108,682 ผลการค้นหา ประกาศขายอสังหาริมทรัพย์ ในประเทศไทย สร้างการแจ้งเตือน

    แสดงแผนที่
เอเจนต์ที่ได้รับการยืนยันตัวตน NEW
เราให้เอเจนต์ลงทะเบียนเพื่อยืนยันตัวตนและข้อมูลการติดต่อ เพื่อให้แพลตฟอร์มของเรามีความน่าเชื่อถือและปลอดภัยในการใช้งานมากที่สุด
ยืนยันตัวตน

890 ถนนพระราม 3, บางโพงพาง, ยานนาวา, กรุงเทพ

  • ฿80,000,000
  • 5 5
  • 345 ตร.ม.
  • ฿231,884 / ตารางเมตร
  • 11 นาที (940 ม.) ถึง B7 BRT วัดปริวาส
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2009
1 เดือน

เอกมัย, คลองตันเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพ

  • ฿30,900,000
  • 3+1 3
  • 260 ตร.ม.
  • ฿118,846 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 1993
1 เดือน

3 ถนนสาทรใต้ แขวงทุ่งมหาเมฆ เขตสาทร กรุงเทพมหานคร, ทุ่งมหาเมฆ, สาทร, กรุงเทพ

  • ฿75,000,000
  • 3+1 4
  • 256 ตร.ม.
  • ฿292,969 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2012
1 เดือน

890 ถนนพระราม 3, บางโพงพาง, ยานนาวา, กรุงเทพ

  • ฿33,900,000
  • 3+1 4
  • 243 ตร.ม.
  • ฿139,506 / ตารางเมตร
  • 11 นาที (940 ม.) ถึง B7 BRT วัดปริวาส
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2009
1 เดือน

ซอยร่วมฤดี ถนนวิทยุ, ลุมพินี, ปทุมวัน, กรุงเทพ

  • ฿104,000,000
  • 4+1 5
  • 362 ตร.ม.
  • ฿287,293 / ตารางเมตร
  • 8 นาที (640 ม.) ถึง E2 BTS เพลินจิต
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 1998
1 เดือน

26 เจริญกรุง, วัดพระยาไกร, บางคอแหลม, กรุงเทพ

  • ฿16,500,000
  • 2 2
  • 121 ตร.ม.
  • ฿136,364 / ตารางเมตร
  • 16 นาที (1350 ม.) ถึง S6 BTS สะพานตากสิน
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2006
1 เดือน
Viewed

ซอยอ่อนนุช 65, ประเวศ, ประเวศ, กรุงเทพ

  • ฿19,500,000
  • 4+1 4
  • 408 ตร.ม.
  • ฿171,053 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2000
1 เดือน
Viewed

1 ซอยชิดลม แขวงลุมพินี เขตปทุมวัน กรุงเทพมหานคร, ปทุมวัน, ปทุมวัน, กรุงเทพ

  • ฿34,900,000
  • 2 3
  • 158 ตร.ม.
  • ฿220,607 / ตารางเมตร
  • 7 นาที (590 ม.) ถึง E1 BTS ชิดลม
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2010
1 เดือน
Viewed
  • ฿250,000,000
  • 5 7
  • 426 ตร.ม.
  • ฿686,813 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
1 เดือน

88 ซอย สุขุมวิท 38, พระโขนง, คลองเตย, กรุงเทพ

  • ฿28,900,000
  • 2 2
  • 113 ตร.ม.
  • ฿255,752 / ตารางเมตร
  • 5 นาที (440 ม.) ถึง E6 BTS ทองหล่อ
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2012
1 เดือน
Viewed

ถนนวิทยุ, ลุมพินี, ปทุมวัน, กรุงเทพ

  • ฿310,000,000
  • 3 3
  • 372 ตร.ม.
  • ฿833,333 / ตารางเมตร
  • 7 นาที (580 ม.) ถึง BL25 ลุมพินี
  • คอนโด
  • เช่าระยะยาว
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2024
1 เดือน
Viewed

ซอยสุขุมวิท 39, คลองตันเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพ

  • ฿46,000,000
  • 2 3
  • 108 ตร.ม.
  • ฿425,926 / ตารางเมตร
  • 2 นาที (150 ม.) ถึง E5 BTS พร้อมพงษ์
  • โครงการใหม่: 2027
  • คอนโด
  • ขายขาด
1 เดือน
Viewed

ซอยสุขุมวิท 6, คลองเตย, คลองเตย, กรุงเทพ

  • ฿20,500,000
  • 2+1 2
  • 188 ตร.ม.
  • ฿109,043 / ตารางเมตร
  • 3 นาที (240 ม.) ถึง E3 BTS นานา
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 1991
1 เดือน
Viewed

หัวหมาก, บางกะปิ, กรุงเทพ

  • ฿120,000,000
  • 5+2 5
  • 1200 ตร.ม.
  • ฿396,040 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
1 เดือน
Viewed

88 985 ถ.รัชดาภิเษก, ดาวคะนอง, ธนบุรี, กรุงเทพ

  • ฿2,350,000
  • 1 1
  • 30 ตร.ม.
  • ฿78,386 / ตารางเมตร
  • 9 นาที (720 ม.) ถึง B12 BRT ราชพฤกษ์
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2016
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

492/2 หมู่ 12 ถ.ทัพพระยา, หนองปรือ, บางละมุง, ชลบุรี

  • ฿2,550,000
  • 1 1
  • 37 ตร.ม.
  • ฿68,919 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2015
1 เดือน
Viewed
  • ฿20,734,500
  • 138 ไร่ 92 ตร.วา (ที่ดิน)
  • ฿375 / ตร.วา
  • ที่ดิน
  • ขายขาด
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed
  • ฿1,390,000
  • 1 1
  • 23 ตร.ม.
  • ฿60,435 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2013
1 เดือน
Viewed

บางพลีใหญ่, บางพลี, สมุทรปราการ

  • ฿4,800,000
  • 3+0 2
  • 198 ตร.ม.
  • ฿96,000 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
1 เดือน
Viewed

ถนนอ่อนนุช, ประเวศ, ประเวศ, กรุงเทพ

  • ฿14,500,000
  • 4+0 4
  • 340 ตร.ม.
  • ฿220,030 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2019
1 เดือน