110,194 ผลการค้นหา ประกาศขายอสังหาริมทรัพย์ ในประเทศไทย สร้างการแจ้งเตือน

    แสดงแผนที่
เอเจนต์ที่ได้รับการยืนยันตัวตน NEW
เราให้เอเจนต์ลงทะเบียนเพื่อยืนยันตัวตนและข้อมูลการติดต่อ เพื่อให้แพลตฟอร์มของเรามีความน่าเชื่อถือและปลอดภัยในการใช้งานมากที่สุด
ยืนยันตัวตน
Viewed

คลองสองต้นนุ่น, ลาดกระบัง, กรุงเทพ

  • ฿16,900,000
  • 4+2 5
  • 400 ตร.ม.
  • ฿252,239 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

เทพกระษัตรี, ถลาง, ภูเก็ต

  • ฿39,900,000
  • 5 4
  • 637 ตร.ม.
  • ฿62,637 / ตารางเมตร
  • วิลล่า
2 สัปดาห์
Viewed

ถนนแจ้งวัฒนะ, ตลาดบางเขน, หลักสี่, กรุงเทพ

  • ฿1,800,000
  • 1 1
  • 23 ตร.ม.
  • ฿78,261 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2018
2 สัปดาห์
Viewed

ถนน ลาดกระบัง, ลาดกระบัง, ลาดกระบัง, กรุงเทพ

  • ฿4,999,999
  • 2 2
  • 50 ตร.ม.
  • ฿100,000 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2019
2 สัปดาห์
Viewed

279 ถนน วิภาวดีรังสิต, สนามบิน, ดอนเมือง, กรุงเทพ

  • ฿4,800,000
  • 3 3
  • 200 ตร.ม.
  • ฿24,000 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
Viewed
  • ฿2,600,000
  • 1 1
  • 29 ตร.ม.
  • ฿89,655 / ตารางเมตร
  • 3 นาที (210 ม.) ถึง N18 BTS พหลโยธิน 59
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2019
2 สัปดาห์
Viewed

บางนาใต้, บางนา, กรุงเทพ

  • ฿3,200,000
  • 3 2
  • 150 ตร.ม.
  • ฿177,778 / ตร.วา
  • 11 นาที (900 ม.) ถึง E12 อุดมสุข
  • ทาวน์เฮ้าส์
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
Viewed

Soi Sukhumvit 93, Sukhumvit Road, Phra Khanong District, Bangkok, บางจาก, พระโขนง, กรุงเทพ

  • ฿3,259,000
  • 1 1
  • 36 ตร.ม.
  • ฿90,028 / ตารางเมตร
  • 3 นาที (250 ม.) ถึง N3 BTS อนุสาวรีย์ชัยสมรภูมิ
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2023
2 สัปดาห์
Viewed

ถนนสุขุมวิท 107, สำโรงเหนือ, เมืองสมุทรปราการ, สมุทรปราการ

  • ฿3,200,000
  • 1 1
  • 29 ตร.ม.
  • ฿108,844 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2020
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

หนองรี, เมืองชลบุรี, ชลบุรี

  • ฿1,790,000
  • 3 2
  • 100 ตร.ม.
  • ฿89,500 / ตร.วา
  • ทาวน์เฮ้าส์
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

เพลินจิต, ลุมพินี, ปทุมวัน, กรุงเทพ

  • ฿72,000,000
  • 3 4
  • 252 ตร.ม.
  • ฿285,714 / ตารางเมตร
  • 6 นาที (520 ม.) ถึง E1 BTS ชิดลม
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 1995
2 สัปดาห์
Viewed

ถนนลาดพร้าว, จันทรเกษม, จตุจักร, กรุงเทพ

  • ฿3,590,000
  • 1 1
  • 26 ตร.ม.
  • ฿138,077 / ตารางเมตร
  • 2 นาที (170 ม.) ถึง YL01 ลาดพร้าว
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2023
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

680 ถนนรัชดาภิเษก, ดาวคะนอง, ธนบุรี, กรุงเทพ

  • ฿1,700,000
  • 1 1
  • 28 ตร.ม.
  • ฿60,714 / ตารางเมตร
  • 12 นาที (980 ม.) ถึง S10 BTS ตลาดพลู
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2013
2 สัปดาห์
Viewed

134 ซอย ทองหล่อ 4, คลองตันเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพ

  • ฿8,490,000
  • 1 1
  • 56 ตร.ม.
  • ฿151,607 / ตารางเมตร
  • 9 นาที (710 ม.) ถึง E6 BTS ทองหล่อ
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2011
2 สัปดาห์
Viewed

บางครุ, พระประแดง, สมุทรปราการ

  • ฿545,850,000
  • 30 ไร่ 1 งาน 30 ตร.วา (ที่ดิน)
  • ฿45,000 / ตร.วา
  • ที่ดิน
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed
  • ฿45,000,000
  • 3 3
  • 1000 ตร.ม.
  • ฿180,000 / ตร.วา
  • 19 นาที (1570 ม.) ถึง YL04 ลาดพร้าว 71
  • บ้านเดี่ยว
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed
  • ฿1,650,000
  • 1 1
  • 32 ตร.ม.
  • ฿51,562 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2019
2 สัปดาห์
Viewed

28 ซอย ชิดลม, ลุมพินี, ปทุมวัน, กรุงเทพ

  • ฿28,000,000
  • 2 2
  • 73 ตร.ม.
  • ฿383,562 / ตารางเมตร
  • 5 นาที (400 ม.) ถึง E1 BTS ชิดลม
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2019
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ดอนเมือง, ดอนเมือง, กรุงเทพ

  • ฿2,340,000
  • 2 2
  • 100 ตร.ม.
  • ฿146,250 / ตร.วา
  • 6 นาที (490 ม.) ถึง RN07 การเคหะ
  • ทาวน์เฮ้าส์
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
Viewed

ซอยบางนา-ตราด 37, บางนา, บางนา, กรุงเทพ

  • ฿1,900,000
  • 2+0 1
  • 50 ตร.ม.
  • ฿38,000 / ตารางเมตร
  • 10 นาที (820 ม.) ถึง YL17 MRT ศรีเอี่ยม
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2013
2 สัปดาห์