111,825 ผลการค้นหา ประกาศขายอสังหาริมทรัพย์ ในประเทศไทย สร้างการแจ้งเตือน

    แสดงแผนที่
เอเจนต์ที่ได้รับการยืนยันตัวตน NEW
เราให้เอเจนต์ลงทะเบียนเพื่อยืนยันตัวตนและข้อมูลการติดต่อ เพื่อให้แพลตฟอร์มของเรามีความน่าเชื่อถือและปลอดภัยในการใช้งานมากที่สุด
ยืนยันตัวตน
Viewed

ถนน จอมเทียนสายหนึ่ง, นาเกลือ, บางละมุง, ชลบุรี

  • ฿5,000,000
  • 2 2
  • 57 ตร.ม.
  • ฿87,719 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2013
4 สัปดาห์
Viewed

188 ถนน สุขุมวิท 101/1, บางนา, บางนา, กรุงเทพ

  • ฿2,950,000
  • 1+0 1
  • 48 ตร.ม.
  • ฿61,458 / ตารางเมตร
  • 13 นาที (1090 ม.) ถึง E12 BTS อุดมสุข
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2013
4 สัปดาห์
Viewed

ซอยเกษตรสิน 11, หนองปรือ, บางละมุง, ชลบุรี

  • ฿4,800,000
  • 1 1
  • 54 ตร.ม.
  • ฿89,569 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2019
4 สัปดาห์
Viewed

หนองปรือ, บางละมุง, ชลบุรี

  • ฿3,100,000
  • 4 3
  • 325 ตร.ม.
  • ฿163,158 / ตร.วา
  • ทาวน์เฮ้าส์
  • ขายขาด
4 สัปดาห์
Viewed
  • ฿6,150,000
  • 2 2
  • 113 ตร.ม.
  • ฿54,425 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2009
4 สัปดาห์
Viewed

หนองปรือ, บางละมุง, ชลบุรี

  • ฿16,978,500
  • 2 2
  • 69 ตร.ม.
  • ฿245,000 / ตารางเมตร
  • โครงการใหม่: 2029
  • คอนโด
  • ขายขาด
4 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ซอย กิ่งแก้ว 37, ราชาเทวะ, บางพลี, สมุทรปราการ

  • ฿3,090,000
  • 3 2
  • 100 ตร.ม.
  • ฿181,765 / ตร.วา
  • ทาวน์เฮ้าส์
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2023
4 สัปดาห์
Viewed

ห้วยใหญ่, บางละมุง, ชลบุรี

  • ฿9,590,000
  • 3 4
  • 300 ตร.ม.
  • ฿88,796 / ตร.วา
  • วิลล่า
  • ขายขาด
4 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ถ.เลี่ยงหนองมน, เหมือง, เมืองชลบุรี, ชลบุรี

  • ฿4,990,000
  • 3 3
  • 126 ตร.ม.
  • ฿97,843 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
4 สัปดาห์
Viewed

ซอยเกษตรสิน 11, หนองปรือ, บางละมุง, ชลบุรี

  • ฿5,900,000
  • 2 2
  • 60 ตร.ม.
  • ฿99,126 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2019
4 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed
  • ฿14,900,000
  • 1 งาน (ที่ดิน)
  • ฿149,000 / ตร.วา
  • ที่ดิน
  • ขายขาด
4 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

สะอาดสมบูรณ์, เมืองร้อยเอ็ด, ร้อยเอ็ด

  • ฿2,150,000
  • 2 ไร่ (ที่ดิน)
  • ฿2,688 / ตร.วา
  • ที่ดิน
  • ขายขาด
4 สัปดาห์
Viewed

ราไวย์, เมืองภูเก็ต, ภูเก็ต

  • ฿19,500,000
  • 3 4
  • 330 ตร.ม.
  • ฿236,364 / ตร.วา
  • วิลล่า
4 สัปดาห์
Viewed

หนองปรือ, บางละมุง, ชลบุรี

  • ฿27,000,000
  • 3 4
  • 262 ตร.ม.
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
4 สัปดาห์
Viewed

ถนนพัฒนาการ 56, สวนหลวง, สวนหลวง, กรุงเทพ

  • ฿67,320,000
  • 3 งาน 74 ตร.วา (ที่ดิน)
  • ฿180,000 / ตร.วา
  • ที่ดิน
  • ขายขาด
4 สัปดาห์
Viewed

ทองหล่อ7, คลองเตยเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพ

  • ฿36,000,000
  • 6+0 6
  • 200 ตร.ม.
  • ฿800,000 / ตร.วา
  • ทาวน์เฮ้าส์
  • ขายขาด
4 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ห้วยใหญ่, บางละมุง, ชลบุรี

  • ฿8,500,000
  • 1 ไร่ (ที่ดิน)
  • ฿21,250 / ตร.วา
  • ที่ดิน
  • ขายขาด
4 สัปดาห์
Viewed

นนทรี, ช่องนนทรี, ยานนาวา, กรุงเทพ

  • ฿184,000,000
  • 2 ไร่ (ที่ดิน)
  • ฿230,000 / ตร.วา
  • 7 นาที (620 ม.) ถึง B5 BRT นราราม 3
  • ที่ดิน
  • ขายขาด
4 สัปดาห์
Viewed

20 ซอยปรีดีพนมยงค์ 42, คลองตันเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพ

  • ฿9,500,000
  • 2+1 2
  • 140 ตร.ม.
  • ฿395,833 / ตร.วา
  • ทาวน์เฮ้าส์
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2009
4 สัปดาห์
Viewed
  • ฿40,000,000
  • 81 ตร.วา (ที่ดิน)
  • ฿493,827 / ตร.วา
  • 8 นาที (700 ม.) ถึง OR03 สถานีรถไฟฟ้า MRT สนามหลวง
  • ที่ดิน
  • ขายขาด
4 สัปดาห์