108,272 ผลการค้นหา ประกาศขายอสังหาริมทรัพย์ ในประเทศไทย สร้างการแจ้งเตือน

    แสดงแผนที่
เอเจนต์ที่ได้รับการยืนยันตัวตน NEW
เราให้เอเจนต์ลงทะเบียนเพื่อยืนยันตัวตนและข้อมูลการติดต่อ เพื่อให้แพลตฟอร์มของเรามีความน่าเชื่อถือและปลอดภัยในการใช้งานมากที่สุด
ยืนยันตัวตน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

52 ซ.บางนา-ตราด 23, บางนา, บางนา, กรุงเทพ

  • ฿1,380,000
  • สตูดิโอ
  • 23 ตร.ม.
  • ฿60,000 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2018
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

8/11 ถ.นางลิ้นจี่, ทุ่งมหาเมฆ, สาทร, กรุงเทพ

  • ฿8,270,000
  • 1 1
  • 45 ตร.ม.
  • ฿183,778 / ตารางเมตร
  • 13 นาที (1060 ม.) ถึง B3 BRT เทคนิคกรุงเทพ
  • โครงการใหม่: 2028
  • คอนโด
  • ขายขาด
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ถนนสุขุมวิท 24, คลองตัน, คลองเตย, กรุงเทพ

  • ฿16,000,000
  • 2 2
  • 135 ตร.ม.
  • ฿118,519 / ตารางเมตร
  • 4 นาที (310 ม.) ถึง E5 BTS พร้อมพงษ์
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 1981
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ซอยทองหล่อ 10 ถนนสุขุมวิท, คลองตันเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพ

  • ฿13,300,009
  • 3 2
  • 52 ตร.ม.
  • ฿258,253 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2022
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

100/331 ซอยแจ้งวัฒนะ 10 แยก 9-1-8, ทุ่งสองห้อง, หลักสี่, กรุงเทพ

  • ฿3,500,000
  • 2 2
  • 62 ตร.ม.
  • ฿56,452 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2017
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ถนน จอมเทียนสายหนึ่ง, นาเกลือ, บางละมุง, ชลบุรี

  • ฿14,990,000
  • 3 3
  • 152 ตร.ม.
  • ฿98,618 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2013
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ถนน จอมเทียนสายหนึ่ง, นาเกลือ, บางละมุง, ชลบุรี

  • ฿1,490,000
  • 1 1
  • 22 ตร.ม.
  • ฿67,727 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2013
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

คู้ฝั่งเหนือ, หนองจอก, กรุงเทพ

  • ฿1,590,000
  • 2 2
  • 90 ตร.ม.
  • ฿66,250 / ตร.วา
  • ทาวน์เฮ้าส์
  • ขายขาด
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ซ.จอมเทียน 9, บางละมุง, บางละมุง, ชลบุรี

  • ฿1,890,000
  • 1 1
  • 41 ตร.ม.
  • ฿46,098 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2017
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed
  • ฿3,300,000
  • 3 2
  • 180 ตร.ม.
  • ฿84,615 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ซอยร่วมจิต ถนนเพชรเกษม, ชะอำ, ชะอำ, เพชรบุรี

  • ฿1,400,000
  • 1 1
  • 30 ตร.ม.
  • ฿46,667 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2014
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

558 อินซิโอ้คอนโดมิเนียม ถนนเสรีไทย, คลองกุ่ม, บึงกุ่ม, กรุงเทพ

  • ฿2,200,000
  • 2 2
  • 64 ตร.ม.
  • ฿34,375 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2014
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

4 ทัพพระยา, หนองปรือ, บางละมุง, ชลบุรี

  • ฿3,100,000
  • 1 1
  • 69 ตร.ม.
  • ฿44,928 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2008
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

408/28 Phahonyothin Rd., สามเสนใน, พญาไท, กรุงเทพ

  • ฿21,140,000
  • 1 1
  • 344 ตร.ม.
  • ฿61,453 / ตารางเมตร
  • 6 นาที (470 ม.) ถึง N6 BTS เสนาร่วม
  • คอนโด
  • ขายขาด
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

- ซอยรัชดาภิเษก ถนนรัชดาภิเษก แขวงจันทรเกษม เขตจตุจักร จังหวัดกรุงเทพมหานคร, จันทรเกษม, จตุจักร, กรุงเทพ

  • ฿1,150,000
  • 1 1
  • 24 ตร.ม.
  • ฿47,917 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2013
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

688 ซอยพญานาค ถนนเพรชบุรี, ถนนเพชรบุรี, ราชเทวี, กรุงเทพ

  • ฿3,800,700
  • 1 1
  • 37 ตร.ม.
  • ฿102,722 / ตารางเมตร
  • 3 นาที (270 ม.) ถึง N1 BTS ราชเทวี
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2008
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

เพชรพระราม, บางกะปิ, ห้วยขวาง, กรุงเทพ

  • ฿3,650,000
  • 2 2
  • 74 ตร.ม.
  • ฿49,324 / ตารางเมตร
  • 8 นาที (660 ม.) ถึง A5 รามคำแหง
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2006
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ถนนกาญจนาภิเษก, สามวาตะวันตก, คลองสามวา, กรุงเทพ

  • ฿6,590,000
  • 3 3
  • 150 ตร.ม.
  • ฿117,679 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed
  • ฿2,500,000
  • 4 3
  • 140 ตร.ม.
  • ฿104,167 / ตร.วา
  • ทาวน์เฮ้าส์
  • ขายขาด
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

567 ถ.ศรีอยุธยา, ถนนพญาไท, ราชเทวี, กรุงเทพ

  • ฿4,950,000
  • 1 1
  • 28 ตร.ม.
  • ฿176,786 / ตารางเมตร
  • 4 นาที (290 ม.) ถึง A7 ราชปรารภ
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2021
1 เดือน