110,030 ผลการค้นหา ประกาศขายอสังหาริมทรัพย์ ในประเทศไทย สร้างการแจ้งเตือน

    แสดงแผนที่
เอเจนต์ที่ได้รับการยืนยันตัวตน NEW
เราให้เอเจนต์ลงทะเบียนเพื่อยืนยันตัวตนและข้อมูลการติดต่อ เพื่อให้แพลตฟอร์มของเรามีความน่าเชื่อถือและปลอดภัยในการใช้งานมากที่สุด
ยืนยันตัวตน
Viewed

นาจอมเทียน, สัตหีบ, ชลบุรี

  • ฿9,500,000
  • 2+0 2
  • 170 ตร.ม.
  • ฿55,882 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 1995
1 เดือน
Viewed

6024, หนองทะเล, เมืองกระบี่, กระบี่

  • ฿60,000,000
  • 6 ไร่ (ที่ดิน)
  • ฿25,000 / ตร.วา
  • ที่ดิน
  • ขายขาด
1 เดือน
Viewed

ถนนกรุงเทพกรีฑา, สะพานสูง, สะพานสูง, กรุงเทพ

  • ฿75,000,000
  • 5+1 7
  • 800 ตร.ม.
  • ฿500,000 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2020
1 เดือน
Viewed

เลียบคลองส่งน้ำสุวรรณภูมิ, บางปลา, บางพลี, สมุทรปราการ

  • ฿12,187,500
  • 3 งาน 25 ตร.วา (ที่ดิน)
  • ฿37,500 / ตร.วา
  • ที่ดิน
  • ขายขาด
1 เดือน
Viewed

เสาธงหิน, บางใหญ่, นนทบุรี

  • ฿130,000,000
  • 10 ไร่ 1 งาน 52 ตร.วา (ที่ดิน)
  • ฿31,310 / ตร.วา
  • ที่ดิน
1 เดือน
Viewed

63-411 ถนนเพชรเกษม, หนองแก, หัวหิน, ประจวบคีรีขันธ์

  • ฿15,000,000
  • 2 2
  • 80 ตร.ม.
  • ฿187,500 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2011
1 เดือน
Viewed
  • ฿3,690,000
  • 3+2 2
  • 50 ตร.ม.
  • ฿73,800 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2016
1 เดือน
Viewed

นาดี, เมืองสมุทรสาคร, สมุทรสาคร

  • ฿2,390,000
  • 4+1 2
  • 50 ตร.ม.
  • ฿55,581 / ตร.วา
  • ทาวน์เฮ้าส์
  • ขายขาด
1 เดือน
Viewed

ถนน พัทยา-นาเกลือ, นาเกลือ, บางละมุง, ชลบุรี

  • ฿1,650,000
  • 1 1
  • 23 ตร.ม.
  • ฿71,739 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2014
1 เดือน

ถนนสายหลักสุพรรณบุรี–บางบัวทอง (340), บางตาเถร, สองพี่น้อง, สุพรรณบุรี

  • ฿3,465,000
  • 6 ไร่ 3 งาน 72 ตร.วา (ที่ดิน)
  • ฿1,250 / ตร.วา
  • ที่ดิน
  • ขายขาด
1 เดือน
Viewed

มีนบุรี, มีนบุรี, กรุงเทพ

  • ฿4,799,999
  • 3 3
  • 219 ตร.ม.
  • ฿208,696 / ตร.วา
  • ทาวน์เฮ้าส์
  • ขายขาด
1 เดือน
Viewed
  • ฿11,000,000
  • 54 ไร่ 1 งาน 39 ตร.วา (ที่ดิน)
  • ฿506 / ตร.วา
  • ที่ดิน
  • ขายขาด
1 เดือน
Viewed

548 ถนนกาญจนาภิเษก, ประเวศ, ประเวศ, กรุงเทพ

  • ฿8,880,000
  • 4 3
  • 271 ตร.ม.
  • ฿118,400 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2009
1 เดือน
Viewed

152 ซอย จรัญสนิทวงศ์ 96/2, บางอ้อ, บางพลัด, กรุงเทพ

  • ฿2,400,000
  • 1 1
  • 29 ตร.ม.
  • ฿82,759 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2017
1 เดือน
Viewed

ลาดกระบัง, ลาดกระบัง, ลาดกระบัง, กรุงเทพ

  • ฿9,600,000
  • 4 4
  • 250 ตร.ม.
  • ฿117,073 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
1 เดือน