107,555 ผลการค้นหา ประกาศขายอสังหาริมทรัพย์ ในประเทศไทย สร้างการแจ้งเตือน

    แสดงแผนที่
เอเจนต์ที่ได้รับการยืนยันตัวตน NEW
เราให้เอเจนต์ลงทะเบียนเพื่อยืนยันตัวตนและข้อมูลการติดต่อ เพื่อให้แพลตฟอร์มของเรามีความน่าเชื่อถือและปลอดภัยในการใช้งานมากที่สุด
ยืนยันตัวตน
Viewed

บ้านใหญ่, เมืองนครนายก, นครนายก

  • ฿30,000,000
  • 12 ไร่ 2 งาน 36 ตร.วา (ที่ดิน)
  • ฿5,957 / ตร.วา
  • ที่ดิน
  • ขายขาด
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

10 สุขุมวิท, คลองเตย, คลองเตย, กรุงเทพ

  • ฿5,400,000
  • 1 1
  • 34 ตร.ม.
  • ฿158,824 / ตารางเมตร
  • 10 นาที (810 ม.) ถึง E3 BTS นานา
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2017
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

15 ลาดพร้าว, จอมพล, จตุจักร, กรุงเทพ

  • ฿2,890,000
  • 1 1
  • 35 ตร.ม.
  • ฿82,571 / ตารางเมตร
  • 6 นาที (480 ม.) ถึง BL15 MRT ลาดพร้าว
  • คอนโด
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ซอย ฤกษ์ตรีลักษณ์, สวนหลวง, สวนหลวง, กรุงเทพ

  • ฿7,150,000
  • 5+0 7
  • 300 ตร.ม.
  • ฿23,833 / ตารางเมตร
  • ทาวน์เฮ้าส์
  • ขายขาด
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

558 ถนนรัชดาภิเษก, สามเสนนอก, ห้วยขวาง, กรุงเทพ

  • ฿4,890,000
  • 1 1
  • 46 ตร.ม.
  • ฿105,798 / ตารางเมตร
  • 1 นาที (60 ม.) ถึง BL16 MRT รัชดาภิเษก
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2011
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ซอยสุขุมวิท 26, คลองตัน, คลองเตย, กรุงเทพ

  • ฿5,370,000
  • 1+0 1
  • 42 ตร.ม.
  • ฿127,857 / ตารางเมตร
  • 8 นาที (660 ม.) ถึง E5 BTS พร้อมพงษ์
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2013
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

56-58 ซอย พึ่งมี 1, บางจาก, พระโขนง, กรุงเทพ

  • ฿2,850,000
  • 2+0 1
  • 63 ตร.ม.
  • ฿44,981 / ตารางเมตร
  • 7 นาที (560 ม.) ถึง E9 BTS อ่อนนุช
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2010
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

- ซอยรัชดาภิเษก 10 แยก 7 ถนนรัชดาภิเษก, ห้วยขวาง, ห้วยขวาง, กรุงเทพ

  • ฿3,590,000
  • 2 1
  • 49 ตร.ม.
  • ฿73,265 / ตารางเมตร
  • 10 นาที (810 ม.) ถึง BL18 MRT ห้วยขวาง
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2013
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

558 ถนนรัชดาภิเษก, สามเสนนอก, ห้วยขวาง, กรุงเทพ

  • ฿4,300,000
  • 1 1
  • 46 ตร.ม.
  • ฿92,553 / ตารางเมตร
  • 1 นาที (60 ม.) ถึง BL16 MRT รัชดาภิเษก
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2011
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ถนนรามคำแหง, สวนหลวง, สวนหลวง, กรุงเทพ

  • ฿4,900,000
  • 2 2
  • 47 ตร.ม.
  • ฿104,255 / ตารางเมตร
  • 8 นาที (640 ม.) ถึง A5 รามคำแหง
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2018
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ซอย สุขุมวิท 24, คลองตัน, คลองเตย, กรุงเทพ

  • ฿12,500,000
  • 2 2
  • 55 ตร.ม.
  • ฿227,273 / ตารางเมตร
  • 11 นาที (920 ม.) ถึง E5 BTS พร้อมพงษ์
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2016
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

17 ซอย สุขุมวิท 33, คลองตันเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพ

  • ฿15,000,000
  • 2 2
  • 55 ตร.ม.
  • ฿272,727 / ตารางเมตร
  • 9 นาที (790 ม.) ถึง E5 BTS พร้อมพงษ์
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2020
1 เดือน
Viewed

20 Soi Thian Thale, แสมดำ, บางขุนเทียน, กรุงเทพ

  • ฿1,800,000
  • 3 2
  • 83 ตร.ม.
  • ฿100,000 / ตร.วา
  • ทาวน์เฮ้าส์
  • ขายขาด
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ถนนลาดพร้าว-วังหิน, ลาดพร้าว, ลาดพร้าว, กรุงเทพ

  • ฿2,890,000
  • 1+0 1
  • 30 ตร.ม.
  • ฿95,474 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2017
1 เดือน
Viewed
  • ฿3,500,000
  • 31 ตร.วา (ที่ดิน)
  • ฿112,903 / ตร.วา
  • 1 นาที (70 ม.) ถึง YL03 โชคชัย 4
  • ที่ดิน
  • ขายขาด
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

พระราม 9, บางกะปิ, ห้วยขวาง, กรุงเทพ

  • ฿2,400,000
  • 1 1
  • 30 ตร.ม.
  • ฿80,645 / ตารางเมตร
  • 20 นาที (1650 ม.) ถึง A5 รามคำแหง
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2018
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

1521 ซอยอรุณอัมรินทร์ 53 ถนนอรุณอัมรินทร์, บางยี่ขัน, บางพลัด, กรุงเทพ

  • ฿1,990,000
  • 1+0 1
  • 35 ตร.ม.
  • ฿56,342 / ตารางเมตร
  • 13 นาที (1110 ม.) ถึง BL05 MRT บางยี่ขัน
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2009
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

บางคูวัด, เมืองปทุมธานี, ปทุมธานี

  • ฿5,000,000
  • 3+0 3
  • 140 ตร.ม.
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

พระราม 2 ซอย 28, จอมทอง, จอมทอง, กรุงเทพ

  • ฿12,700,000
  • 4 4
  • 233 ตร.ม.
  • ฿198,128 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2014
1 เดือน
Viewed

1198 ถ.พหลโยธิน, จอมพล, จตุจักร, กรุงเทพ

  • ฿6,900,000
  • 1 1
  • 35 ตร.ม.
  • ฿197,143 / ตารางเมตร
  • 3 นาที (210 ม.) ถึง BL14 MRT พหลโยธิน
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2022
1 เดือน