107,555 ผลการค้นหา ประกาศขายอสังหาริมทรัพย์ ในประเทศไทย สร้างการแจ้งเตือน

    แสดงแผนที่
เอเจนต์ที่ได้รับการยืนยันตัวตน NEW
เราให้เอเจนต์ลงทะเบียนเพื่อยืนยันตัวตนและข้อมูลการติดต่อ เพื่อให้แพลตฟอร์มของเรามีความน่าเชื่อถือและปลอดภัยในการใช้งานมากที่สุด
ยืนยันตัวตน
Viewed

8 ซอยสุขุมวิท 50 ถนนสุมขุมวิท, พระโขนง, คลองเตย, กรุงเทพ

  • ฿9,300,000
  • 2 2
  • 66 ตร.ม.
  • ฿141,768 / ตารางเมตร
  • 3 นาที (250 ม.) ถึง E9 BTS อ่อนนุช
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2013
2 สัปดาห์
Viewed

3399 ถนนพระรามที่ ๔, คลองตัน, คลองเตย, กรุงเทพ

  • ฿5,400,000
  • 1 1
  • 35 ตร.ม.
  • ฿156,522 / ตารางเมตร
  • 14 นาที (1130 ม.) ถึง E6 BTS ทองหล่อ
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2019
2 สัปดาห์
Viewed

11 ซอยเอกมัย 12 ถนนสุขุมวิท 63, คลองตันเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพ

  • ฿6,100,000
  • 1 1
  • 34 ตร.ม.
  • ฿179,412 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2013
2 สัปดาห์
Viewed
  • ฿9,900,000
  • 3 4
  • 194 ตร.ม.
  • ฿98,020 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
Viewed

4 ถนนพระราม 3, บางโพงพาง, ยานนาวา, กรุงเทพ

  • ฿2,700,000
  • 1 1
  • 33 ตร.ม.
  • ฿83,077 / ตารางเมตร
  • 5 นาที (450 ม.) ถึง B8 BRT วัดดอกไม้
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2011
2 สัปดาห์
Viewed

คลองจั่น, บางกะปิ, กรุงเทพ

  • ฿4,300,000
  • 4 3
  • 215 ตร.ม.
  • ฿165,385 / ตร.วา
  • ทาวน์เฮ้าส์
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
Viewed

ซอยทองหล่อ 10 ถนนสุขุมวิท, คลองตันเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพ

  • ฿8,900,000
  • 1 1
  • 33 ตร.ม.
  • ฿266,467 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2022
2 สัปดาห์
Viewed

ถนนพระราม 9, ห้วยขวาง, ห้วยขวาง, กรุงเทพ

  • ฿4,674,000
  • 1 1
  • 33 ตร.ม.
  • ฿141,636 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2022
2 สัปดาห์
Viewed

ซอย ศรีนครินทร์ - ร่มเกล้า, สะพานสูง, สะพานสูง, กรุงเทพ

  • ฿145,000,000
  • 6 7
  • 1005 ตร.ม.
  • ฿529,197 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2024
2 สัปดาห์
Viewed

รามอินทรา 109, มีนบุรี, มีนบุรี, กรุงเทพ

  • ฿1,550,000
  • 1 1
  • 27 ตร.ม.
  • ฿58,424 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2018
2 สัปดาห์
Viewed

ถนนอโศก-ดินแดง แขวงบางกะปิ เขตห้วยขวาง กทม., บางกะปิ, ห้วยขวาง, กรุงเทพ

  • ฿4,390,000
  • 1 1
  • 29 ตร.ม.
  • ฿151,379 / ตารางเมตร
  • 2 นาที (180 ม.) ถึง E4 BTS อโศก
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2018
2 สัปดาห์
Viewed

ถนนสุขุมวิท, พระโขนงเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพ

  • ฿25,000,000
  • 2 2
  • 300 ตร.ม.
  • ฿862,069 / ตร.วา
  • 12 นาที (1030 ม.) ถึง E7 BTS เอกมัย
  • ทาวน์เฮ้าส์
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2011
2 สัปดาห์
Viewed

52 ซอยอารีย์ 1, สามเสนใน, พญาไท, กรุงเทพ

  • ฿5,000,000
  • 1 1
  • 40 ตร.ม.
  • ฿123,701 / ตารางเมตร
  • 6 นาที (500 ม.) ถึง N5 BTS อารีย์
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2010
2 สัปดาห์
Viewed

ถนนเจริญนคร, คลองต้นไทร, คลองสาน, กรุงเทพ

  • ฿7,950,000
  • 2 2
  • 66 ตร.ม.
  • ฿120,455 / ตารางเมตร
  • 6 นาที (470 ม.) ถึง G2 BTS เจริญนคร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2008
2 สัปดาห์
Viewed

สุขุมวิท, คลองตันเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพ

  • ฿19,600,000
  • 2 3
  • 131 ตร.ม.
  • ฿149,962 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2014
2 สัปดาห์
Viewed

46 ถนนพญาไท, ถนนพญาไท, ราชเทวี, กรุงเทพ

  • ฿6,900,000
  • 1 2
  • 66 ตร.ม.
  • ฿104,800 / ตารางเมตร
  • 3 นาที (250 ม.) ถึง N2 BTS พญาไท
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 1994
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

2 ถ.ลาดพร้าว, สามเสนนอก, ห้วยขวาง, กรุงเทพ

  • ฿2,900,000
  • 1 1
  • 44 ตร.ม.
  • ฿65,909 / ตารางเมตร
  • 2 นาที (150 ม.) ถึง YL02 MRT ภาวนา
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2007
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

160 ถนนจันทน์ แขวงทุ่งวัดดอน เขตสาทร กรุงเทพมหานคร, ทุ่งวัดดอน, สาทร, กรุงเทพ

  • ฿2,640,000
  • 1 1
  • 33 ตร.ม.
  • ฿80,000 / ตารางเมตร
  • 13 นาที (1110 ม.) ถึง B4 BRT ถนนจันทน์
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2014
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ซอย พหลโยธิน 34 แยก 1, เสนานิคม, จตุจักร, กรุงเทพ

  • ฿3,090,000
  • 2 1
  • 44 ตร.ม.
  • ฿70,227 / ตารางเมตร
  • 15 นาที (1210 ม.) ถึง N13 BTS มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2019
2 สัปดาห์
Viewed

โพธิ์แก้ว 3, ลาดพร้าว, ลาดพร้าว, กรุงเทพ

  • ฿9,600,000
  • 1 งาน 48 ตร.วา (ที่ดิน)
  • ฿64,865 / ตร.วา
  • ที่ดิน
  • ขายขาด
2 สัปดาห์