110,040 ผลการค้นหา ประกาศขายอสังหาริมทรัพย์ ในประเทศไทย สร้างการแจ้งเตือน

    แสดงแผนที่
เอเจนต์ที่ได้รับการยืนยันตัวตน NEW
เราให้เอเจนต์ลงทะเบียนเพื่อยืนยันตัวตนและข้อมูลการติดต่อ เพื่อให้แพลตฟอร์มของเรามีความน่าเชื่อถือและปลอดภัยในการใช้งานมากที่สุด
ยืนยันตัวตน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

นาจอมเทียน, สัตหีบ, ชลบุรี

  • ฿12,000,000
  • 4 4
  • 90 ตร.ม.
  • ฿133,333 / ตารางเมตร
  • วิลล่า
  • ขายขาด
4 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

แสนแสบ, มีนบุรี, กรุงเทพ

  • ฿22,000,000
  • 9 ไร่ 88 ตร.วา (ที่ดิน)
  • ฿5,965 / ตร.วา
  • ที่ดิน
  • ขายขาด
4 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

บางละมุง, บางละมุง, ชลบุรี

  • ฿3,400,000
  • 3 2
  • 20 ตร.ม.
  • ฿170,000 / ตารางเมตร
  • วิลล่า
  • ขายขาด
4 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

บางละมุง, บางละมุง, ชลบุรี

  • ฿14,900,000
  • 4 3
  • 320 ตร.ม.
  • ฿46,562 / ตารางเมตร
  • วิลล่า
  • ขายขาด
4 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

บางละมุง, บางละมุง, ชลบุรี

  • ฿13,500,000
  • 3 4
  • 250 ตร.ม.
  • ฿54,000 / ตารางเมตร
  • วิลล่า
  • เช่าระยะยาว
4 สัปดาห์
Viewed

- ปู่เจ้าสมิงพราย, สำโรงกลาง, พระประแดง, สมุทรปราการ

  • ฿154,000,000
  • 4 ไร่ 2 งาน 2 ตร.วา (ที่ดิน)
  • ฿85,461 / ตร.วา
  • ที่ดิน
4 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

บางละมุง, บางละมุง, ชลบุรี

  • ฿19,000,000
  • 6 7
  • 120 ตร.ม.
  • ฿158,333 / ตารางเมตร
  • วิลล่า
  • ขายขาด
4 สัปดาห์
Viewed

ถนน พุทธบูชา, บางมด, ทุ่งครุ, กรุงเทพ

  • ฿1,795,500
  • 2 1
  • 56 ตร.ม.
  • ฿32,091 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2005
4 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

บางละมุง, บางละมุง, ชลบุรี

  • ฿29,900,000
  • 6 7
  • 705 ตร.ม.
  • ฿42,411 / ตารางเมตร
  • วิลล่า
  • ขายขาด
4 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

274/1 ซอยรัชดาภิเษก 20 ถนนสุทธิสารวินิจฉัย แขวงสามเสนนอก เขตห้วยขวาง จังหวัดกรุงเทพมหานคร, สามเสนนอก, ห้วยขวาง, กรุงเทพ

  • ฿1,350,000
  • 1 1
  • 32 ตร.ม.
  • ฿42,188 / ตารางเมตร
  • 11 นาที (950 ม.) ถึง BL17 MRT สุทธิสาร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2013
4 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ซอยลาดพร้าว 101 ถนนลาดพร้าว, คลองจั่น, บางกะปิ, กรุงเทพ

  • ฿4,400,000
  • 3 3
  • 100 ตร.ม.
  • ฿176,000 / ตร.วา
  • ทาวน์เฮ้าส์
  • ขายขาด
4 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

บางละมุง, บางละมุง, ชลบุรี

  • ฿8,950,000
  • 4 3
  • 240 ตร.ม.
  • ฿37,292 / ตารางเมตร
  • วิลล่า
  • เช่าระยะยาว
4 สัปดาห์
Viewed

สวนหลวง, สวนหลวง, กรุงเทพ

  • ฿6,800,000
  • 2+1 2
  • 256 ตร.ม.
  • ฿106,250 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
4 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

141 ซอยสาทร 21, ยานนาวา, สาทร, กรุงเทพ

  • ฿4,000,000
  • 1 1
  • 36 ตร.ม.
  • ฿111,111 / ตารางเมตร
  • 5 นาที (370 ม.) ถึง S6 BTS สะพานตากสิน
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2015
4 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

99 ถ.อโศก-ดินแดง, สามเสนใน, พญาไท, กรุงเทพ

  • ฿3,390,000
  • 1 1
  • 39 ตร.ม.
  • ฿86,923 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2014
4 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

89 ถนนสุทธิสารวินิจฉัย แขวงสามเสนใน เขตพญาไท จังหวัดกรุงเทพมหานคร, สามเสนใน, พญาไท, กรุงเทพ

  • ฿2,950,000
  • 1 1
  • 35 ตร.ม.
  • ฿84,286 / ตารางเมตร
  • 10 นาที (840 ม.) ถึง N7 BTS สะพานควาย
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2012
4 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ซอยสาธุประดิษฐ์ 49 ถนนสาธุประดิษฐ์, บางโพงพาง, ยานนาวา, กรุงเทพ

  • ฿1,550,000
  • สตูดิโอ
  • 30 ตร.ม.
  • ฿51,667 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2013
4 สัปดาห์
Viewed

33 ถนนสุขุมวิท, คลองตันเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพ

  • ฿6,500,000
  • 1 1
  • 50 ตร.ม.
  • ฿130,000 / ตารางเมตร
  • 9 นาที (740 ม.) ถึง E5 BTS พร้อมพงษ์
  • อพาร์ทเมนท์
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2012
4 สัปดาห์
Viewed

ซอยสุขุมวิท 32 ถนนสุขุมวิท, คลองตัน, คลองเตย, กรุงเทพ

  • ฿15,750,000
  • 1 1
  • 57 ตร.ม.
  • ฿276,316 / ตารางเมตร
  • 4 นาที (310 ม.) ถึง E6 BTS ทองหล่อ
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2018
4 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ถนนประชาสงเคราะห์, ดินแดง, ดินแดง, กรุงเทพ

  • ฿1,350,000
  • สตูดิโอ
  • 38 ตร.ม.
  • ฿35,526 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 1993
4 สัปดาห์