108,272 ผลการค้นหา ประกาศขายอสังหาริมทรัพย์ ในประเทศไทย สร้างการแจ้งเตือน

    แสดงแผนที่
เอเจนต์ที่ได้รับการยืนยันตัวตน NEW
เราให้เอเจนต์ลงทะเบียนเพื่อยืนยันตัวตนและข้อมูลการติดต่อ เพื่อให้แพลตฟอร์มของเรามีความน่าเชื่อถือและปลอดภัยในการใช้งานมากที่สุด
ยืนยันตัวตน
Viewed

ซอย สุขุมวิท 2, คลองเตย, คลองเตย, กรุงเทพ

  • ฿5,860,000
  • 1 1
  • 48 ตร.ม.
  • ฿122,645 / ตารางเมตร
  • 8 นาที (690 ม.) ถึง E3 BTS นานา
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2014
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

สุขุมวิท 103, บางนา, บางนา, กรุงเทพ

  • ฿1,290,000
  • 1 1
  • 25 ตร.ม.
  • ฿51,600 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2009
1 เดือน
Viewed

ถนนวิทยุ, ลุมพินี, ปทุมวัน, กรุงเทพ

  • ฿7,580,000
  • 1 1
  • 63 ตร.ม.
  • ฿120,127 / ตารางเมตร
  • 15 นาที (1230 ม.) ถึง E2 BTS เพลินจิต
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2019
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

46 ซอยอารีย์ 1 ถนนพหลโยธิน, สามเสนใน, พญาไท, กรุงเทพ

  • ฿12,360,000
  • 1 1
  • 110 ตร.ม.
  • ฿112,364 / ตารางเมตร
  • 6 นาที (490 ม.) ถึง N5 BTS อารีย์
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2006
1 เดือน
Viewed

ถนนวิทยุ, ลุมพินี, ปทุมวัน, กรุงเทพ

  • ฿6,960,000
  • 1 1
  • 58 ตร.ม.
  • ฿120,166 / ตารางเมตร
  • 15 นาที (1230 ม.) ถึง E2 BTS เพลินจิต
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2019
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

T77 สุขุมวิท 77, พระโขนงเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพ

  • ฿39,900,000
  • 3 4
  • 288 ตร.ม.
  • ฿138,542 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2018
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

T77 สุขุมวิท 77, พระโขนงเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพ

  • ฿39,900,000
  • 3 4
  • 288 ตร.ม.
  • ฿138,542 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2018
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ถนนบางกรวย - ไทรน้อย, บางบัวทอง, บางบัวทอง, นนทบุรี

  • ฿11,900,000
  • 4 3
  • 330 ตร.ม.
  • ฿61,026 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed
  • ฿12,200,000
  • 4 4
  • 161 ตร.ม.
  • ฿167,123 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2023
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

สันติคาม 11, สำโรงเหนือ, เมืองสมุทรปราการ, สมุทรปราการ

  • ฿1,166,000
  • สตูดิโอ
  • 25 ตร.ม.
  • ฿47,572 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2013
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ซอยเพชรเกษม 81, หนองแขม, หนองแขม, กรุงเทพ

  • ฿3,999,999
  • 4 2
  • 250 ตร.ม.
  • ฿72,727 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2009
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

แสมดำ, บางขุนเทียน, กรุงเทพ

  • ฿20,900,000
  • 4 5
  • 321 ตร.ม.
  • ฿155,970 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2015
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

สุขุมวิท, บางจาก, พระโขนง, กรุงเทพ

  • ฿9,500,000
  • 4 5
  • 150 ตร.ม.
  • ฿226,190 / ตร.วา
  • 1 นาที (120 ม.) ถึง E12 อุดมสุข
  • ทาวน์เฮ้าส์
  • ขายขาด
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

นนทบุรี, บางรักพัฒนา, บางบัวทอง, นนทบุรี

  • ฿2,290,000
  • 3 1
  • 140 ตร.ม.
  • ฿76,333 / ตร.วา
  • ทาวน์เฮ้าส์
  • ขายขาด
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

กาญจนาภิเษก, บางรักพัฒนา, บางบัวทอง, นนทบุรี

  • ฿1,890,000
  • 2 2
  • 80 ตร.ม.
  • ฿118,125 / ตร.วา
  • ทาวน์เฮ้าส์
  • ขายขาด
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ราษฎร์อุทิศ, แสนแสบ, มีนบุรี, กรุงเทพ

  • ฿5,990,000
  • 3 3
  • 200 ตร.ม.
  • ฿85,571 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

1269 ถ. สุขุมวิท 71, สวนหลวง, สวนหลวง, กรุงเทพ

  • ฿2,690,000
  • 1 1
  • 30 ตร.ม.
  • ฿89,667 / ตารางเมตร
  • 7 นาที (570 ม.) ถึง A5 รามคำแหง
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2019
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

เนินพลับหวาน, หนองปรือ, บางละมุง, ชลบุรี

  • ฿3,590,000
  • 3 2
  • 148 ตร.ม.
  • ฿97,027 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

แพรกษา, แพรกษา, เมืองสมุทรปราการ, สมุทรปราการ

  • ฿2,050,000
  • 4 2
  • 110 ตร.ม.
  • ฿102,500 / ตร.วา
  • ทาวน์เฮ้าส์
  • ขายขาด
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ขจรวิทย์, แพรกษาใหม่, เมืองสมุทรปราการ, สมุทรปราการ

  • ฿1,550,000
  • 1 3
  • 91 ตร.ม.
  • ฿86,111 / ตร.วา
  • ทาวน์เฮ้าส์
  • ขายขาด
1 เดือน