110,622 ผลการค้นหา ประกาศขายอสังหาริมทรัพย์ ในประเทศไทย สร้างการแจ้งเตือน

    แสดงแผนที่
เอเจนต์ที่ได้รับการยืนยันตัวตน NEW
เราให้เอเจนต์ลงทะเบียนเพื่อยืนยันตัวตนและข้อมูลการติดต่อ เพื่อให้แพลตฟอร์มของเรามีความน่าเชื่อถือและปลอดภัยในการใช้งานมากที่สุด
ยืนยันตัวตน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ซอย หัวหิน 94/2, หัวหิน, หัวหิน, ประจวบคีรีขันธ์

  • ฿3,690,000
  • 1 1
  • 35 ตร.ม.
  • ฿105,429 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2019
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed
  • ฿2,450,000
  • 2 1
  • 150 ตร.ม.
  • ฿49,000 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ถ.เพชรเกษม, หัวหิน, หัวหิน, ประจวบคีรีขันธ์

  • ฿2,500,000
  • 1 1
  • 31 ตร.ม.
  • ฿80,645 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2015
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed
  • ฿4,500,000
  • 1 ไร่ 70 ตร.วา (ที่ดิน)
  • ฿9,574 / ตร.วา
  • ที่ดิน
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ถ.เพชรเกษม, หัวหิน, หัวหิน, ประจวบคีรีขันธ์

  • ฿11,500,000
  • 2 2
  • 112 ตร.ม.
  • ฿102,679 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2013
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

หนองไม้แดง, เมืองชลบุรี, ชลบุรี

  • ฿3,190,000
  • 3 2
  • 150 ตร.ม.
  • ฿79,750 / ตร.วา
  • บ้านแฝด
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

63-411 ถนนเพชรเกษม, หนองแก, หัวหิน, ประจวบคีรีขันธ์

  • ฿6,700,000
  • 1 1
  • 49 ตร.ม.
  • ฿136,791 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2011
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ท่าช้าง, เมืองจันทบุรี, จันทบุรี

  • ฿1,550,000
  • 2 1
  • 100 ตร.ม.
  • ฿73,810 / ตร.วา
  • ทาวน์เฮ้าส์
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

63-411 ถนนเพชรเกษม, หนองแก, หัวหิน, ประจวบคีรีขันธ์

  • ฿6,800,000
  • 1 1
  • 52 ตร.ม.
  • ฿130,769 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2011
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ราษฎร์บูรณะ, ราษฎร์บูรณะ, กรุงเทพ

  • ฿7,500,000
  • 3 2
  • 150 ตร.ม.
  • ฿65,789 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

53 ถ.เพชรเกษม, หัวหิน, หัวหิน, ประจวบคีรีขันธ์

  • ฿4,200,000
  • 2 2
  • 57 ตร.ม.
  • ฿74,074 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2015
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed
  • ฿1,590,000
  • 2 2
  • 100 ตร.ม.
  • ฿99,375 / ตร.วา
  • ทาวน์เฮ้าส์
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

63-411 ถนนเพชรเกษม, หนองแก, หัวหิน, ประจวบคีรีขันธ์

  • ฿6,289,500
  • 1 1
  • 44 ตร.ม.
  • ฿142,039 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2011
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

โคกขาม, เมืองสมุทรสาคร, สมุทรสาคร

  • ฿2,799,000
  • 5 2
  • 120 ตร.ม.
  • ฿111,960 / ตร.วา
  • ทาวน์เฮ้าส์
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ถ.เพชรเกษม, หัวหิน, หัวหิน, ประจวบคีรีขันธ์

  • ฿4,515,000
  • 2 2
  • 58 ตร.ม.
  • ฿77,845 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2015
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

บางหญ้าแพรก, เมืองสมุทรสาคร, สมุทรสาคร

  • ฿6,490,000
  • 5 3
  • 150 ตร.ม.
  • ฿72,111 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ห้วยพลู, นครชัยศรี, นครปฐม

  • ฿4,836,000
  • 1 ไร่ 30 ตร.วา (ที่ดิน)
  • ฿11,247 / ตร.วา
  • ที่ดิน
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ถนนตะเกียบ, หนองแก, หัวหิน, ประจวบคีรีขันธ์

  • ฿5,985,000
  • 2 2
  • 64 ตร.ม.
  • ฿93,326 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2016
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ทรายกองดิน, คลองสามวา, กรุงเทพ

  • ฿3,500,000
  • 6 4
  • 150 ตร.ม.
  • ฿54,688 / ตร.วา
  • บ้านแฝด
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ถนนตะเกียบ, หนองแก, หัวหิน, ประจวบคีรีขันธ์

  • ฿6,950,000
  • 2 2
  • 74 ตร.ม.
  • ฿93,919 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2016
2 สัปดาห์