109,186 ผลการค้นหา ประกาศขายอสังหาริมทรัพย์ ในประเทศไทย สร้างการแจ้งเตือน

    แสดงแผนที่
เอเจนต์ที่ได้รับการยืนยันตัวตน NEW
เราให้เอเจนต์ลงทะเบียนเพื่อยืนยันตัวตนและข้อมูลการติดต่อ เพื่อให้แพลตฟอร์มของเรามีความน่าเชื่อถือและปลอดภัยในการใช้งานมากที่สุด
ยืนยันตัวตน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ถนน กาญจนาภิเษก, ดอกไม้, ประเวศ, กรุงเทพ

  • ฿39,500,000
  • 4 5
  • 425 ตร.ม.
  • ฿326,446 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2019
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

2097 ถนนสุขุมวิท แขวงบางจาก เขตพระโขนง กรุงเทพมหานคร, บางจาก, พระโขนง, กรุงเทพ

  • ฿6,200,000
  • 2 1
  • 46 ตร.ม.
  • ฿134,783 / ตารางเมตร
  • 3 นาที (270 ม.) ถึง E9 BTS อ่อนนุช
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2013
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

199 ซ.สุขุมวิท 63 ถนนเอกมัย, คลองตันเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพ

  • ฿33,900,000
  • 3 3
  • 192 ตร.ม.
  • ฿176,562 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2008
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ถนน หมู่บ้านวินด์มิลล์พาร์ค, บางพลีใหญ่, บางพลี, สมุทรปราการ

  • ฿43,263,000
  • 1 ไร่ 2 งาน 27 ตร.วา (ที่ดิน)
  • ฿69,000 / ตร.วา
  • ที่ดิน
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2015
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

199 ซ.สุขุมวิท 63 ถนนเอกมัย, คลองตันเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพ

  • ฿14,500,000
  • 3 2
  • 136 ตร.ม.
  • ฿106,618 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2008
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ถนนเฉลิมพระเกียรติรัชกาลที่9 ซอย 48, ดอกไม้, ประเวศ, กรุงเทพ

  • ฿15,000,000
  • 4 4
  • 300 ตร.ม.
  • ฿258,621 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2016
1 เดือน
Viewed

52 ซ.จรัญสนิทวงศ์ 96/1, บางอ้อ, บางพลัด, กรุงเทพ

  • ฿990,000
  • 1+1 1
  • 32 ตร.ม.
  • ฿30,938 / ตารางเมตร
  • 12 นาที (1010 ม.) ถึง BL08 MRT บางอ้อ
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 1992
1 เดือน
Viewed

ดอกไม้, ประเวศ, กรุงเทพ

  • ฿5,200,000
  • 3+1 2
  • 180 ตร.ม.
  • ฿91,228 / ตร.วา
  • ทาวน์เฮ้าส์
  • ขายขาด
1 เดือน

55 ถนนเอกชัย ซอยเอกชัย 32 แขวงบางขุนเทียน เขตจอมทอง กรุงเทพมหานคร, บางขุนเทียน, จอมทอง, กรุงเทพ

  • ฿1,500,000
  • 1 1
  • 27 ตร.ม.
  • ฿55,556 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2017
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

7 ซอย รัชดาภิเษก, ดินแดง, ดินแดง, กรุงเทพ

  • ฿3,200,000
  • 1 1
  • 61 ตร.ม.
  • ฿52,459 / ตารางเมตร
  • 11 นาที (940 ม.) ถึง BL18 MRT ห้วยขวาง
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2007
1 เดือน
Viewed

สามวาตะวันตก, คลองสามวา, กรุงเทพ

  • ฿2,690,000
  • 3 2
  • 235 ตร.ม.
  • ฿76,857 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

บางละมุง, บางละมุง, ชลบุรี

  • ฿4,450,000
  • 3 2
  • 152 ตร.ม.
  • ฿117,105 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ทางคู่ขนานถนนวิภาวดีรังสิต, สนามบิน, ดอนเมือง, กรุงเทพ

  • ฿1,330,000
  • 1 1
  • 28 ตร.ม.
  • ฿47,500 / ตารางเมตร
  • 10 นาที (810 ม.) ถึง PK14 MRT หลักสี่
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2012
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ถนนวิภาวดี, สีกัน, ดอนเมือง, กรุงเทพ

  • ฿2,890,000
  • 3 2
  • 100 ตร.ม.
  • ฿170,000 / ตร.วา
  • ทาวน์เฮ้าส์
  • ขายขาด
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

วังทองหลาง, วังทองหลาง, กรุงเทพ

  • ฿967,000
  • 3 2
  • 64 ตร.ม.
  • ฿4 / ตร.วา
  • 1 นาที (40 ม.) ถึง OR14 สถานีรถไฟฟ้า MRT MRTA
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

599 นราธิวาสราชนครินทร์, ทุ่งมหาเมฆ, สาทร, กรุงเทพ

  • ฿6,200,000
  • 1 1
  • 38 ตร.ม.
  • ฿163,158 / ตารางเมตร
  • 1 นาที (100 ม.) ถึง B2 BRT อาคารสงเคราะห์
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2019
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

บางปะกง, บางปะกง, ฉะเชิงเทรา

  • ฿24,000,000
  • 12 ไร่ (ที่ดิน)
  • ฿5,000 / ตร.วา
  • ที่ดิน
  • ขายขาด
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

สำนักทอง, เมืองระยอง, ระยอง

  • ฿108,000,000
  • 60 ไร่ (ที่ดิน)
  • ฿4,500 / ตร.วา
  • ที่ดิน
  • ขายขาด
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

หัวหว้า, ศรีมหาโพธิ, ปราจีนบุรี

  • ฿39,423,000
  • 23 ไร่ 76 ตร.วา (ที่ดิน)
  • ฿4,250 / ตร.วา
  • ที่ดิน
  • ขายขาด
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

หนองอิรุณ, บ้านบึง, ชลบุรี

  • ฿483,280,000
  • 241 ไร่ 2 งาน 56 ตร.วา (ที่ดิน)
  • ฿5,000 / ตร.วา
  • ที่ดิน
  • ขายขาด
1 เดือน