110,166 ผลการค้นหา ประกาศขายอสังหาริมทรัพย์ ในประเทศไทย สร้างการแจ้งเตือน

    แสดงแผนที่
เอเจนต์ที่ได้รับการยืนยันตัวตน NEW
เราให้เอเจนต์ลงทะเบียนเพื่อยืนยันตัวตนและข้อมูลการติดต่อ เพื่อให้แพลตฟอร์มของเรามีความน่าเชื่อถือและปลอดภัยในการใช้งานมากที่สุด
ยืนยันตัวตน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed
  • ฿20,000,000
  • 33 ไร่ 3 งาน 50 ตร.วา (ที่ดิน)
  • ฿1,476 / ตร.วา
  • ที่ดิน
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

สามเสนใน, พญาไท, กรุงเทพ

  • ฿62,000,000
  • 3+0 3
  • 490 ตร.ม.
  • ฿1,158,879 / ตร.วา
  • 8 นาที (680 ม.) ถึง N4 สนามเป้า
  • ทาวน์เฮ้าส์
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ถนนบัวนครินทร์, บางแก้ว, บางพลี, สมุทรปราการ

  • ฿9,000,000
  • 3 3
  • 301 ตร.ม.
  • ฿119,522 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2021
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed
  • ฿16,900,000
  • 3 5
  • 287 ตร.ม.
  • ฿58,963 / ตารางเมตร
  • 8 นาที (700 ม.) ถึง OR03 สถานีรถไฟฟ้า MRT สนามหลวง
  • ทาวน์เฮ้าส์
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

109 ถนน ติวานนท์, บางกะดี, เมืองปทุมธานี, ปทุมธานี

  • ฿11,000,000
  • 4 3
  • 248 ตร.ม.
  • ฿136,139 / ตร.วา
  • โครงการใหม่: 2025
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

หลวงแพ่ง, ทับยาว, ลาดกระบัง, กรุงเทพ

  • ฿59,000,000
  • 5 6
  • 1600 ตร.ม.
  • ฿147,500 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

บางคูวัด, เมืองปทุมธานี, ปทุมธานี

  • ฿15,900,000
  • 4 5
  • 324 ตร.ม.
  • ฿148,598 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2024
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ถนนบางนา-ตราด, บางแก้ว, บางพลี, สมุทรปราการ

  • ฿6,790,000
  • 3+0 3
  • 122 ตร.ม.
  • ฿224,834 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2021
2 สัปดาห์
Viewed

3009 สุขุมวิท 101, บางจาก, พระโขนง, กรุงเทพ

  • ฿3,590,000
  • 1 1
  • 27 ตร.ม.
  • ฿131,502 / ตารางเมตร
  • 8 นาที (700 ม.) ถึง E10 BTS บางจาก
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2020
2 สัปดาห์

88 หมู่ 5 ถนนคันคลองชลประทาน, สุเทพ, เมืองเชียงใหม่, เชียงใหม่

  • ฿1,990,000
  • สตูดิโอ
  • 33 ตร.ม.
  • ฿60,542 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2015
2 สัปดาห์
Viewed

42 ถ.คอนแวนต์, สีลม, บางรัก, กรุงเทพ

  • ฿11,950,000
  • 1 1
  • 48 ตร.ม.
  • ฿248,803 / ตารางเมตร
  • 7 นาที (580 ม.) ถึง S2 BTS ศาลาแดง
  • โครงการใหม่: 2026
  • คอนโด
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
Viewed

626 ถนนอโศก-ดินแดง แขวงมักกะสัน เขตราชเทวี กรุงเทพมหานคร, มักกะสัน, ราชเทวี, กรุงเทพ

  • ฿4,000,000
  • สตูดิโอ
  • 28 ตร.ม.
  • ฿142,857 / ตารางเมตร
  • 5 นาที (410 ม.) ถึง BL20 MRT พระราม 9
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2020
2 สัปดาห์
Viewed

83 ถนนพญาไท, ถนนพญาไท, ราชเทวี, กรุงเทพ

  • ฿8,200,000
  • 1 1
  • 55 ตร.ม.
  • ฿149,091 / ตารางเมตร
  • 3 นาที (270 ม.) ถึง N2 BTS พญาไท
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2008
2 สัปดาห์
Viewed

94 ถนน เคหะร่มเกล้า, คลองสองต้นนุ่น, ลาดกระบัง, กรุงเทพ

  • ฿5,500,000
  • 3 2
  • 105 ตร.ม.
  • ฿101,852 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2017
2 สัปดาห์
Viewed

Thiam Ruammit Road, ห้วยขวาง, ห้วยขวาง, กรุงเทพ

  • ฿3,800,000
  • 1 1
  • 28 ตร.ม.
  • ฿134,800 / ตารางเมตร
  • โครงการใหม่: 2025
  • คอนโด
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
Viewed

ถนนสุขุมวิท 24, คลองตัน, คลองเตย, กรุงเทพ

  • ฿35,500,000
  • 3 3
  • 180 ตร.ม.
  • ฿197,222 / ตารางเมตร
  • 10 นาที (790 ม.) ถึง E5 BTS พร้อมพงษ์
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2009
2 สัปดาห์
Viewed

ซอยรามอินทรา 5 แยก 18 ถนนเทพรักษ์, ท่าแร้ง, บางเขน, กรุงเทพ

  • ฿4,890,000
  • 3 2
  • 130 ตร.ม.
  • ฿122,250 / ตร.วา
  • ทาวน์เฮ้าส์
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
Viewed

88 ถนนสันติบุรีประดิษฐ์มนูธรรม, นวลจันทร์, บึงกุ่ม, กรุงเทพ

  • ฿28,500,000
  • 5 7
  • 1366 ตร.ม.
  • ฿67,696 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2022
2 สัปดาห์
Viewed

ตลิ่งชัน, ตลิ่งชัน, กรุงเทพ

  • ฿8,800,000
  • 4 3
  • 325 ตร.ม.
  • ฿25,000 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
Viewed

- ถนนรัชดาภิเษก, ดาวคะนอง, ธนบุรี, กรุงเทพ

  • ฿2,050,000
  • 1 1
  • 35 ตร.ม.
  • ฿58,571 / ตารางเมตร
  • 8 นาที (690 ม.) ถึง S10 BTS ตลาดพลู
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2013
2 สัปดาห์