111,392 ผลการค้นหา ประกาศขายอสังหาริมทรัพย์ ในประเทศไทย สร้างการแจ้งเตือน

    แสดงแผนที่
เอเจนต์ที่ได้รับการยืนยันตัวตน NEW
เราให้เอเจนต์ลงทะเบียนเพื่อยืนยันตัวตนและข้อมูลการติดต่อ เพื่อให้แพลตฟอร์มของเรามีความน่าเชื่อถือและปลอดภัยในการใช้งานมากที่สุด
ยืนยันตัวตน
Viewed

ปากน้ำปราณ, ปราณบุรี, ประจวบคีรีขันธ์

  • ฿45,000,000
  • 3 4
  • 263 ตร.ม.
  • ฿432,692 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
3 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

1 ถนนวิทยุ, ลุมพินี, ปทุมวัน, กรุงเทพ

  • ฿6,600,000
  • 1 1
  • 39 ตร.ม.
  • ฿170,675 / ตารางเมตร
  • 8 นาที (670 ม.) ถึง E2 BTS เพลินจิต
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2020
3 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

บางเมือง, เมืองสมุทรปราการ, สมุทรปราการ

  • ฿3,200,000
  • 4 2
  • 100 ตร.ม.
  • ฿80,000 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
3 สัปดาห์
Viewed

ห้วยใหญ่, บางละมุง, ชลบุรี

  • ฿8,500,000
  • 2 2
  • 93 ตร.ม.
  • ฿48,295 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
3 สัปดาห์
Viewed

130 หนองแก-ตะเกียบ, หนองแก, หัวหิน, ประจวบคีรีขันธ์

  • ฿9,500,000
  • 2 2
  • 80 ตร.ม.
  • ฿118,824 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2010
3 สัปดาห์
Viewed

สุขุมวิท 71, สวนหลวง, สวนหลวง, กรุงเทพ

  • ฿19,000,000
  • 4 5
  • 267 ตร.ม.
  • ฿283,582 / ตร.วา
  • 8 นาที (660 ม.) ถึง A5 รามคำแหง
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
3 สัปดาห์
Viewed

ถ.เพชรเกษม, หัวหิน, หัวหิน, ประจวบคีรีขันธ์

  • ฿3,900,000
  • 2 2
  • 55 ตร.ม.
  • ฿70,909 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2015
3 สัปดาห์
Viewed

399 ถนนศรีราชา-หนองยายบู่ ต.สุรศักดิ์ อ.ศรีราชา ชลบุรี, สุรศักดิ์, ศรีราชา, ชลบุรี

  • ฿3,250,000
  • 1 1
  • 50 ตร.ม.
  • ฿65,000 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2012
3 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed
  • ฿75,000,000
  • 15 ไร่ (ที่ดิน)
  • ฿12,500 / ตร.วา
  • ที่ดิน
  • ขายขาด
3 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

88 หมู่ 6 ถนนกิ่งแก้ว, ราชาเทวะ, บางพลี, สมุทรปราการ

  • ฿15,000,000
  • สตูดิโอ
  • 324 ตร.ม.
  • ฿416,667 / ตร.วา
  • ทาวน์เฮ้าส์
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2012
3 สัปดาห์
Viewed

ซอยเกษตรสิน 11, หนองปรือ, บางละมุง, ชลบุรี

  • ฿8,000,000
  • 2 2
  • 60 ตร.ม.
  • ฿133,333 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2019
3 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ถนนพหลโยธิน, สายไหม, สายไหม, กรุงเทพ

  • ฿2,490,000
  • 3 2
  • 125 ตร.ม.
  • ฿103,750 / ตร.วา
  • ทาวน์เฮ้าส์
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2011
3 สัปดาห์
Viewed

หนองปรือ, บางละมุง, ชลบุรี

  • ฿3,100,000
  • 2+1 2
  • 68 ตร.ม.
  • ฿45,588 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 1992
3 สัปดาห์

ซอยเมฆสวัสดิ์, ช่องนนทรี, ยานนาวา, กรุงเทพ

  • ฿35,500,000
  • 2 3
  • 304 ตร.ม.
  • ฿116,776 / ตารางเมตร
  • 15 นาที (1250 ม.) ถึง BL24 MRT คลองเตย
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2011
3 สัปดาห์
Viewed
  • ฿86,850,000
  • 1 งาน 93 ตร.วา (ที่ดิน)
  • ฿450,000 / ตร.วา
  • ที่ดิน
  • ขายขาด
3 สัปดาห์
Viewed

2088 ถนนเจริญกรุง, วัดพระยาไกร, บางคอแหลม, กรุงเทพ

  • ฿29,000,000
  • 3+0 3
  • 160 ตร.ม.
  • ฿181,250 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2016
3 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed
  • ฿26,000,000
  • 3 3
  • 21 ตร.ม.
  • ฿1,238,095 / ตารางเมตร
  • วิลล่า
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2005
3 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

300 ถนนเจริญกรุง, ยานนาวา, สาทร, กรุงเทพ

  • ฿33,000,000
  • 1 2
  • 117 ตร.ม.
  • ฿282,051 / ตารางเมตร
  • 13 นาที (1080 ม.) ถึง S6 BTS สะพานตากสิน
  • คอนโด
  • เช่าระยะยาว
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2018
3 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

300 ถนนเจริญกรุง, ยานนาวา, สาทร, กรุงเทพ

  • ฿49,000,000
  • 2 3
  • 117 ตร.ม.
  • ฿418,803 / ตารางเมตร
  • 13 นาที (1080 ม.) ถึง S6 BTS สะพานตากสิน
  • คอนโด
  • เช่าระยะยาว
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2018
3 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

1 -, หนองปรือ, บางละมุง, ชลบุรี

  • ฿26,000,000
  • 3 3
  • 21 ตร.ม.
  • ฿1,238,095 / ตารางเมตร
  • วิลล่า
3 สัปดาห์