110,618 ผลการค้นหา ประกาศขายอสังหาริมทรัพย์ ในประเทศไทย สร้างการแจ้งเตือน

    แสดงแผนที่
เอเจนต์ที่ได้รับการยืนยันตัวตน NEW
เราให้เอเจนต์ลงทะเบียนเพื่อยืนยันตัวตนและข้อมูลการติดต่อ เพื่อให้แพลตฟอร์มของเรามีความน่าเชื่อถือและปลอดภัยในการใช้งานมากที่สุด
ยืนยันตัวตน
Viewed

626 ถนนอโศก-ดินแดง แขวงมักกะสัน เขตราชเทวี กรุงเทพมหานคร, มักกะสัน, ราชเทวี, กรุงเทพ

  • ฿3,500,000
  • 1 1
  • 32 ตร.ม.
  • ฿109,375 / ตารางเมตร
  • 5 นาที (410 ม.) ถึง BL20 MRT พระราม 9
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2020
4 สัปดาห์
Viewed

772 ซอย สุขุมวิท 36 ถนนสุขุมวิท, คลองตัน, คลองเตย, กรุงเทพ

  • ฿5,600,000
  • 1 1
  • 38 ตร.ม.
  • ฿147,368 / ตารางเมตร
  • 1 นาที (10 ม.) ถึง E6 BTS ทองหล่อ
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2013
4 สัปดาห์
Viewed

15 ถนนสุขุมวิท 71, พระโขนงเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพ

  • ฿4,500,000
  • 1 1
  • 34 ตร.ม.
  • ฿132,353 / ตารางเมตร
  • 7 นาที (590 ม.) ถึง E8 BTS พระโขนง
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2016
4 สัปดาห์
Viewed
  • ฿4,200,000
  • 2 1
  • 46 ตร.ม.
  • ฿90,517 / ตารางเมตร
  • 8 นาที (670 ม.) ถึง N13 BTS มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2014
4 สัปดาห์
Viewed
  • ฿45,600,000,000
  • 240 ไร่ (ที่ดิน)
  • ฿475,000 / ตร.วา
  • ที่ดิน
  • ขายขาด
4 สัปดาห์
Viewed

1678 ถนนเพชรบุรี แขวง มักกะสัน เขต ราชเทวี กรุงเทพมหานคร, มักกะสัน, ราชเทวี, กรุงเทพ

  • ฿15,500,000
  • 2 2
  • 70 ตร.ม.
  • ฿221,429 / ตารางเมตร
  • 0 นาที (10 ม.) ถึง BL21 MRT เพชรบุรี
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2015
4 สัปดาห์
Viewed
  • ฿13,050,000
  • 3 4
  • 220 ตร.ม.
  • โครงการใหม่: 2025
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
4 สัปดาห์
Viewed

ถนน ศรีนครินทร์ - ร่มเกล้า, คลองสองต้นนุ่น, ลาดกระบัง, กรุงเทพ

  • ฿97,000,000
  • 5 6
  • 694 ตร.ม.
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2023
4 สัปดาห์
Viewed

185 ถนนราชดำริ, ลุมพินี, ปทุมวัน, กรุงเทพ

  • ฿88,000,000
  • 3 3
  • 225 ตร.ม.
  • ฿391,111 / ตารางเมตร
  • 5 นาที (440 ม.) ถึง S1 BTS ราชดำริ
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2012
4 สัปดาห์
Viewed

ถนนสุขุมวิท แขวงพระโขนง เขตคลองเตย กรุงเทพมหานคร, พระโขนง, คลองเตย, กรุงเทพ

  • ฿10,500,000
  • 1 1
  • 60 ตร.ม.
  • ฿175,000 / ตารางเมตร
  • 0 นาที (10 ม.) ถึง E8 BTS พระโขนง
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2013
4 สัปดาห์
Viewed

ถนนมาเจริญ, หนองค้างพลู, หนองแขม, กรุงเทพ

  • ฿11,790,000
  • 3 4
  • 208 ตร.ม.
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2020
4 สัปดาห์
Viewed

29/1 ถนนสาทรเหนือ, สีลม, บางรัก, กรุงเทพ

  • ฿15,800,000
  • 2 2
  • 93 ตร.ม.
  • ฿170,259 / ตารางเมตร
  • 7 นาที (590 ม.) ถึง BL26 MRT สีลม
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2010
4 สัปดาห์
Viewed

270 87 ซอยอมร, ช่องนนทรี, ยานนาวา, กรุงเทพ

  • ฿14,500,000
  • 5 3
  • 161 ตร.ม.
  • ฿90,219 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2005
4 สัปดาห์
Viewed
  • ฿1,900,000
  • 1+1 1
  • 25 ตร.ม.
  • ฿76,000 / ตารางเมตร
  • 5 นาที (380 ม.) ถึง RW02 SRT บางซ่อน
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2017
4 สัปดาห์
Viewed

8 ซอยสุขุมวิท 50 ถนนสุมขุมวิท, พระโขนง, คลองเตย, กรุงเทพ

  • ฿8,000,000
  • 2 2
  • 65 ตร.ม.
  • ฿123,077 / ตารางเมตร
  • 3 นาที (250 ม.) ถึง E9 BTS อ่อนนุช
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2013
4 สัปดาห์

หาดจอมเทียน, หนองปรือ, บางละมุง, ชลบุรี

  • ฿4,400,000
  • 2 2
  • 68 ตร.ม.
  • ฿64,706 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2012
4 สัปดาห์

163 พระตำหนัก, หนองปรือ, บางละมุง, ชลบุรี

  • ฿6,500,000
  • 2 2
  • 113 ตร.ม.
  • ฿57,522 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2011
4 สัปดาห์
Viewed

หนองแก, หัวหิน, ประจวบคีรีขันธ์

  • ฿6,400,000
  • 3 2
  • 152 ตร.ม.
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2023
4 สัปดาห์
Viewed

719 ถนน สุขุมวิท39, คลองตันเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพ

  • ฿92,000,000
  • 2 3
  • 140 ตร.ม.
  • ฿657,143 / ตารางเมตร
  • 2 นาที (200 ม.) ถึง E5 BTS พร้อมพงษ์
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2016
4 สัปดาห์
Viewed

388 ซอยไผ่สิงโต, คลองเตย, คลองเตย, กรุงเทพ

  • ฿13,000,000
  • 1 1
  • 58 ตร.ม.
  • ฿224,138 / ตารางเมตร
  • 5 นาที (420 ม.) ถึง BL23 MRT ศูนย์การประชุมแห่งชาติสิริกิติ์
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2019
4 สัปดาห์