107,761 ผลการค้นหา ประกาศขายอสังหาริมทรัพย์ ในประเทศไทย สร้างการแจ้งเตือน

    แสดงแผนที่
เอเจนต์ที่ได้รับการยืนยันตัวตน NEW
เราให้เอเจนต์ลงทะเบียนเพื่อยืนยันตัวตนและข้อมูลการติดต่อ เพื่อให้แพลตฟอร์มของเรามีความน่าเชื่อถือและปลอดภัยในการใช้งานมากที่สุด
ยืนยันตัวตน

888 13, บางแก้ว, บางพลี, สมุทรปราการ

  • ฿18,900,000
  • 4+1 5
  • 300 ตร.ม.
  • ฿277,533 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2024
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ถนน เทพรักษ์, อนุสาวรีย์, บางเขน, กรุงเทพ

  • ฿1,925,000
  • 1 1
  • 28 ตร.ม.
  • ฿68,947 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
  • ฿7,900,000
  • 3 4
  • 190 ตร.ม.
  • ฿98,750 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
  • ฿8,500,000
  • 3 3
  • 180 ตร.ม.
  • ฿85,000 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ถนนสีหบุรานุกิจ, มีนบุรี, มีนบุรี, กรุงเทพ

  • ฿1,750,000
  • 1 1
  • 29 ตร.ม.
  • ฿59,727 / ตารางเมตร
  • 8 นาที (700 ม.) ถึง PK29 MRT ตลาดมีนบุรี
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2017
2 สัปดาห์
  • ฿9,900,000
  • 3 3
  • 200 ตร.ม.
  • ฿72,794 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
  • ฿8,980,000
  • 3 3
  • 150 ตร.ม.
  • ฿78,087 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

สุรศักดิ์, ศรีราชา, ชลบุรี

  • ฿4,700,000
  • 3+1 3
  • 200 ตร.ม.
  • ฿81,034 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed
  • ฿3,950,000
  • 3+5 3
  • 200 ตร.ม.
  • ฿59,848 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

399 ถนนศรีราชา-หนองยายบู่ ต.สุรศักดิ์ อ.ศรีราชา ชลบุรี, สุรศักดิ์, ศรีราชา, ชลบุรี

  • ฿2,500,000
  • 1 1
  • 49 ตร.ม.
  • ฿51,020 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2012
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

• ฿2,500,000
  • 1 1
  • 49 ตร.ม.
  • ฿51,020 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2012
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

• ฿2,500,000
  • 1 1
  • 53 ตร.ม.
  • ฿47,170 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2012
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

แสนสุข, เมืองชลบุรี, ชลบุรี

  • ฿800,000,000
  • 19 ไร่ 3 งาน 23 ตร.วา (ที่ดิน)
  • ฿100,972 / ตร.วา
  • ที่ดิน
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed
  • ฿78,000,000
  • 28 ไร่ (ที่ดิน)
  • ฿6,964 / ตร.วา
  • ที่ดิน
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

212 ถ.เจิมจอมพล, ศรีราชา, ศรีราชา, ชลบุรี

  • ฿8,300,000
  • 2+1 2
  • 87 ตร.ม.
  • ฿95,402 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2016
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed
  • ฿16,000,000
  • 10 9
  • 1000 ตร.ม.
  • ฿40,000 / ตร.วา
  • อพาร์ทเมนท์
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed
  • ฿16,000,000
  • 10 9
  • 800 ตร.ม.
  • ฿80,402 / ตร.วา
  • อพาร์ทเมนท์
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

หนองขาม, ศรีราชา, ชลบุรี

  • ฿3,290,000
  • 3 3
  • 150 ตร.ม.
  • ฿90,385 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed
  • ฿14,231,250
  • 2 ไร่ 2 งาน 35 ตร.วา (ที่ดิน)
  • ฿13,750 / ตร.วา
  • ที่ดิน
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ไร่กล้วย, สุรศักดิ์, ศรีราชา, ชลบุรี

  • ฿3,000,000
  • 1 งาน 50 ตร.วา (ที่ดิน)
  • ฿20,000 / ตร.วา
  • ที่ดิน
  • ขายขาด
2 สัปดาห์