107,561 ผลการค้นหา ประกาศขายอสังหาริมทรัพย์ ในประเทศไทย สร้างการแจ้งเตือน

    แสดงแผนที่
เอเจนต์ที่ได้รับการยืนยันตัวตน NEW
เราให้เอเจนต์ลงทะเบียนเพื่อยืนยันตัวตนและข้อมูลการติดต่อ เพื่อให้แพลตฟอร์มของเรามีความน่าเชื่อถือและปลอดภัยในการใช้งานมากที่สุด
ยืนยันตัวตน
Viewed

สุขุมวิท, คลองตันเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพ

  • ฿19,600,000
  • 2 3
  • 131 ตร.ม.
  • ฿149,962 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2014
2 สัปดาห์
Viewed

46 ถนนพญาไท, ถนนพญาไท, ราชเทวี, กรุงเทพ

  • ฿6,900,000
  • 1 2
  • 66 ตร.ม.
  • ฿104,800 / ตารางเมตร
  • 3 นาที (250 ม.) ถึง N2 BTS พญาไท
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 1994
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

2 ถ.ลาดพร้าว, สามเสนนอก, ห้วยขวาง, กรุงเทพ

  • ฿2,900,000
  • 1 1
  • 44 ตร.ม.
  • ฿65,909 / ตารางเมตร
  • 2 นาที (150 ม.) ถึง YL02 MRT ภาวนา
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2007
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

160 ถนนจันทน์ แขวงทุ่งวัดดอน เขตสาทร กรุงเทพมหานคร, ทุ่งวัดดอน, สาทร, กรุงเทพ

  • ฿2,640,000
  • 1 1
  • 33 ตร.ม.
  • ฿80,000 / ตารางเมตร
  • 13 นาที (1110 ม.) ถึง B4 BRT ถนนจันทน์
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2014
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ซอย พหลโยธิน 34 แยก 1, เสนานิคม, จตุจักร, กรุงเทพ

  • ฿3,090,000
  • 2 1
  • 44 ตร.ม.
  • ฿70,227 / ตารางเมตร
  • 15 นาที (1210 ม.) ถึง N13 BTS มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2019
2 สัปดาห์
Viewed

โพธิ์แก้ว 3, ลาดพร้าว, ลาดพร้าว, กรุงเทพ

  • ฿9,600,000
  • 1 งาน 48 ตร.วา (ที่ดิน)
  • ฿64,865 / ตร.วา
  • ที่ดิน
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

557 คอนโด เลอริช, ช่องนนทรี, ยานนาวา, กรุงเทพ

  • ฿3,400,000
  • 2 1
  • 81 ตร.ม.
  • ฿41,975 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2008
2 สัปดาห์
Viewed
  • ฿12,000,000
  • 2 5
  • 240 ตร.ม.
  • ฿571,429 / ตร.วา
  • 17 นาที (1390 ม.) ถึง OR17 สถานีรถไฟฟ้า MRT รามคำแหง
  • ทาวน์เฮ้าส์
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
Viewed

Pattanakarn 7 พัฒนาการ, ประเวศ, ประเวศ, กรุงเทพ

  • ฿500,000
  • สตูดิโอ+0
  • 27 ตร.ม.
  • ฿18,657 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2012
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ถนนลาดกระบัง, ราชาเทวะ, บางพลี, สมุทรปราการ

  • ฿8,900,000
  • 3+1 3
  • 190 ตร.ม.
  • ฿161,818 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2018
2 สัปดาห์
Viewed

รังสิต-นครนายก, บึงยี่โถ, ธัญบุรี, ปทุมธานี

  • ฿2,300,000
  • 4 3
  • 160 ตร.ม.
  • ฿115,000 / ตร.วา
  • ทาวน์เฮ้าส์
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
Viewed

ถนนหทัยราษฎร์, สามวาตะวันตก, คลองสามวา, กรุงเทพ

  • ฿1,790,000
  • 3+0 2
  • 72 ตร.ม.
  • ฿99,444 / ตร.วา
  • ทาวน์เฮ้าส์
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed
  • ฿1,850,000
  • สตูดิโอ
  • 31 ตร.ม.
  • ฿59,677 / ตารางเมตร
  • 8 นาที (680 ม.) ถึง RW02 SRT บางซ่อน
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2017
2 สัปดาห์
Viewed

ซอย สุขุมวิท 57, คลองตันเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพ

  • ฿34,000,000
  • 3 3
  • 116 ตร.ม.
  • ฿293,103 / ตารางเมตร
  • 5 นาที (420 ม.) ถึง E6 BTS ทองหล่อ
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2019
2 สัปดาห์
Viewed

ถนนวิทยุ, ลุมพินี, ปทุมวัน, กรุงเทพ

  • ฿113,250,000
  • 2 2
  • 151 ตร.ม.
  • ฿750,000 / ตารางเมตร
  • 7 นาที (580 ม.) ถึง BL25 ลุมพินี
  • คอนโด
  • เช่าระยะยาว
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2024
2 สัปดาห์
Viewed

55 ซอยสุขุมวิท 36 ถนนสุขุมวิท, พระโขนง, คลองเตย, กรุงเทพ

  • ฿3,869,000
  • สตูดิโอ
  • 24 ตร.ม.
  • ฿161,208 / ตารางเมตร
  • 4 นาที (290 ม.) ถึง E6 BTS ทองหล่อ
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2016
2 สัปดาห์
Viewed

232 ถนนจรัญสนิทวงศ์ 28/2, บ้านช่างหล่อ, บางกอกน้อย, กรุงเทพ

  • ฿5,490,000
  • 2 2
  • 64 ตร.ม.
  • ฿85,434 / ตารางเมตร
  • 5 นาที (390 ม.) ถึง BL03 MRT ไฟฉาย
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2022
2 สัปดาห์
Viewed

พหลโยธิน, สามเสนใน, พญาไท, กรุงเทพ

  • ฿39,000,000
  • 3 5
  • 277 ตร.ม.
  • ฿1,054,054 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ถนนเทียมร่วมมิตร, ห้วยขวาง, ห้วยขวาง, กรุงเทพ

  • ฿3,300,000
  • 1 1
  • 42 ตร.ม.
  • ฿78,571 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2017
2 สัปดาห์
Viewed

789 ถนนกรุงเทพ- นนทบุรี, บางซื่อ, บางซื่อ, กรุงเทพ

  • ฿2,890,000
  • สตูดิโอ+0
  • 31 ตร.ม.
  • ฿94,754 / ตารางเมตร
  • 1 นาที (110 ม.) ถึง PP15 MRT บางซ่อน
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2016
2 สัปดาห์