107,761 ผลการค้นหา ประกาศขายอสังหาริมทรัพย์ ในประเทศไทย สร้างการแจ้งเตือน

    แสดงแผนที่
เอเจนต์ที่ได้รับการยืนยันตัวตน NEW
เราให้เอเจนต์ลงทะเบียนเพื่อยืนยันตัวตนและข้อมูลการติดต่อ เพื่อให้แพลตฟอร์มของเรามีความน่าเชื่อถือและปลอดภัยในการใช้งานมากที่สุด
ยืนยันตัวตน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed
  • ฿2,010,000
  • 3 2
  • 114 ตร.ม.
  • ฿100,500 / ตร.วา
  • ทาวน์เฮ้าส์
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

1 เพชรเกษม, บางแวก, ภาษีเจริญ, กรุงเทพ

  • ฿2,990,000
  • 3 3
  • 155 ตร.ม.
  • ฿142,381 / ตร.วา
  • ทาวน์เฮ้าส์
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

หนองปากโลง, เมืองนครปฐม, นครปฐม

  • ฿1,900,000
  • 2 3
  • 130 ตร.ม.
  • ฿76,000 / ตร.วา
  • ทาวน์เฮ้าส์
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

พิมลราช, บางบัวทอง, นนทบุรี

  • ฿1,600,000
  • 3 2
  • 124 ตร.ม.
  • ฿82,051 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed
  • ฿4,290,000
  • 3 3
  • 161 ตร.ม.
  • ฿85,800 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

บางจาก, พระโขนง, กรุงเทพ

  • ฿174,150,000
  • 2 ไร่ 3 งาน 61 ตร.วา (ที่ดิน)
  • ฿150,000 / ตร.วา
  • 16 นาที (1330 ม.) ถึง E12 อุดมสุข
  • ที่ดิน
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ประชาธิปัตย์, ธัญบุรี, ปทุมธานี

  • ฿11,000,000
  • 1 ไร่ (ที่ดิน)
  • ฿27,500 / ตร.วา
  • ที่ดิน
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ศีรษะจรเข้น้อย, บางเสาธง, สมุทรปราการ

  • ฿2,200,000
  • 3 2
  • 105 ตร.ม.
  • ฿129,412 / ตร.วา
  • ทาวน์เฮ้าส์
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

นวมินทร์, บึงกุ่ม, กรุงเทพ

  • ฿2,890,000
  • 3 2
  • 120 ตร.ม.
  • ฿144,500 / ตร.วา
  • ทาวน์เฮ้าส์
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed
  • ฿6,100,000
  • 2 1
  • 65 ตร.ม.
  • ฿93,846 / ตารางเมตร
  • 6 นาที (500 ม.) ถึง E4 BTS อโศก
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2012
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

คันนายาว, คันนายาว, กรุงเทพ

  • ฿2,450,000
  • 2 3
  • 110 ตร.ม.
  • ฿144,118 / ตร.วา
  • ทาวน์เฮ้าส์
  • ขายขาด
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ซอย บึงคําพร้อย, บึงคำพร้อย, ลำลูกกา, ปทุมธานี

  • ฿2,950,000
  • 3 2
  • 180 ตร.ม.
  • ฿105,357 / ตร.วา
  • ทาวน์เฮ้าส์
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2012
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

8/11 ถ.นางลิ้นจี่, ทุ่งมหาเมฆ, สาทร, กรุงเทพ

  • ฿13,930,000
  • 2 2
  • 89 ตร.ม.
  • ฿156,517 / ตารางเมตร
  • 13 นาที (1060 ม.) ถึง B3 BRT เทคนิคกรุงเทพ
  • โครงการใหม่: 2028
  • คอนโด
  • ขายขาด
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

คลองสาม, คลองหลวง, ปทุมธานี

  • ฿1,590,000
  • 3 2
  • 90 ตร.ม.
  • ฿88,333 / ตร.วา
  • ทาวน์เฮ้าส์
  • ขายขาด
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

208 ถนนศาลายา-นครชัยศรี, ศาลายา, พุทธมณฑล, นครปฐม

  • ฿1,400,000
  • 1 1
  • 27 ตร.ม.
  • ฿51,852 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2021
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ถนนพหลโยธิน, สามเสนใน, พญาไท, กรุงเทพ

  • ฿4,850,000
  • 1 1
  • 34 ตร.ม.
  • ฿142,647 / ตารางเมตร
  • 3 นาที (250 ม.) ถึง N7 BTS สะพานควาย
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2018
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ถนนสุขุมวิท แขวงพระโขนง เขตคลองเตย กรุงเทพมหานคร, พระโขนง, คลองเตย, กรุงเทพ

  • ฿4,850,000
  • 1 1
  • 35 ตร.ม.
  • ฿137,745 / ตารางเมตร
  • 0 นาที (10 ม.) ถึง E8 BTS พระโขนง
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2013
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

244 รัชดาภิเษก, ห้วยขวาง, ห้วยขวาง, กรุงเทพ

  • ฿8,650,000
  • 2 2
  • 51 ตร.ม.
  • ฿169,608 / ตารางเมตร
  • 3 นาที (240 ม.) ถึง BL18 MRT ห้วยขวาง
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2021
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed
  • ฿600,000
  • 1 งาน (ที่ดิน)
  • ฿6,000 / ตร.วา
  • ที่ดิน
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

89 ถนนสุทธิสารวินิจฉัย แขวงสามเสนใน เขตพญาไท จังหวัดกรุงเทพมหานคร, สามเสนใน, พญาไท, กรุงเทพ

  • ฿2,800,000
  • 1 1
  • 33 ตร.ม.
  • ฿84,848 / ตารางเมตร
  • 10 นาที (840 ม.) ถึง N7 BTS สะพานควาย
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2012
1 เดือน