110,679 ผลการค้นหา ประกาศขายอสังหาริมทรัพย์ ในประเทศไทย สร้างการแจ้งเตือน

    แสดงแผนที่
เอเจนต์ที่ได้รับการยืนยันตัวตน NEW
เราให้เอเจนต์ลงทะเบียนเพื่อยืนยันตัวตนและข้อมูลการติดต่อ เพื่อให้แพลตฟอร์มของเรามีความน่าเชื่อถือและปลอดภัยในการใช้งานมากที่สุด
ยืนยันตัวตน
Viewed

ถ.เพชรเกษม, หัวหิน, หัวหิน, ประจวบคีรีขันธ์

  • ฿2,000,000
  • 1 1
  • 33 ตร.ม.
  • ฿61,538 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2015
4 สัปดาห์
Viewed

ปากน้ำปราณ, ปราณบุรี, ประจวบคีรีขันธ์

  • ฿5,200,000
  • 2 1
  • 200 ตร.ม.
  • ฿16,149 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
4 สัปดาห์
Viewed
  • ฿10,600,000
  • 3 3
  • 634 ตร.ม.
  • บ้านเดี่ยว
  • เช่าระยะยาว
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2020
4 สัปดาห์
Viewed

หนองแก, หัวหิน, ประจวบคีรีขันธ์

  • ฿10,900,000
  • 3 4
  • 252 ตร.ม.
  • ฿47,598 / ตร.วา
  • วิลล่า
  • ขายขาด
4 สัปดาห์
Viewed

วังก์พง, ปราณบุรี, ประจวบคีรีขันธ์

  • ฿3,300,000
  • 3 3
  • 144 ตร.ม.
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
4 สัปดาห์
Viewed

107 ซอย หัวหิน 101, หนองแก, หัวหิน, ประจวบคีรีขันธ์

  • ฿15,000,000
  • 2 2
  • 88 ตร.ม.
  • ฿170,843 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2015
4 สัปดาห์
Viewed

หินเหล็กไฟ, หัวหิน, ประจวบคีรีขันธ์

  • ฿4,840,000
  • 3 2
  • 150 ตร.ม.
  • ฿48,400 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
4 สัปดาห์
Viewed
  • ฿54,000,000
  • 14 ไร่ (ที่ดิน)
  • ฿9,643 / ตร.วา
  • ที่ดิน
  • ขายขาด
4 สัปดาห์
Viewed
  • ฿12,000,000
  • 3+1 3
  • 280 ตร.ม.
  • ฿72,727 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
4 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed
  • ฿1,000,000
  • 1 1
  • 34 ตร.ม.
  • ฿29,412 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2017
4 สัปดาห์
Viewed

สุขุมวิท, บางจาก, พระโขนง, กรุงเทพ

  • ฿270,000,000
  • 3 งาน 98 ตร.วา (ที่ดิน)
  • ฿678,392 / ตร.วา
  • 9 นาที (760 ม.) ถึง E11 ปุณณวิถี
  • ที่ดิน
  • ขายขาด
4 สัปดาห์
Viewed

ซอยสุขุมวิท 32 ถนนสุขุมวิท, คลองตัน, คลองเตย, กรุงเทพ

  • ฿18,500,000
  • 1 1
  • 58 ตร.ม.
  • ฿321,348 / ตารางเมตร
  • 4 นาที (310 ม.) ถึง E6 BTS ทองหล่อ
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2018
4 สัปดาห์
Viewed

ถนนเพชรเกษม, บางหว้า, ภาษีเจริญ, กรุงเทพ

  • ฿1,990,000
  • 1 1
  • 25 ตร.ม.
  • ฿80,242 / ตารางเมตร
  • 2 นาที (170 ม.) ถึง BL35 MRT เพชรเกษม 48
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2020
4 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed
  • ฿10,000,000
  • 1 งาน 94 ตร.วา (ที่ดิน)
  • ฿51,546 / ตร.วา
  • ที่ดิน
  • ขายขาด
4 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

6 เฉลิมพระเกียรติ ร. 9 ซอย 6, หนองบอน, ประเวศ, กรุงเทพ

  • ฿2,250,000
  • 1 1
  • 32 ตร.ม.
  • ฿69,616 / ตารางเมตร
  • 14 นาที (1170 ม.) ถึง YL16 MRT ศรีอุดม
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2013
4 สัปดาห์
Viewed

ซอยสุขุมวิท 50, พระโขนง, คลองเตย, กรุงเทพ

  • ฿3,100,000
  • 1 1
  • 34 ตร.ม.
  • ฿91,176 / ตารางเมตร
  • 6 นาที (540 ม.) ถึง E9 BTS อ่อนนุช
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2018
4 สัปดาห์
Viewed

ซอยอินทามระ 47 ถนนรัชดาภิเษก, ดินแดง, ดินแดง, กรุงเทพ

  • ฿2,170,000
  • 1 1
  • 27 ตร.ม.
  • ฿80,370 / ตารางเมตร
  • 13 นาที (1080 ม.) ถึง BL17 MRT สุทธิสาร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2011
4 สัปดาห์
Viewed

188 พระราม 3 ซอย 77, ช่องนนทรี, ยานนาวา, กรุงเทพ

  • ฿42,000,000
  • 4 4
  • 261 ตร.ม.
  • ฿160,920 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2018
4 สัปดาห์
Viewed

3-250 ซอยมหาดเล็กหลวง 2, ลุมพินี, ปทุมวัน, กรุงเทพ

  • ฿11,500,000
  • 2 2
  • 106 ตร.ม.
  • ฿108,491 / ตารางเมตร
  • 4 นาที (300 ม.) ถึง S1 BTS ราชดำริ
  • คอนโด
  • เช่าระยะยาว
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2008
4 สัปดาห์
Viewed

38 ถนนรัชดาภิเษก แขวงห้วยขวาง เขตห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร, ห้วยขวาง, ห้วยขวาง, กรุงเทพ

  • ฿7,950,000
  • 2 2
  • 54 ตร.ม.
  • ฿147,770 / ตารางเมตร
  • 3 นาที (220 ม.) ถึง BL19 MRT ศูนย์วัฒนธรรมแห่งประเทศไทย
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2017
4 สัปดาห์