110,574 ผลการค้นหา ประกาศขายอสังหาริมทรัพย์ ในประเทศไทย สร้างการแจ้งเตือน

    แสดงแผนที่
เอเจนต์ที่ได้รับการยืนยันตัวตน NEW
เราให้เอเจนต์ลงทะเบียนเพื่อยืนยันตัวตนและข้อมูลการติดต่อ เพื่อให้แพลตฟอร์มของเรามีความน่าเชื่อถือและปลอดภัยในการใช้งานมากที่สุด
ยืนยันตัวตน

6/608 หมู่บ้านหัวดอน, หนองแก, หัวหิน, ประจวบคีรีขันธ์

  • ฿1,450,000
  • 1 1
  • 30 ตร.ม.
  • ฿48,205 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2014
4 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ซอยลาดพร้าว 107 ถนนลาดพร้าว, คลองจั่น, บางกะปิ, กรุงเทพ

  • ฿2,100,000
  • 1 1
  • 29 ตร.ม.
  • ฿72,414 / ตารางเมตร
  • 9 นาที (750 ม.) ถึง YL07 MRT ลาดพร้าว 101
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2020
4 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

90 ถนนพระราม 9, ห้วยขวาง, ห้วยขวาง, กรุงเทพ

  • ฿2,680,000
  • สตูดิโอ
  • 22 ตร.ม.
  • ฿121,818 / ตารางเมตร
  • 4 นาที (320 ม.) ถึง BL20 MRT พระราม 9
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2013
4 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ถนนลาดพร้าว 101, วังทองหลาง, วังทองหลาง, กรุงเทพ

  • ฿1,290,000
  • 1 1
  • 28 ตร.ม.
  • ฿46,071 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2010
4 สัปดาห์
Viewed

131 ถนนพระราม 9, ห้วยขวาง, ห้วยขวาง, กรุงเทพ

  • ฿9,900,000
  • 1 1
  • 49 ตร.ม.
  • ฿202,041 / ตารางเมตร
  • 9 นาที (750 ม.) ถึง BL20 MRT พระราม 9
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2015
4 สัปดาห์
Viewed

ซอย สุขุมวิท 24, คลองตัน, คลองเตย, กรุงเทพ

  • ฿5,400,000
  • 1 1
  • 26 ตร.ม.
  • ฿207,692 / ตารางเมตร
  • 11 นาที (920 ม.) ถึง E5 BTS พร้อมพงษ์
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2016
4 สัปดาห์
Viewed

195 ถนนสรรพาวุธ, บางนาใต้, บางนา, กรุงเทพ

  • ฿3,600,000
  • 1 1
  • 34 ตร.ม.
  • ฿105,882 / ตารางเมตร
  • 13 นาที (1120 ม.) ถึง E12 BTS อุดมสุข
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2017
4 สัปดาห์
Viewed

- กาญจนาภิเษก, บางคูรัด, บางบัวทอง, นนทบุรี

  • ฿161,000,000
  • 23 ไร่ (ที่ดิน)
  • ฿17,500 / ตร.วา
  • ที่ดิน
4 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

414 หมู่ 4 ถ.บางนา-ตราด, บางบ่อ, บางบ่อ, สมุทรปราการ

  • ฿2,390,000
  • 1 1
  • 55 ตร.ม.
  • ฿43,455 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2013
4 สัปดาห์
Viewed

ทางหลวงแผ่นดินหมายเลข 4024, ศรีสุนทร, ถลาง, ภูเก็ต

  • ฿82,000,000
  • 4 4
  • 926 ตร.ม.
  • ฿471,264 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2025
4 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

- ซอยสุขุมวิท 67 ถนนสุขุมวิท, พระโขนงเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพ

  • ฿5,750,000
  • 2 2
  • 59 ตร.ม.
  • ฿97,458 / ตารางเมตร
  • 3 นาที (230 ม.) ถึง E8 BTS พระโขนง
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2013
4 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed
  • ฿1,750,000
  • 1 1
  • 30 ตร.ม.
  • ฿58,333 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2013
4 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ถนนรามคำแหง, หัวหมาก, บางกะปิ, กรุงเทพ

  • ฿5,400,000
  • 2 2
  • 66 ตร.ม.
  • ฿81,818 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2022
4 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ถนนศรีบำเพ็ญ, ช่องนนทรี, ยานนาวา, กรุงเทพ

  • ฿2,350,000
  • สตูดิโอ
  • 22 ตร.ม.
  • ฿106,818 / ตารางเมตร
  • 8 นาที (680 ม.) ถึง BL24 MRT คลองเตย
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2013
4 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ถนนประชาธิปก, สมเด็จเจ้าพระยา, คลองสาน, กรุงเทพ

  • ฿4,190,000
  • 2 1
  • 47 ตร.ม.
  • ฿89,149 / ตารางเมตร
  • 16 นาที (1350 ม.) ถึง S8 BTS วงเวียนใหญ่
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2021
4 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ถนนอุดมสุข, บางนา, บางนา, กรุงเทพ

  • ฿1,990,000
  • 1 1
  • 42 ตร.ม.
  • ฿47,381 / ตารางเมตร
  • 6 นาที (540 ม.) ถึง E12 BTS อุดมสุข
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2008
4 สัปดาห์
Viewed

ถนนสุขุมวิท 21, คลองเตยเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพ

  • ฿155,000,000
  • 4 6
  • 700 ตร.ม.
  • ฿221,429 / ตารางเมตร
  • 4 นาที (290 ม.) ถึง BL22 MRT สุขุมวิท
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 1995
4 สัปดาห์
Viewed

338 ถนนทองหล่อ, คลองตันเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพ

  • ฿33,500,000
  • 2 2
  • 83 ตร.ม.
  • ฿403,614 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2020
4 สัปดาห์
Viewed
  • ฿8,490,000
  • 3 3
  • 153 ตร.ม.
  • ฿207,073 / ตร.วา
  • บ้านแฝด
  • ขายขาด
4 สัปดาห์
Viewed

219 ถ.อินทรพิทักษ์, บางยี่เรือ, ธนบุรี, กรุงเทพ

  • ฿3,990,000
  • 2 1
  • 51 ตร.ม.
  • ฿78,235 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2014
4 สัปดาห์