111,393 ผลการค้นหา ประกาศขายอสังหาริมทรัพย์ ในประเทศไทย สร้างการแจ้งเตือน

    แสดงแผนที่
เอเจนต์ที่ได้รับการยืนยันตัวตน NEW
เราให้เอเจนต์ลงทะเบียนเพื่อยืนยันตัวตนและข้อมูลการติดต่อ เพื่อให้แพลตฟอร์มของเรามีความน่าเชื่อถือและปลอดภัยในการใช้งานมากที่สุด
ยืนยันตัวตน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

1 -, หนองปรือ, บางละมุง, ชลบุรี

  • ฿26,000,000
  • 3 3
  • 21 ตร.ม.
  • ฿1,238,095 / ตารางเมตร
  • วิลล่า
3 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ถนนเจริญกรุง, วัดพระยาไกร, บางคอแหลม, กรุงเทพ

  • ฿29,000,000
  • 3 3
  • 137 ตร.ม.
  • ฿211,679 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2022
3 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

114 ถ.นราธิวาสราชนครินทร์, สีลม, บางรัก, กรุงเทพ

  • ฿115,000,000
  • 4+1 5
  • 264 ตร.ม.
  • ฿435,606 / ตารางเมตร
  • 4 นาที (310 ม.) ถึง S3 BTS ช่องนนทรี
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2016
3 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

3 ถนนสาทรใต้ แขวงทุ่งมหาเมฆ เขตสาทร กรุงเทพมหานคร, ทุ่งมหาเมฆ, สาทร, กรุงเทพ

  • ฿85,000,000
  • 3 3
  • 266 ตร.ม.
  • ฿319,549 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2012
3 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

13 ซอยสุขุมวิท 13, คลองเตยเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพ

  • ฿31,000,000
  • 3 3
  • 127 ตร.ม.
  • ฿244,094 / ตารางเมตร
  • 5 นาที (420 ม.) ถึง E3 BTS นานา
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2014
3 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

36 ซ. สุขุมวิท 55, คลองตันเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพ

  • ฿98,000,000
  • 3 3
  • 184 ตร.ม.
  • ฿532,609 / ตารางเมตร
  • 3 นาที (250 ม.) ถึง E6 BTS ทองหล่อ
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2021
3 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

1 สาธุประดิษฐ์ 49, บางโพงพาง, ยานนาวา, กรุงเทพ

  • ฿34,000,000
  • 3 5
  • 300 ตร.ม.
  • ฿113,333 / ตารางเมตร
  • ทาวน์เฮ้าส์
3 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

-, หนองแก, หัวหิน, ประจวบคีรีขันธ์

  • ฿34,500,000
  • 2 3
  • 253 ตร.ม.
  • ฿704,082 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
3 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

เทียมร่วมมิตร, ห้วยขวาง, ห้วยขวาง, กรุงเทพ

  • ฿44,500,000
  • 4 4
  • 296 ตร.ม.
  • ฿767,241 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
3 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

300 ถนนเจริญกรุง, ยานนาวา, สาทร, กรุงเทพ

  • ฿47,000,000
  • 2+0 3
  • 116 ตร.ม.
  • ฿405,172 / ตารางเมตร
  • 13 นาที (1080 ม.) ถึง S6 BTS สะพานตากสิน
  • คอนโด
  • เช่าระยะยาว
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2018
3 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

300 ถนนเจริญกรุง, ยานนาวา, สาทร, กรุงเทพ

  • ฿79,000,000
  • 3 3
  • 191 ตร.ม.
  • ฿413,613 / ตารางเมตร
  • 13 นาที (1080 ม.) ถึง S6 BTS สะพานตากสิน
  • คอนโด
  • เช่าระยะยาว
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2018
3 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ถนนวิทยุ, ลุมพินี, ปทุมวัน, กรุงเทพ

  • ฿156,900,000
  • 3+0 3
  • 262 ตร.ม.
  • ฿598,855 / ตารางเมตร
  • 7 นาที (580 ม.) ถึง BL25 ลุมพินี
  • คอนโด
  • เช่าระยะยาว
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2024
3 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ถนนศรีนครินทร์-ร่มเกล้า, สะพานสูง, สะพานสูง, กรุงเทพ

  • ฿59,900,000
  • 5+1 6
  • 620 ตร.ม.
  • ฿460,769 / ตร.วา
  • โครงการใหม่: 2025
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
3 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ถนนศรีนครินทร์-ร่มเกล้า, สะพานสูง, สะพานสูง, กรุงเทพ

  • ฿110,000,000
  • 5+1 6
  • 620 ตร.ม.
  • ฿678,593 / ตร.วา
  • โครงการใหม่: 2025
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
3 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

บางเดื่อ, เมืองปทุมธานี, ปทุมธานี

  • ฿4,600,000
  • 3 3
  • 170 ตร.ม.
  • ฿109,524 / ตร.วา
  • บ้านแฝด
  • ขายขาด
3 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed
  • ฿37,990,000
  • 4+1 5
  • 524 ตร.ม.
  • ฿271,745 / ตร.วา
  • โครงการใหม่: 2025
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
3 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

555 จอมเทียนสาย 2, หนองปรือ, บางละมุง, ชลบุรี

  • ฿6,791,920
  • 2 2
  • 52 ตร.ม.
  • ฿130,614 / ตารางเมตร
  • โครงการใหม่: 2025
  • คอนโด
  • ขายขาด
3 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

55 ซอยสุขุมวิท 11, คลองเตยเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพ

  • ฿8,900,000
  • 2+1 2
  • 119 ตร.ม.
  • ฿74,884 / ตารางเมตร
  • 11 นาที (950 ม.) ถึง BL21 MRT เพชรบุรี
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 1998
3 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ซอยวิภาวดีรังสิต 16, ดินแดง, ดินแดง, กรุงเทพ

  • ฿3,100,000
  • 1+1 1
  • 34 ตร.ม.
  • ฿91,988 / ตารางเมตร
  • 19 นาที (1570 ม.) ถึง BL17 MRT สุทธิสาร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2019
3 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

พัฒนาการ, สวนหลวง, สวนหลวง, กรุงเทพ

  • ฿5,900,000
  • 3 3
  • 160 ตร.ม.
  • ฿109,259 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
3 สัปดาห์