110,178 ผลการค้นหา ประกาศขายอสังหาริมทรัพย์ ในประเทศไทย สร้างการแจ้งเตือน

    แสดงแผนที่
เอเจนต์ที่ได้รับการยืนยันตัวตน NEW
เราให้เอเจนต์ลงทะเบียนเพื่อยืนยันตัวตนและข้อมูลการติดต่อ เพื่อให้แพลตฟอร์มของเรามีความน่าเชื่อถือและปลอดภัยในการใช้งานมากที่สุด
ยืนยันตัวตน
Viewed

สีกัน, ดอนเมือง, กรุงเทพ

  • ฿3,500,000
  • 3 2
  • 150 ตร.ม.
  • ฿89,744 / ตร.วา
  • ทาวน์เฮ้าส์
1 เดือน
Viewed

ถนน โยธาธิการคูคต-คลองหลวง, คลองสาม, คลองหลวง, ปทุมธานี

  • ฿5,490,000
  • 4 3
  • 160 ตร.ม.
  • ฿81,454 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2019
1 เดือน
Viewed
  • ฿32,900,000
  • 5 6
  • 503 ตร.ม.
  • ฿65,408 / ตารางเมตร
  • วิลล่า
  • ขายขาด
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

Sukhumvit สุขุมวิท, ศรีราชา, ศรีราชา, ชลบุรี

  • ฿2,500,000
  • 1 1
  • 45 ตร.ม.
  • ฿55,556 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2014
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

121 ม.10 ถนนอัสสัมชัญศรีราชา, สุรศักดิ์, ศรีราชา, ชลบุรี

  • ฿5,890,000
  • 2 2
  • 90 ตร.ม.
  • ฿65,444 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2016
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

หนองปรือ, บางละมุง, ชลบุรี

  • ฿8,900,000
  • 3 3
  • 200 ตร.ม.
  • ฿89,000 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed
  • ฿16,500,000
  • 4 4
  • 300 ตร.ม.
  • ฿74,661 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

149 ถนนอัสสัมชัญ, สุรศักดิ์, ศรีราชา, ชลบุรี

  • ฿5,900,000
  • 1+0 1
  • 64 ตร.ม.
  • ฿92,188 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2016
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ถนนเจิมจอมพล, ศรีราชา, ศรีราชา, ชลบุรี

  • ฿1,990,000
  • สตูดิโอ
  • 45 ตร.ม.
  • ฿44,222 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 1995
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ซอยสุขุมวิท 13 ถนนสุขุมวิท, คลองเตยเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพ

  • ฿10,000,000
  • 2 2
  • 74 ตร.ม.
  • ฿136,054 / ตารางเมตร
  • 13 นาที (1120 ม.) ถึง E3 BTS นานา
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2014
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ถนน ซอย นาเกลือ 16, นาเกลือ, บางละมุง, ชลบุรี

  • ฿4,000,000
  • 1 1
  • 33 ตร.ม.
  • ฿121,212 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2015
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed
  • ฿10,000,000
  • 2 ไร่ 3 งาน 90 ตร.วา (ที่ดิน)
  • ฿8,403 / ตร.วา
  • ที่ดิน
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ถนน สุรศักดิ์ 1, ศรีราชา, ศรีราชา, ชลบุรี

  • ฿2,300,000
  • 1+0 1
  • 44 ตร.ม.
  • ฿52,273 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2011
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

3241 สุรศักดิ์, สุรศักดิ์, ศรีราชา, ชลบุรี

  • ฿2,800,000
  • 1 1
  • 51 ตร.ม.
  • ฿55,118 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2017
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ถนน เจิมจอมพล, ศรีราชา, ศรีราชา, ชลบุรี

  • ฿3,900,000
  • 2 1
  • 62 ตร.ม.
  • ฿62,903 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2013
1 เดือน