110,618 ผลการค้นหา ประกาศขายอสังหาริมทรัพย์ ในประเทศไทย สร้างการแจ้งเตือน

    แสดงแผนที่
เอเจนต์ที่ได้รับการยืนยันตัวตน NEW
เราให้เอเจนต์ลงทะเบียนเพื่อยืนยันตัวตนและข้อมูลการติดต่อ เพื่อให้แพลตฟอร์มของเรามีความน่าเชื่อถือและปลอดภัยในการใช้งานมากที่สุด
ยืนยันตัวตน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

เพชรบุรี, ถนนเพชรบุรี, ราชเทวี, กรุงเทพ

  • ฿1,790,000
  • 1 1
  • 43 ตร.ม.
  • ฿41,531 / ตารางเมตร
  • 9 นาที (740 ม.) ถึง A7 ราชปรารภ
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2006
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

เกาะพะงัน, เกาะพะงัน, สุราษฎร์ธานี

  • ฿45,000,000
  • 4 4
  • 578 ตร.ม.
  • ฿114,796 / ตร.วา
  • วิลล่า
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed
  • ฿5,500,000
  • 3 2
  • 100 ตร.ม.
  • ฿42,969 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed
  • ฿4,600,000
  • 3 3
  • 100 ตร.ม.
  • ฿209,091 / ตร.วา
  • ทาวน์เฮ้าส์
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

บ่อผุด, เกาะสมุย, สุราษฎร์ธานี

  • ฿8,500,000
  • 537 ไร่ (ที่ดิน)
  • ฿40 / ตร.วา
  • ที่ดิน
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ศาลาครุ, หนองเสือ, ปทุมธานี

  • ฿1,200,000
  • 2 งาน 40 ตร.วา (ที่ดิน)
  • ฿5,000 / ตร.วา
  • ที่ดิน
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed
  • ฿2,100,000
  • 2 2
  • 150 ตร.ม.
  • ฿60,000 / ตร.วา
  • บ้านแฝด
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

Maenam Soi 2, แม่น้ำ, เกาะสมุย, สุราษฎร์ธานี

  • ฿13,500,000
  • 2 2
  • 175 ตร.ม.
  • ฿77,143 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2024
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ซอยคู้บอน 27, ท่าแร้ง, บางเขน, กรุงเทพ

  • ฿450,000
  • 1 1
  • 32 ตร.ม.
  • ฿14,107 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2012
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

เกาะพะงัน, เกาะพะงัน, สุราษฎร์ธานี

  • ฿6,900,000
  • 2 2
  • 77 ตร.ม.
  • ฿156,818 / ตร.วา
  • วิลล่า
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ถ.แพรกษา อ.เมืองสมุทรปราการ จ.สมุทรปราการ ถ.แพรกษา อ.เมืองสมุทรปราการ จ.สมุทรปราการ, แพรกษาใหม่, เมืองสมุทรปราการ, สมุทรปราการ

  • ฿2,300,000
  • 2 2
  • 100 ตร.ม.
  • ฿115,000 / ตร.วา
  • ทาวน์เฮ้าส์
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

สำราญราษฎร์, พระนคร, กรุงเทพ

  • ฿1,100,000
  • 16 ตร.วา (ที่ดิน)
  • ฿68,750 / ตร.วา
  • 4 นาที (330 ม.) ถึง OR04 สถานีรถไฟฟ้า MRT อนุสาวรีย์ประชาธิปไตย
  • ที่ดิน
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ซอย หัวหิน 94/2, หัวหิน, หัวหิน, ประจวบคีรีขันธ์

  • ฿3,690,000
  • 1 1
  • 35 ตร.ม.
  • ฿105,429 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2019
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed
  • ฿2,450,000
  • 2 1
  • 150 ตร.ม.
  • ฿49,000 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ถ.เพชรเกษม, หัวหิน, หัวหิน, ประจวบคีรีขันธ์

  • ฿2,500,000
  • 1 1
  • 31 ตร.ม.
  • ฿80,645 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2015
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed
  • ฿4,500,000
  • 1 ไร่ 70 ตร.วา (ที่ดิน)
  • ฿9,574 / ตร.วา
  • ที่ดิน
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ถ.เพชรเกษม, หัวหิน, หัวหิน, ประจวบคีรีขันธ์

  • ฿11,500,000
  • 2 2
  • 112 ตร.ม.
  • ฿102,679 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2013
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

หนองไม้แดง, เมืองชลบุรี, ชลบุรี

  • ฿3,190,000
  • 3 2
  • 150 ตร.ม.
  • ฿79,750 / ตร.วา
  • บ้านแฝด
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

63-411 ถนนเพชรเกษม, หนองแก, หัวหิน, ประจวบคีรีขันธ์

  • ฿6,700,000
  • 1 1
  • 49 ตร.ม.
  • ฿136,791 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2011
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ท่าช้าง, เมืองจันทบุรี, จันทบุรี

  • ฿1,550,000
  • 2 1
  • 100 ตร.ม.
  • ฿73,810 / ตร.วา
  • ทาวน์เฮ้าส์
  • ขายขาด
2 สัปดาห์