110,040 ผลการค้นหา ประกาศขายอสังหาริมทรัพย์ ในประเทศไทย สร้างการแจ้งเตือน

    แสดงแผนที่
เอเจนต์ที่ได้รับการยืนยันตัวตน NEW
เราให้เอเจนต์ลงทะเบียนเพื่อยืนยันตัวตนและข้อมูลการติดต่อ เพื่อให้แพลตฟอร์มของเรามีความน่าเชื่อถือและปลอดภัยในการใช้งานมากที่สุด
ยืนยันตัวตน
Viewed
  • ฿4,790,000
  • 2+1 2
  • 158 ตร.ม.
  • ฿177,407 / ตร.วา
  • 1 นาที (40 ม.) ถึง OR14 สถานีรถไฟฟ้า MRT MRTA
  • ทาวน์เฮ้าส์
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed
  • ฿2,550,000
  • 3 ไร่ 3 งาน 65 ตร.วา (ที่ดิน)
  • ฿1,629 / ตร.วา
  • ที่ดิน
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
  • ฿11,700,000
  • 2 ไร่ 1 งาน (ที่ดิน)
  • ฿13,000 / ตร.วา
  • ที่ดิน
  • ขายขาด
2 สัปดาห์

Soi Nong En, นาจอมเทียน, สัตหีบ, ชลบุรี

  • ฿49,000,000
  • 5 ไร่ 2 งาน 4 ตร.วา (ที่ดิน)
  • ฿22,232 / ตร.วา
  • ที่ดิน
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
Viewed

8 สุขุมวิท, คลองตันเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพ

  • ฿53,000,000
  • 2 2
  • 141 ตร.ม.
  • ฿375,887 / ตารางเมตร
  • 3 นาที (250 ม.) ถึง E5 BTS พร้อมพงษ์
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2018
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ถนน เลียบคลองสอง, บางชัน, คลองสามวา, กรุงเทพ

  • ฿6,790,000
  • 3 3
  • 164 ตร.ม.
  • ฿115,476 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2012
2 สัปดาห์
Viewed

276 ซอย 6, บางบำหรุ, บางพลัด, กรุงเทพ

  • ฿12,250,000
  • 3+1 4
  • 395 ตร.ม.
  • ฿175,000 / ตร.วา
  • ทาวน์เฮ้าส์
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2024
2 สัปดาห์
Viewed
  • ฿4,200,000
  • 2+0 2
  • 130 ตร.ม.
  • ฿100,000 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
Viewed

เพชรเกษม, หนองค้างพลู, หนองแขม, กรุงเทพ

  • ฿2,900,000
  • 1 งาน (ที่ดิน)
  • ฿29,000 / ตร.วา
  • ที่ดิน
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
Viewed
  • ฿4,500,000
  • 3+0 2
  • 180 ตร.ม.
  • ฿173,077 / ตร.วา
  • 13 นาที (1100 ม.) ถึง BL05 บางยี่ขัน
  • ทาวน์เฮ้าส์
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
Viewed

ถนนสุขาภิบาล 5, ออเงิน, สายไหม, กรุงเทพ

  • ฿6,990,000
  • 4 3
  • 190 ตร.ม.
  • ฿109,219 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2015
2 สัปดาห์
Viewed

ถนนคู้บอน, บางชัน, คลองสามวา, กรุงเทพ

  • ฿3,290,000
  • 4 3
  • 90 ตร.ม.
  • ฿126,538 / ตร.วา
  • ทาวน์เฮ้าส์
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2020
2 สัปดาห์
Viewed

ถนนฉลองกรุง, ลำผักชี, หนองจอก, กรุงเทพ

  • ฿5,499,000
  • 4 3
  • 150 ตร.ม.
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
Viewed

ถนนฉลองกรุง, ลำผักชี, หนองจอก, กรุงเทพ

  • ฿5,799,000
  • 3 3
  • 164 ตร.ม.
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
Viewed

ซอยหนองระแหง ถนนคู่ขนานกาญจนาภิเษก, สามวาตะวันตก, คลองสามวา, กรุงเทพ

  • ฿6,899,000
  • 4 3
  • 161 ตร.ม.
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
Viewed

• ฿7,299,000
  • 4 3
  • 162 ตร.ม.
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
Viewed
  • ฿7,790,000
  • 2 4
  • 217 ตร.ม.
  • ฿35,899 / ตารางเมตร
  • ทาวน์เฮ้าส์
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
Viewed

ถนนกาญจนาภิเษก, ดอกไม้, ประเวศ, กรุงเทพ

  • ฿9,100,000
  • 4 3
  • 190 ตร.ม.
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2020
2 สัปดาห์
Viewed

ถนนพัฒนาชนบท 3, คลองสองต้นนุ่น, ลาดกระบัง, กรุงเทพ

  • ฿9,500,000
  • 4 3
  • 185 ตร.ม.
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2024
2 สัปดาห์
Viewed

ซอย รามอินทรา 23, อนุสาวรีย์, บางเขน, กรุงเทพ

  • ฿8,900,000
  • 4 4
  • 223 ตร.ม.
  • 7 นาที (600 ม.) ถึง PK18 MRT ลาดปลาเค้า
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2015
2 สัปดาห์