109,520 ผลการค้นหา ประกาศขายอสังหาริมทรัพย์ ในประเทศไทย สร้างการแจ้งเตือน

    แสดงแผนที่
เอเจนต์ที่ได้รับการยืนยันตัวตน NEW
เราให้เอเจนต์ลงทะเบียนเพื่อยืนยันตัวตนและข้อมูลการติดต่อ เพื่อให้แพลตฟอร์มของเรามีความน่าเชื่อถือและปลอดภัยในการใช้งานมากที่สุด
ยืนยันตัวตน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

115 ถนนสุขุมวิท 52, บางจาก, พระโขนง, กรุงเทพ

  • ฿2,090,000
  • 1 1
  • 30 ตร.ม.
  • ฿69,667 / ตารางเมตร
  • 5 นาที (390 ม.) ถึง E9 BTS อ่อนนุช
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2011
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ซ.มีสุวรรณ 2, พระโขนงเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพ

  • ฿3,500,000
  • 2 1
  • 50 ตร.ม.
  • ฿70,000 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2019
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

13 ซอยสุขุมวิท 13, คลองเตยเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพ

  • ฿8,300,000
  • 1 1
  • 48 ตร.ม.
  • ฿172,199 / ตารางเมตร
  • 5 นาที (420 ม.) ถึง E3 BTS นานา
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2014
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed
  • ฿40,000,000
  • 4+0 5
  • 302 ตร.ม.
  • ฿373,832 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2024
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed
  • ฿2,515,000
  • 1 1
  • 25 ตร.ม.
  • ฿100,600 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2019
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed
  • ฿2,290,000
  • สตูดิโอ
  • 25 ตร.ม.
  • ฿93,089 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2019
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

1 ถนนกาญจนาภิเษก (วงแหวนตะวันออก), ปลายบาง, บางกรวย, นนทบุรี

  • ฿1,990,000
  • 3 2
  • 120 ตร.ม.
  • ฿124,375 / ตร.วา
  • ทาวน์เฮ้าส์
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ซอยกาญจนาภิเษก 23, สะพานสูง, สะพานสูง, กรุงเทพ

  • ฿4,250,000
  • 3 3
  • 152 ตร.ม.
  • ฿236,111 / ตร.วา
  • ทาวน์เฮ้าส์
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2018
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed
  • ฿3,400,000
  • 3 2
  • 117 ตร.ม.
  • ฿188,889 / ตร.วา
  • ทาวน์เฮ้าส์
  • ขายขาด
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

1 ศุขประยูร, หนองตำลึง, พานทอง, ชลบุรี

  • ฿1,370,000
  • 2 2
  • 106 ตร.ม.
  • ฿80,588 / ตร.วา
  • ทาวน์เฮ้าส์
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

1 บางขุนเทียน, แสมดำ, บางขุนเทียน, กรุงเทพ

  • ฿5,050,000
  • 3 3
  • 198 ตร.ม.
  • ฿265,789 / ตร.วา
  • ทาวน์เฮ้าส์
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

1 นรกิจ, ท่าไข่, เมืองฉะเชิงเทรา, ฉะเชิงเทรา

  • ฿1,290,000
  • 2 1
  • 90 ตร.ม.
  • ฿58,636 / ตร.วา
  • ทาวน์เฮ้าส์
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed
  • ฿45,000,000
  • 3 5
  • 450 ตร.ม.
  • ฿478,723 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

1 จารุวร, ทุ่งขวาง, พนัสนิคม, ชลบุรี

  • ฿2,270,000
  • 3 2
  • 116 ตร.ม.
  • ฿44,510 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ถนนบางบ่อ–คลองด่าน, บางเพรียง, บางบ่อ, สมุทรปราการ

  • ฿2,200,000
  • 4 2
  • 125 ตร.ม.
  • ฿104,762 / ตร.วา