110,758 ผลการค้นหา ประกาศขายอสังหาริมทรัพย์ ในประเทศไทย สร้างการแจ้งเตือน

    แสดงแผนที่
เอเจนต์ที่ได้รับการยืนยันตัวตน NEW
เราให้เอเจนต์ลงทะเบียนเพื่อยืนยันตัวตนและข้อมูลการติดต่อ เพื่อให้แพลตฟอร์มของเรามีความน่าเชื่อถือและปลอดภัยในการใช้งานมากที่สุด
ยืนยันตัวตน

Thepkrasattri, Kohkien Soi 1, เทพกระษัตรี, ถลาง, ภูเก็ต

  • ฿24,039,383
  • 3 3
  • 239 ตร.ม.
  • โครงการใหม่: 2025
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
  • ฿3,950,000
  • 1 1
  • 84 ตร.ม.
  • ฿47,024 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
2 สัปดาห์

เทพกระษัตรี, ถลาง, ภูเก็ต

  • ฿11,272,500
  • 2 2
  • 75 ตร.ม.
  • ฿150,000 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2024
2 สัปดาห์
Viewed
  • ฿5,471,375
  • 15 ไร่ 2 งาน 53 ตร.วา (ที่ดิน)
  • ฿875 / ตร.วา
  • ที่ดิน
  • ขายขาด
2 สัปดาห์

เทพกระษัตรี, ถลาง, ภูเก็ต

  • ฿20,818,200
  • 2 2
  • 102 ตร.ม.
  • ฿204,000 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2024
2 สัปดาห์
  • ฿5,400,000
  • 1 1
  • 40 ตร.ม.
  • ฿135,000 / ตารางเมตร
  • โครงการใหม่: 2026
  • คอนโด
  • ขายขาด
2 สัปดาห์

ซอยหมู่บ้านสมอโพรง, หัวหิน, หัวหิน, ประจวบคีรีขันธ์

  • ฿68,000,000
  • 6 6
  • 644 ตร.ม.
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2014
2 สัปดาห์
Viewed
  • ฿6,500,000
  • 3 3
  • 142 ตร.ม.
  • ฿45,775 / ตารางเมตร
  • ทาวน์เฮ้าส์
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2022
2 สัปดาห์
Viewed

ถนนสุขุมวิท 107, สำโรงเหนือ, เมืองสมุทรปราการ, สมุทรปราการ

  • ฿3,600,000
  • 1 1
  • 30 ตร.ม.
  • ฿119,205 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2020
2 สัปดาห์
Viewed

บางนาเหนือ, บางนา, กรุงเทพ

  • ฿8,900,000
  • 3 2
  • 150 ตร.ม.
  • ฿102,299 / ตร.วา
  • 11 นาที (900 ม.) ถึง E12 อุดมสุข
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
Viewed

190 จรัญสนิทวงศ์, บางยี่ขัน, บางพลัด, กรุงเทพ

  • ฿2,700,000
  • 1 1
  • 35 ตร.ม.
  • ฿77,143 / ตารางเมตร
  • 4 นาที (300 ม.) ถึง BL05 MRT บางยี่ขัน
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2013
2 สัปดาห์
Viewed

19 ซอยสุขุมวิท 33, คลองตันเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพ

  • ฿7,700,000
  • 1 1
  • 35 ตร.ม.
  • ฿220,000 / ตารางเมตร
  • 9 นาที (780 ม.) ถึง E5 BTS พร้อมพงษ์
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2019
2 สัปดาห์
Viewed

ถนนลาดพร้าว, จันทรเกษม, จตุจักร, กรุงเทพ

  • ฿5,300,000
  • 2 2
  • 43 ตร.ม.
  • ฿123,256 / ตารางเมตร
  • 2 นาที (170 ม.) ถึง YL01 ลาดพร้าว
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2023
2 สัปดาห์

ถนนพระราม 3, ช่องนนทรี, ยานนาวา, กรุงเทพ

  • ฿18,900,000
  • 3 3
  • 145 ตร.ม.
  • ฿130,345 / ตารางเมตร
  • 8 นาที (640 ม.) ถึง B6 BRT วัดด่าน
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2021
2 สัปดาห์

ถนนพระราม 3, ช่องนนทรี, ยานนาวา, กรุงเทพ

  • ฿4,550,000
  • 1 1
  • 59 ตร.ม.
  • ฿77,119 / ตารางเมตร
  • 13 นาที (1060 ม.) ถึง B5 BRT นราราม 3
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2014
2 สัปดาห์
Viewed

หนองแก, หัวหิน, ประจวบคีรีขันธ์

  • ฿18,000,000
  • 2 2
  • 118 ตร.ม.
  • ฿152,542 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2009
2 สัปดาห์
  • ฿1,264,500
  • 2 งาน 81 ตร.วา (ที่ดิน)
  • ฿4,500 / ตร.วา
  • ที่ดิน
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
Viewed

ถ.เพชรเกษม อ้อมน้อย, อ้อมน้อย, กระทุ่มแบน, สมุทรสาคร

  • ฿1,190,000
  • 2 1
  • 42 ตร.ม.
  • ฿28,139 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2015
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

362 ถ.พระตำหนัก ซอย 5, หนองปรือ, บางละมุง, ชลบุรี

  • ฿8,930,000
  • 1 1
  • 55 ตร.ม.
  • ฿162,364 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2019
2 สัปดาห์