109,186 ผลการค้นหา ประกาศขายอสังหาริมทรัพย์ ในประเทศไทย สร้างการแจ้งเตือน

    แสดงแผนที่
เอเจนต์ที่ได้รับการยืนยันตัวตน NEW
เราให้เอเจนต์ลงทะเบียนเพื่อยืนยันตัวตนและข้อมูลการติดต่อ เพื่อให้แพลตฟอร์มของเรามีความน่าเชื่อถือและปลอดภัยในการใช้งานมากที่สุด
ยืนยันตัวตน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

188 นราธิวาสราชนครินทร์, ช่องนนทรี, ยานนาวา, กรุงเทพ

  • ฿15,900,000
  • 3 3
  • 165 ตร.ม.
  • ฿96,305 / ตารางเมตร
  • 1 นาที (100 ม.) ถึง B5 BRT นราราม 3
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2006
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed
  • ฿21,000,000
  • 2 ไร่ (ที่ดิน)
  • ฿26,250 / ตร.วา
  • ที่ดิน
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ถนนรามคำแหง, หัวหมาก, บางกะปิ, กรุงเทพ

  • ฿3,890,000
  • 1 1
  • 32 ตร.ม.
  • ฿121,944 / ตารางเมตร
  • 14 นาที (1180 ม.) ถึง YL08 MRT บางกะปิ
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2020
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ถนนพหลโยธิน, เสนานิคม, จตุจักร, กรุงเทพ

  • ฿3,890,000
  • 3 3
  • 42 ตร.ม.
  • ฿92,333 / ตารางเมตร
  • 17 นาที (1410 ม.) ถึง N14 BTS กรมป่าไม้
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2017
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

2667 ถนนเจริญกรุง, บางคอแหลม, บางคอแหลม, กรุงเทพ

  • ฿8,550,000
  • 3 2
  • 108 ตร.ม.
  • ฿78,889 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2004
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed
  • ฿197,100,000
  • 30 ไร่ 1 งาน 29 ตร.วา (ที่ดิน)
  • ฿16,250 / ตร.วา
  • ที่ดิน
  • ขายขาด
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed
  • ฿3,500,000
  • 59 ตร.วา (ที่ดิน)
  • ฿59,322 / ตร.วา
  • 9 นาที (760 ม.) ถึง E11 ปุณณวิถี
  • ที่ดิน
  • ขายขาด
1 เดือน
Viewed

หนองขาม, ศรีราชา, ชลบุรี

  • ฿3,890,000
  • 4 3
  • 180 ตร.ม.
  • ฿86,444 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ซอย ปุณณวิถี 50, บางจาก, พระโขนง, กรุงเทพ

  • ฿3,800,000
  • 3 2
  • 145 ตร.ม.
  • ฿146,154 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
1 เดือน
Viewed
  • ฿6,290,000
  • 4 3
  • 320 ตร.ม.
  • ฿75,783 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

Wang Thonglang, พลับพลา, วังทองหลาง, กรุงเทพ

  • ฿1,545,000
  • 1 1
  • 27 ตร.ม.
  • ฿57,222 / ตารางเมตร
  • 14 นาที (1140 ม.) ถึง YL07 MRT ลาดพร้าว 101
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2022
1 เดือน
Viewed

ทางคู่ขนาน ถนนบางนา-ตราด, บางบ่อ, บางบ่อ, สมุทรปราการ

  • ฿2,300,000
  • 2 3
  • 110 ตร.ม.
  • ฿121,053 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2019
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

255 ถนนบอนด์, บ้านใหม่, ปากเกร็ด, นนทบุรี

  • ฿3,600,000
  • 2 1
  • 75 ตร.ม.
  • ฿48,000 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2012
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ถนนอุดมทรัพย์, หนองปรือ, บางพลี, สมุทรปราการ

  • ฿1,790,000
  • 3 2
  • 90 ตร.ม.
  • ฿111,875 / ตร.วา
  • ทาวน์เฮ้าส์
  • ขายขาด
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ถนน สี่พระยา, มหาพฤฒาราม, บางรัก, กรุงเทพ

  • ฿11,000,000
  • 2 2
  • 70 ตร.ม.
  • ฿157,143 / ตารางเมตร
  • 6 นาที (510 ม.) ถึง BL27 MRT สามย่าน
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2023
1 เดือน
Viewed

ซอย กิ่งแก้ว 37, ราชาเทวะ, บางพลี, สมุทรปราการ

  • ฿2,790,000
  • 3+1 2
  • 107 ตร.ม.
  • ฿40 / ตร.วา
  • ทาวน์เฮ้าส์
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2023
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ซอยราษฏร์บูรณะ 6/1 ถนนราษฏร์บูรณะ, บางปะกอก, ราษฎร์บูรณะ, กรุงเทพ

  • ฿1,690,000
  • 1 1
  • 30 ตร.ม.
  • ฿56,333 / ตารางเมตร
  • 7 นาที (550 ม.) ถึง PP28 บางปะแก้ว
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2010
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ซอยสุขุมวิท 20 ถนนสุขุมวิท แขวงคลองเตยเหนือ เขตวัฒนา กรุงเทพมหานคร, คลองเตย, คลองเตย, กรุงเทพ

  • ฿25,900,000
  • 3 3
  • 146 ตร.ม.
  • ฿177,397 / ตารางเมตร
  • 12 นาที (1020 ม.) ถึง E5 BTS พร้อมพงษ์
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2009
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed
  • ฿2,600,000
  • 4 3
  • 21 ตร.ม.
  • ฿118,182 / ตร.วา
  • ทาวน์เฮ้าส์
  • ขายขาด
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

63 ซอย ร่วมฤดี 3, ลุมพินี, ปทุมวัน, กรุงเทพ

  • ฿9,600,000
  • 2 2
  • 69 ตร.ม.
  • ฿139,130 / ตารางเมตร
  • 11 นาที (940 ม.) ถึง E2 BTS เพลินจิต
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2000
1 เดือน