110,190 ผลการค้นหา ประกาศขายอสังหาริมทรัพย์ ในประเทศไทย สร้างการแจ้งเตือน

    แสดงแผนที่
เอเจนต์ที่ได้รับการยืนยันตัวตน NEW
เราให้เอเจนต์ลงทะเบียนเพื่อยืนยันตัวตนและข้อมูลการติดต่อ เพื่อให้แพลตฟอร์มของเรามีความน่าเชื่อถือและปลอดภัยในการใช้งานมากที่สุด
ยืนยันตัวตน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ถนนเจิมจอมพล, ศรีราชา, ศรีราชา, ชลบุรี

  • ฿1,990,000
  • สตูดิโอ
  • 45 ตร.ม.
  • ฿44,222 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 1995
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ซอยสุขุมวิท 13 ถนนสุขุมวิท, คลองเตยเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพ

  • ฿10,000,000
  • 2 2
  • 74 ตร.ม.
  • ฿136,054 / ตารางเมตร
  • 13 นาที (1120 ม.) ถึง E3 BTS นานา
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2014
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ถนน ซอย นาเกลือ 16, นาเกลือ, บางละมุง, ชลบุรี

  • ฿4,000,000
  • 1 1
  • 33 ตร.ม.
  • ฿121,212 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2015
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed
  • ฿10,000,000
  • 2 ไร่ 3 งาน 90 ตร.วา (ที่ดิน)
  • ฿8,403 / ตร.วา
  • ที่ดิน
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ถนน สุรศักดิ์ 1, ศรีราชา, ศรีราชา, ชลบุรี

  • ฿2,300,000
  • 1+0 1
  • 44 ตร.ม.
  • ฿52,273 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2011
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

3241 สุรศักดิ์, สุรศักดิ์, ศรีราชา, ชลบุรี

  • ฿2,800,000
  • 1 1
  • 51 ตร.ม.
  • ฿55,118 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2017
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ถนน เจิมจอมพล, ศรีราชา, ศรีราชา, ชลบุรี

  • ฿3,900,000
  • 2 1
  • 62 ตร.ม.
  • ฿62,903 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2013
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ถ.ศรีราชา-หนองยายบู่, สุรศักดิ์, ศรีราชา, ชลบุรี

  • ฿2,900,000
  • 1 1
  • 32 ตร.ม.
  • ฿90,625 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2019
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

3 สุขุมวิท, สุรศักดิ์, ศรีราชา, ชลบุรี

  • ฿3,490,000
  • 1 1
  • 35 ตร.ม.
  • ฿98,839 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2017
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ถนนสุขุมวิท, บางพระ, ศรีราชา, ชลบุรี

  • ฿10,500,000
  • 3+0 3
  • 271 ตร.ม.
  • ฿38,710 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 1994
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

3 สุขุมวิท, สุรศักดิ์, ศรีราชา, ชลบุรี

  • ฿7,500,000
  • 2 2
  • 63 ตร.ม.
  • ฿119,048 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2017
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

นาจอมเทียน, สัตหีบ, ชลบุรี

  • ฿22,000,000
  • 2 3
  • 250 ตร.ม.
  • ฿41,045 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

บึง, ศรีราชา, ชลบุรี

  • ฿2,890,000
  • 3 2
  • 200 ตร.ม.
  • ฿5,601 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
1 เดือน