,790,000
  • 4 3
  • 165 ตร.ม.
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
Viewed
  • ฿4,790,000
  • 4 3
  • 165 ตร.ม.
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
Viewed
  • ฿4,790,000
  • 4 3
  • 165 ตร.ม.
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
Viewed

36 ซอยสุขุมวิท 47 ถนนสุขุมวิท, คลองตันเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพ

  • ฿4,899,000
  • 1 1
  • 37 ตร.ม.
  • ฿132,405 / ตารางเมตร
  • 12 นาที (1030 ม.) ถึง E5 BTS พร้อมพงษ์
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2012
2 สัปดาห์
Viewed

บางกรวย - ไทรน้อย, ไทรน้อย, ไทรน้อย, นนทบุรี

  • ฿1,590,000
  • 2 2
  • 136 ตร.ม.
  • ฿93,529 / ตร.วา
  • ทาวน์เฮ้าส์
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
Viewed

130 ซอย ลาดพร้าว130 (ไดร์ฟอินสแควร์ 5), คลองจั่น, บางกะปิ, กรุงเทพ

  • ฿2,290,000
  • 1 1
  • 43 ตร.ม.
  • ฿52,887 / ตารางเมตร
  • 4 นาที (350 ม.) ถึง YL07 MRT ลาดพร้าว 101
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2012
2 สัปดาห์
Viewed

ซอยสุขุมวิท 48, พระโขนง, คลองเตย, กรุงเทพ

  • ฿4,640,000
  • 1 1
  • 39 ตร.ม.
  • ฿118,974 / ตารางเมตร
  • 8 นาที (660 ม.) ถึง E8 BTS พระโขนง
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2018
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ทุ่งครุ, ทุ่งครุ, กรุงเทพ

  • ฿1,800,000
  • 6 4
  • 72 ตร.ม.
  • ฿100,000 / ตร.วา
  • ทาวน์เฮ้าส์
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ซอยสุขุมวิท 59, คลองตันเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพ

  • ฿12,000,000
  • 2 2
  • 81 ตร.ม.
  • ฿148,148 / ตารางเมตร
  • 8 นาที (680 ม.) ถึง E6 BTS ทองหล่อ
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 1995
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ซอยสุขุมวิท 24, คลองตัน, คลองเตย, กรุงเทพ

  • ฿50,000,000
  • 3 5
  • 371 ตร.ม.
  • ฿134,771 / ตารางเมตร
  • 7 นาที (550 ม.) ถึง E5 BTS พร้อมพงษ์
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2005
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

เพลินจิต, ลุมพินี, ปทุมวัน, กรุงเทพ

  • ฿40,000,000
  • 3 3
  • 380 ตร.ม.
  • ฿105,263 / ตารางเมตร
  • 3 นาที (220 ม.) ถึง E2 BTS เพลินจิต
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 1993
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

สุขุมวิท, คลองตันเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพ

  • ฿10,900,000
  • 2 3
  • 146 ตร.ม.
  • ฿74,658 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 1993
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

2578 ซอยสุขุมวิท 66 ถนนสุขุมวิท, บางจาก, พระโขนง, กรุงเทพ

  • ฿9,500,000
  • 2 1
  • 53 ตร.ม.
  • ฿180,952 / ตารางเมตร
  • 4 นาที (300 ม.) ถึง E12 BTS อุดมสุข
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2017
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

296 ถนนลาดพร้าว, จอมพล, จตุจักร, กรุงเทพ

  • ฿16,500,000
  • 3 3
  • 138 ตร.ม.
  • ฿119,565 / ตารางเมตร
  • 8 นาที (650 ม.) ถึง BL15 MRT ลาดพร้าว
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2009
2 สัปดาห์