111,307 ผลการค้นหา ประกาศขายอสังหาริมทรัพย์ ในประเทศไทย สร้างการแจ้งเตือน

    แสดงแผนที่
เอเจนต์ที่ได้รับการยืนยันตัวตน NEW
เราให้เอเจนต์ลงทะเบียนเพื่อยืนยันตัวตนและข้อมูลการติดต่อ เพื่อให้แพลตฟอร์มของเรามีความน่าเชื่อถือและปลอดภัยในการใช้งานมากที่สุด
ยืนยันตัวตน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

7 ซอย รัชดาภิเษก, ดินแดง, ดินแดง, กรุงเทพ

  • ฿3,200,000
  • 1 1
  • 61 ตร.ม.
  • ฿52,459 / ตารางเมตร
  • 11 นาที (940 ม.) ถึง BL18 MRT ห้วยขวาง
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2007
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ถนนรามอินทรา, อนุสาวรีย์, บางเขน, กรุงเทพ

  • ฿2,300,000
  • 1 1
  • 29 ตร.ม.
  • ฿79,310 / ตารางเมตร
  • 1 นาที (90 ม.) ถึง PK16 MRT วัดพระศรีมหาธาตุ
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2018
2 สัปดาห์
Viewed

ซอย เฉลิมพระเกียรติ ร. 9, หนองบอน, ประเวศ, กรุงเทพ

  • ฿570,000
  • 1 1
  • 33 ตร.ม.
  • ฿17,273 / ตารางเมตร
  • 11 นาที (940 ม.) ถึง YL16 MRT ศรีอุดม
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 1997
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ถนนกรุงเทพ-นนทบุรี, วงศ์สว่าง, บางซื่อ, กรุงเทพ

  • ฿1,790,000
  • 1 1
  • 23 ตร.ม.
  • ฿78,716 / ตารางเมตร
  • 2 นาที (170 ม.) ถึง PP14 MRT วงศ์สว่าง
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2016
2 สัปดาห์
Viewed
  • ฿15,400,000
  • 4 4
  • 316 ตร.ม.
  • ฿20,000 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2017
2 สัปดาห์
Viewed
  • ฿29,500,000
  • 5 6
  • 464 ตร.ม.
  • ฿307,292 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2017
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ซอยวชิรธรรมสาธิต12, บางจาก, พระโขนง, กรุงเทพ

  • ฿3,300,000
  • 2 2
  • 95 ตร.ม.
  • ฿206,250 / ตร.วา
  • 12 นาที (1030 ม.) ถึง E12 BTS อุดมสุข
  • ทาวน์เฮ้าส์
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

166 ถนนสีลม, บางรัก, บางรัก, กรุงเทพ

  • ฿9,900,000
  • 1 1
  • 50 ตร.ม.
  • ฿200,000 / ตารางเมตร
  • 7 นาที (550 ม.) ถึง S3 BTS ช่องนนทรี
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2018
2 สัปดาห์
Viewed

902 สุขุมวิท, พระโขนง, คลองเตย, กรุงเทพ

  • ฿14,000,000
  • 1 1
  • 70 ตร.ม.
  • ฿201,149 / ตารางเมตร
  • 3 นาที (240 ม.) ถึง E6 BTS ทองหล่อ
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2009
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

แม่แฝก, สันทราย, เชียงใหม่

  • ฿750,000
  • 1 งาน 98 ตร.วา (ที่ดิน)
  • ฿3,788 / ตร.วา
  • ที่ดิน
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
Viewed
  • ฿1,850,000
  • 2+1 2
  • 100 ตร.ม.
  • ฿97,368 / ตร.วา
  • ทาวน์เฮ้าส์
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

626 ถนนอโศก-ดินแดง แขวงมักกะสัน เขตราชเทวี กรุงเทพมหานคร, มักกะสัน, ราชเทวี, กรุงเทพ

  • ฿3,900,000
  • 1 1
  • 32 ตร.ม.
  • ฿121,837 / ตารางเมตร
  • 5 นาที (410 ม.) ถึง BL20 MRT พระราม 9
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2020
2 สัปดาห์

สุขุมวิท 41, คลองตันเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพ

  • ฿19,500,000
  • 2 2
  • 70 ตร.ม.
  • ฿278,571 / ตารางเมตร
  • 6 นาที (500 ม.) ถึง E5 BTS พร้อมพงษ์
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2019
2 สัปดาห์
Viewed

ซอยสุขุมวิท 49 ถนนสุขุมวิท, คลองตันเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพ

  • ฿12,300,000
  • 1 1
  • 60 ตร.ม.
  • ฿205,000 / ตารางเมตร
  • 6 นาที (520 ม.) ถึง E6 BTS ทองหล่อ
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2011
2 สัปดาห์
Viewed

• ฿3,700,000
  • 1 1
  • 25 ตร.ม.
  • ฿145,784 / ตารางเมตร
  • 5 นาที (410 ม.) ถึง BL20 MRT พระราม 9
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2020
2 สัปดาห์
Viewed

103-4 ถนนสุขุมวิท, บางนาเหนือ, บางนา, กรุงเทพ

  • ฿4,850,000
  • 1 1
  • 35 ตร.ม.
  • ฿138,571 / ตารางเมตร
  • 10 นาที (860 ม.) ถึง E12 BTS อุดมสุข
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2015
2 สัปดาห์
Viewed

ซ.วัชรพล, ออเงิน, สายไหม, กรุงเทพ

  • ฿5,550,000
  • 3 3
  • 180 ตร.ม.
  • ฿95,690 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
Viewed

60 ซ.เกษมสันต์ 2, วังใหม่, ปทุมวัน, กรุงเทพ

  • ฿6,180,000
  • 1 1
  • 44 ตร.ม.
  • ฿140,455 / ตารางเมตร
  • 7 นาที (620 ม.) ถึง W1 BTS สนามกีฬาแห่งชาติ
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2010
2 สัปดาห์
Viewed

95 ซอย ริมคลอง, พระโขนงเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพ

  • ฿9,490,000
  • 2 1
  • 50 ตร.ม.
  • ฿189,800 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2020
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

คลองหนึ่ง, คลองหลวง, ปทุมธานี

  • ฿3,190,000
  • 3 2
  • 120 ตร.ม.
  • ฿39,383 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
2 สัปดาห์