110,190 ผลการค้นหา ประกาศขายอสังหาริมทรัพย์ ในประเทศไทย สร้างการแจ้งเตือน

    แสดงแผนที่
เอเจนต์ที่ได้รับการยืนยันตัวตน NEW
เราให้เอเจนต์ลงทะเบียนเพื่อยืนยันตัวตนและข้อมูลการติดต่อ เพื่อให้แพลตฟอร์มของเรามีความน่าเชื่อถือและปลอดภัยในการใช้งานมากที่สุด
ยืนยันตัวตน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed
  • ฿1,580,000
  • 1 1
  • 32 ตร.ม.
  • ฿49,375 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2012
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ซอยจรัญสนิทวงศ์ 29/1, บางขุนศรี, บางกอกน้อย, กรุงเทพ

  • ฿2,600,000
  • 1 1
  • 33 ตร.ม.
  • ฿78,788 / ตารางเมตร
  • 5 นาที (410 ม.) ถึง BL03 MRT ไฟฉาย
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2019
2 สัปดาห์
Viewed

99 ซอยสุขุมวิท 64, บางจาก, พระโขนง, กรุงเทพ

  • ฿1,390,000
  • 1 1
  • 23 ตร.ม.
  • ฿60,435 / ตารางเมตร
  • 8 นาที (670 ม.) ถึง E11 BTS ปุณณวิถี
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2014
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

429 ถนนเพชรเกษม, ชะอำ, ชะอำ, เพชรบุรี

  • ฿1,900,000
  • 1 1
  • 40 ตร.ม.
  • ฿47,500 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2015
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed
  • ฿26,700,000
  • 10 ไร่ 2 งาน 72 ตร.วา (ที่ดิน)
  • ฿6,250 / ตร.วา
  • ที่ดิน
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

-, บางพลีใหญ่, บางพลี, สมุทรปราการ

  • ฿5,500,000
  • 4 3
  • 150 ตร.ม.
  • ฿130,952 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed
  • ฿7,865,000
  • 1 งาน 21 ตร.วา (ที่ดิน)
  • ฿65,000 / ตร.วา
  • 5 นาที (430 ม.) ถึง PP09 แยกนนทบุรี 1
  • ที่ดิน
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
Viewed

ซอย พหลโยธิน 67/1, อนุสาวรีย์, บางเขน, กรุงเทพ

  • ฿1,500,000
  • 1 1
  • 31 ตร.ม.
  • ฿48,387 / ตารางเมตร
  • 6 นาที (470 ม.) ถึง N19 BTS สายหยุด
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2007
2 สัปดาห์
Viewed

ซอยสุขาภิบาล10 ถนนสุขาภิบาล 5, ท่าแร้ง, บางเขน, กรุงเทพ

  • ฿8,900,000
  • 2 4
  • 167 ตร.ม.
  • ฿386,957 / ตร.วา
  • ทาวน์เฮ้าส์
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2021
2 สัปดาห์
Viewed

ถนนสุขาภิบาล 5, ออเงิน, สายไหม, กรุงเทพ

  • ฿4,250,000
  • 3 2
  • 100 ตร.ม.
  • ฿163,462 / ตร.วา
  • ทาวน์เฮ้าส์
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2021
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ชลบุรี - พัทยา, บึง, ศรีราชา, ชลบุรี

  • ฿1,790,000
  • 2 1
  • 21 ตร.ม.
  • ฿89,500 / ตร.วา
  • ทาวน์เฮ้าส์
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
Viewed

ซอยวิภาวดีรังสิต 3 ถนนวิภาวดีรังสิต, จอมพล, จตุจักร, กรุงเทพ

  • ฿3,900,000
  • 1 1
  • 34 ตร.ม.
  • ฿114,169 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2019
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

รัชดา, บางซื่อ, บางซื่อ, กรุงเทพ

  • ฿2,690,000
  • 2 2
  • 142 ตร.ม.
  • ฿158,235 / ตร.วา
  • 11 นาที (900 ม.) ถึง PP14 วงศ์สว่าง
  • ทาวน์เฮ้าส์
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

-, หนองแขม, หนองแขม, กรุงเทพ

  • ฿1,990,000
  • 3 2
  • 160 ตร.ม.
  • ฿99,500 / ตร.วา
  • ทาวน์เฮ้าส์
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

วังไทร, ปากช่อง, นครราชสีมา

  • ฿1,500,000
  • 1 งาน 50 ตร.วา (ที่ดิน)
  • ฿10,000 / ตร.วา
  • ที่ดิน
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
Viewed

57 ถนนราษฎร์บูรณะ แขวงบางปะกอก เขตราษฎร์บูรณะ กรุงเทพมหานคร, บางปะกอก, ราษฎร์บูรณะ, กรุงเทพ

  • ฿1,790,000
  • สตูดิโอ
  • 29 ตร.ม.
  • ฿61,724 / ตารางเมตร
  • 10 นาที (870 ม.) ถึง PP28 บางปะแก้ว
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2008
2 สัปดาห์

ซอย หมู่บ้านคาซาซิตี้ ลาดพร้าว, นวมินทร์, บึงกุ่ม, กรุงเทพ

  • ฿8,500,000
  • 3+0 4
  • 200 ตร.ม.
  • ฿235,457 / ตร.วา
  • ทาวน์เฮ้าส์
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
Viewed

ซอยหมู่บ้านเมืองทองธานีโครงการ 6 ซอย บี 2, บ้านใหม่, ปากเกร็ด, นนทบุรี

  • ฿1,150,000
  • 1 1
  • 29 ตร.ม.
  • ฿39,519 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2012
2 สัปดาห์
Viewed

3339 Lat Phrao Rd, คลองจั่น, บางกะปิ, กรุงเทพ

  • ฿3,690,000
  • 2 1
  • 38 ตร.ม.
  • ฿97,105 / ตารางเมตร
  • 3 นาที (280 ม.) ถึง YL08 MRT บางกะปิ
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2023
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ถนน ศุขประยูร, นาป่า, เมืองชลบุรี, ชลบุรี

  • ฿2,500,000
  • 3 2
  • 92 ตร.ม.
  • ฿65,789 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
2 สัปดาห์