110,753 ผลการค้นหา ประกาศขายอสังหาริมทรัพย์ ในประเทศไทย สร้างการแจ้งเตือน

    แสดงแผนที่
เอเจนต์ที่ได้รับการยืนยันตัวตน NEW
เราให้เอเจนต์ลงทะเบียนเพื่อยืนยันตัวตนและข้อมูลการติดต่อ เพื่อให้แพลตฟอร์มของเรามีความน่าเชื่อถือและปลอดภัยในการใช้งานมากที่สุด
ยืนยันตัวตน

ถนนพระราม 3, ช่องนนทรี, ยานนาวา, กรุงเทพ

  • ฿5,000,000
  • 1 1
  • 59 ตร.ม.
  • ฿84,746 / ตารางเมตร
  • 13 นาที (1060 ม.) ถึง B5 BRT นราราม 3
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2014
2 สัปดาห์
Viewed

199/149 ถนนใหญ่กาญจนาภิเษก, บางบัวทอง, บางบัวทอง, นนทบุรี

  • ฿1,890,000
  • 3 2
  • 90 ตร.ม.
  • ฿105,000 / ตร.วา
  • ทาวน์เฮ้าส์
  • ขายขาด
2 สัปดาห์

ถนนพระราม 3, ช่องนนทรี, ยานนาวา, กรุงเทพ

  • ฿21,900,000
  • 2 2
  • 185 ตร.ม.
  • ฿118,378 / ตารางเมตร
  • 13 นาที (1060 ม.) ถึง B5 BRT นราราม 3
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2014
2 สัปดาห์

ถนนพระราม 3, ช่องนนทรี, ยานนาวา, กรุงเทพ

  • ฿21,900,000
  • 3 3
  • 157 ตร.ม.
  • ฿139,490 / ตารางเมตร
  • 8 นาที (640 ม.) ถึง B6 BRT วัดด่าน
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2021
2 สัปดาห์

ถนนพระราม 3, ช่องนนทรี, ยานนาวา, กรุงเทพ

  • ฿3,790,000
  • สตูดิโอ
  • 43 ตร.ม.
  • ฿88,140 / ตารางเมตร
  • 13 นาที (1060 ม.) ถึง B5 BRT นราราม 3
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2014
2 สัปดาห์
Viewed

ถนนพระราม 3, ช่องนนทรี, ยานนาวา, กรุงเทพ

  • ฿4,500,000
  • 1 1
  • 59 ตร.ม.
  • ฿76,271 / ตารางเมตร
  • 13 นาที (1060 ม.) ถึง B5 BRT นราราม 3
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2014
2 สัปดาห์
Viewed

88/120 ถนนแก้วอินทร์, บางแม่นาง, บางใหญ่, นนทบุรี

  • ฿2,190,000
  • 2 3
  • 80 ตร.ม.
  • ฿121,667 / ตร.วา
  • ทาวน์เฮ้าส์
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
Viewed

บ้านเลขที่ 95/17 คลองถนน, เสาธงหิน, บางใหญ่, นนทบุรี

  • ฿2,190,000
  • 4 2
  • 120 ตร.ม.
  • ฿95,217 / ตร.วา
  • ทาวน์เฮ้าส์
  • ขายขาด
2 สัปดาห์

เขาพระ, เมืองนครนายก, นครนายก

  • ฿1,900,000
  • 2 ไร่ (ที่ดิน)
  • ฿2,375 / ตร.วา
  • ที่ดิน
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
Viewed

ถนนสุขุมวิท 115, สำโรงเหนือ, เมืองสมุทรปราการ, สมุทรปราการ

  • ฿1,050,000
  • สตูดิโอ
  • 22 ตร.ม.
  • ฿47,727 / ตารางเมตร
  • 3 นาที (280 ม.) ถึง E16 BTS ปู่เจ้า
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2016
2 สัปดาห์
Viewed

ถนนเจริญนคร, คลองต้นไทร, คลองสาน, กรุงเทพ

  • ฿4,000,000
  • 1 1
  • 48 ตร.ม.
  • ฿83,333 / ตารางเมตร
  • 6 นาที (470 ม.) ถึง G2 BTS เจริญนคร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2008
2 สัปดาห์
Viewed

ถนน เพชรบุรีตัดใหม่, บางกะปิ, ห้วยขวาง, กรุงเทพ

  • ฿2,850,000
  • 1 1
  • 31 ตร.ม.
  • ฿91,935 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2016
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

หนองปรือ, บางละมุง, ชลบุรี

  • ฿5,200,000
  • 3 2
  • 140 ตร.ม.
  • ฿16,352 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
Viewed
  • ฿1,350,000
  • 2+0 1
  • 180 ตร.ม.
  • ฿6,750 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
2 สัปดาห์

19-15 ถนนบางแสนสาย 4, แสนสุข, เมืองชลบุรี, ชลบุรี

  • ฿1,650,000
  • 1 1
  • 30 ตร.ม.
  • ฿55,332 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2009
2 สัปดาห์

Thepkrasattri, Kohkien Soi 1, เทพกระษัตรี, ถลาง, ภูเก็ต

  • ฿24,039,383
  • 3 3
  • 239 ตร.ม.
  • โครงการใหม่: 2025
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
  • ฿3,950,000
  • 1 1
  • 84 ตร.ม.
  • ฿47,024 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
2 สัปดาห์

เทพกระษัตรี, ถลาง, ภูเก็ต

  • ฿11,272,500
  • 2 2
  • 75 ตร.ม.
  • ฿150,000 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2024
2 สัปดาห์
Viewed
  • ฿5,471,375
  • 15 ไร่ 2 งาน 53 ตร.วา (ที่ดิน)
  • ฿875 / ตร.วา
  • ที่ดิน
  • ขายขาด
2 สัปดาห์

เทพกระษัตรี, ถลาง, ภูเก็ต

  • ฿20,818,200
  • 2 2
  • 102 ตร.ม.
  • ฿204,000 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2024
2 สัปดาห์