109,521 ผลการค้นหา ประกาศขายอสังหาริมทรัพย์ ในประเทศไทย สร้างการแจ้งเตือน

    แสดงแผนที่
เอเจนต์ที่ได้รับการยืนยันตัวตน NEW
เราให้เอเจนต์ลงทะเบียนเพื่อยืนยันตัวตนและข้อมูลการติดต่อ เพื่อให้แพลตฟอร์มของเรามีความน่าเชื่อถือและปลอดภัยในการใช้งานมากที่สุด
ยืนยันตัวตน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

660-662 ถนนพระรามที่ 4, มหาพฤฒาราม, บางรัก, กรุงเทพ

  • ฿4,099,000
  • สตูดิโอ
  • 22 ตร.ม.
  • ฿184,889 / ตารางเมตร
  • 6 นาที (470 ม.) ถึง BL27 MRT สามย่าน
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2016
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

141 ซอยสาทร 21, ยานนาวา, สาทร, กรุงเทพ

  • ฿4,400,000
  • 1 1
  • 38 ตร.ม.
  • ฿115,789 / ตารางเมตร
  • 5 นาที (370 ม.) ถึง S6 BTS สะพานตากสิน
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2015
2 สัปดาห์

18 หมู่ 2 Soi Cherngtalay 14, เชิงทะเล, ถลาง, ภูเก็ต

  • ฿36,562,500
  • 3 1
  • 293 ตร.ม.
  • ฿125,000 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2024
2 สัปดาห์

ราไวย์, เมืองภูเก็ต, ภูเก็ต

  • ฿25,500,000
  • 4 4
  • 360 ตร.ม.
  • บ้านเดี่ยว
2 สัปดาห์
  • ฿13,500,000
  • 2 2
  • 134 ตร.ม.
  • ฿100,746 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2007
2 สัปดาห์
Viewed

กรุงธนบุรี, บางลำภูล่าง, คลองสาน, กรุงเทพ

  • ฿12,900,000
  • 1 1
  • 59 ตร.ม.
  • ฿217,538 / ตารางเมตร
  • 5 นาที (400 ม.) ถึง G1 BTS กรุงธนบุรี
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2007
2 สัปดาห์

สัตหีบ, สัตหีบ, ชลบุรี

  • ฿45,000,000
  • 6 4
  • 450 ตร.ม.
  • บ้านเดี่ยว
2 สัปดาห์

บ่อผุด, เกาะสมุย, สุราษฎร์ธานี

  • ฿37,500,000
  • 5 6
  • 674 ตร.ม.
  • บ้านเดี่ยว
2 สัปดาห์
Viewed

ชะอำ, ชะอำ, เพชรบุรี

  • ฿57,830,000
  • 28 ไร่ 3 งาน 66 ตร.วา (ที่ดิน)
  • ฿5,000 / ตร.วา
  • ที่ดิน
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
Viewed
  • ฿60,450,000
  • 1 ไร่ 3 ตร.วา (ที่ดิน)
  • ฿150,000 / ตร.วา
  • 10 นาที (840 ม.) ถึง G3 คลองสาน
  • ที่ดิน
2 สัปดาห์
Viewed

- -, ท่าแร้ง, บางเขน, กรุงเทพ

  • ฿1,800,000
  • 49 ตร.วา (ที่ดิน)
  • ฿36,735 / ตร.วา
  • ที่ดิน
2 สัปดาห์

ซอยหัวหิน 101, หนองแก, หัวหิน, ประจวบคีรีขันธ์

  • ฿8,500,000
  • 2 2
  • 91 ตร.ม.
  • ฿93,881 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2009
2 สัปดาห์
Viewed

หนองปรือ, บางละมุง, ชลบุรี

  • ฿1,440,000
  • 1 1
  • 38 ตร.ม.
  • ฿37,895 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 1987
2 สัปดาห์

Soi Phahonyothin 49/1, ลาดยาว, จตุจักร, กรุงเทพ

  • ฿3,000,000
  • 1 1
  • 27 ตร.ม.
  • ฿112,782 / ตารางเมตร
  • 4 นาที (300 ม.) ถึง N15 BTS บางบัว
  • โครงการใหม่: 2026
  • คอนโด
  • ขายขาด
2 สัปดาห์

คลองจั่น, บางกะปิ, กรุงเทพ

  • ฿2,990,000
  • 2 2
  • 93 ตร.ม.
  • ฿32,116 / ตารางเมตร
  • ทาวน์เฮ้าส์
2 สัปดาห์

18 ถนนพระราม 9, หัวหมาก, บางกะปิ, กรุงเทพ

  • ฿3,250,000
  • 1 1
  • 33 ตร.ม.
  • ฿98,485 / ตารางเมตร
  • 12 นาที (970 ม.) ถึง A5 รามคำแหง
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2019
2 สัปดาห์

สุขุมวิท 107, บางนา, บางนา, กรุงเทพ

  • ฿1,200,000
  • 1 1
  • 27 ตร.ม.
  • ฿44,510 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2017
2 สัปดาห์

บึง, ศรีราชา, ชลบุรี

  • ฿2,700,000
  • 3 3
  • 253 ตร.ม.
  • บ้านเดี่ยว
2 สัปดาห์

เสม็ด, เมืองชลบุรี, ชลบุรี

  • ฿2,550,000
  • 2 3
  • 126 ตร.ม.
  • ฿20,238 / ตารางเมตร
  • ทาวน์เฮ้าส์
2 สัปดาห์