111,308 ผลการค้นหา ประกาศขายอสังหาริมทรัพย์ ในประเทศไทย สร้างการแจ้งเตือน

    แสดงแผนที่
เอเจนต์ที่ได้รับการยืนยันตัวตน NEW
เราให้เอเจนต์ลงทะเบียนเพื่อยืนยันตัวตนและข้อมูลการติดต่อ เพื่อให้แพลตฟอร์มของเรามีความน่าเชื่อถือและปลอดภัยในการใช้งานมากที่สุด
ยืนยันตัวตน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ถนนเทิดราชัน, สีกัน, ดอนเมือง, กรุงเทพ

  • ฿2,550,000
  • 3 2
  • 120 ตร.ม.
  • ฿110,870 / ตร.วา
  • ทาวน์เฮ้าส์
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2016
2 สัปดาห์
Viewed

166 ถนนสีลม, บางรัก, บางรัก, กรุงเทพ

  • ฿15,490,000
  • 2 2
  • 75 ตร.ม.
  • ฿206,533 / ตารางเมตร
  • 7 นาที (550 ม.) ถึง S3 BTS ช่องนนทรี
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2018
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ซอย หมู่บ้านพฤกษา 14 เอ, บางคูรัด, บางบัวทอง, นนทบุรี

  • ฿3,990,000
  • 5 2
  • 140 ตร.ม.
  • ฿75,283 / ตร.วา
  • บ้านแฝด
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ถนน ศรีนครินทร์, บางเมือง, เมืองสมุทรปราการ, สมุทรปราการ

  • ฿2,200,000
  • 3 2
  • 100 ตร.ม.
  • ฿122,222 / ตร.วา
  • ทาวน์เฮ้าส์
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2011
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ซอยอุดมสุข 58 ถนนสุขุมวิท 103, บางนา, บางนา, กรุงเทพ

  • ฿1,590,000
  • 1 1
  • 30 ตร.ม.
  • ฿53,000 / ตารางเมตร
  • 18 นาที (1490 ม.) ถึง YL16 MRT ศรีอุดม
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2013
2 สัปดาห์
Viewed
  • ฿3,200,000
  • 2 ไร่ (ที่ดิน)
  • ฿4,000 / ตร.วา
  • ที่ดิน
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ถนนเพชรเกษม, หนองแขม, หนองแขม, กรุงเทพ

  • ฿4,390,000
  • 3 2
  • 189 ตร.ม.
  • ฿104,524 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2018
2 สัปดาห์
Viewed

9 ซอยสุขุมวิท 49, คลองตันเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพ

  • ฿7,500,000
  • 1 1
  • 39 ตร.ม.
  • ฿194,805 / ตารางเมตร
  • 7 นาที (610 ม.) ถึง E6 BTS ทองหล่อ
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2016
2 สัปดาห์
Viewed

ถนนพหลโยธิน, จอมพล, จตุจักร, กรุงเทพ

  • ฿5,550,000
  • สตูดิโอ
  • 29 ตร.ม.
  • ฿192,708 / ตารางเมตร
  • 12 นาที (1000 ม.) ถึง BL14 MRT พหลโยธิน
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2021
2 สัปดาห์
Viewed

299 ถนนอโศก - ดินแดง, มักกะสัน, ราชเทวี, กรุงเทพ

  • ฿5,300,000
  • 1 1
  • 31 ตร.ม.
  • ฿169,600 / ตารางเมตร
  • 5 นาที (440 ม.) ถึง BL20 MRT พระราม 9
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2015
2 สัปดาห์
Viewed

ถนนอโศก-ดินแดง แขวงบางกะปิ เขตห้วยขวาง กทม., บางกะปิ, ห้วยขวาง, กรุงเทพ

  • ฿4,944,000
  • 1 1
  • 29 ตร.ม.
  • ฿170,483 / ตารางเมตร
  • 2 นาที (180 ม.) ถึง E4 BTS อโศก
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2018
2 สัปดาห์
Viewed

131 ถนนอโศกมนตรี, คลองเตยเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพ

  • ฿9,130,000
  • 1 1
  • 34 ตร.ม.
  • ฿266,336 / ตารางเมตร
  • 1 นาที (40 ม.) ถึง BL22 MRT สุขุมวิท
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2017
2 สัปดาห์
Viewed

ซอยสุขุมวิท 36 ถนนสุขุมวิท, พระโขนง, คลองเตย, กรุงเทพ

  • ฿12,500,000
  • 1 1
  • 38 ตร.ม.
  • ฿328,947 / ตารางเมตร
  • 1 นาที (30 ม.) ถึง E6 BTS ทองหล่อ
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2020
2 สัปดาห์
Viewed

1674 ซอยเพชรบุรี 36 ถนนเพชรบุรี, มักกะสัน, ราชเทวี, กรุงเทพ

  • ฿4,100,000
  • 1 1
  • 40 ตร.ม.
  • ฿102,500 / ตารางเมตร
  • 10 นาที (830 ม.) ถึง E4 BTS อโศก
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2012
2 สัปดาห์
Viewed

141 ซอยสาทร 21, ยานนาวา, สาทร, กรุงเทพ

  • ฿7,000,000
  • 1 1
  • 45 ตร.ม.
  • ฿154,525 / ตารางเมตร
  • 5 นาที (370 ม.) ถึง S6 BTS สะพานตากสิน
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2015
2 สัปดาห์
Viewed

ถนนพหลโยธิน, จอมพล, จตุจักร, กรุงเทพ

  • ฿9,200,000
  • 2 2
  • 58 ตร.ม.
  • ฿159,170 / ตารางเมตร
  • 12 นาที (1000 ม.) ถึง BL14 MRT พหลโยธิน
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2021
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

สำโรงเหนือ, เมืองสมุทรปราการ, สมุทรปราการ

  • ฿6,200,000
  • 3 4
  • 300 ตร.ม.
  • ฿310,000 / ตร.วา
  • ทาวน์เฮ้าส์
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

7 ซอย รัชดาภิเษก, ดินแดง, ดินแดง, กรุงเทพ

  • ฿3,200,000
  • 1 1
  • 61 ตร.ม.
  • ฿52,459 / ตารางเมตร
  • 11 นาที (940 ม.) ถึง BL18 MRT ห้วยขวาง
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2007
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ถนนรามอินทรา, อนุสาวรีย์, บางเขน, กรุงเทพ

  • ฿2,300,000
  • 1 1
  • 29 ตร.ม.
  • ฿79,310 / ตารางเมตร
  • 1 นาที (90 ม.) ถึง PK16 MRT วัดพระศรีมหาธาตุ
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2018
2 สัปดาห์
Viewed

ซอย เฉลิมพระเกียรติ ร. 9, หนองบอน, ประเวศ, กรุงเทพ

  • ฿570,000
  • 1 1
  • 33 ตร.ม.
  • ฿17,273 / ตารางเมตร
  • 11 นาที (940 ม.) ถึง YL16 MRT ศรีอุดม
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 1997
2 สัปดาห์