110,189 ผลการค้นหา ประกาศขายอสังหาริมทรัพย์ ในประเทศไทย สร้างการแจ้งเตือน

    แสดงแผนที่
เอเจนต์ที่ได้รับการยืนยันตัวตน NEW
เราให้เอเจนต์ลงทะเบียนเพื่อยืนยันตัวตนและข้อมูลการติดต่อ เพื่อให้แพลตฟอร์มของเรามีความน่าเชื่อถือและปลอดภัยในการใช้งานมากที่สุด
ยืนยันตัวตน
Viewed

200/1315 รังสิต-นครนายก​ คลอง​ 9, บึงสนั่น, ธัญบุรี, ปทุมธานี

  • ฿890,000
  • 2+0 1
  • 64 ตร.ม.
  • ฿55,280 / ตร.วา
  • ทาวน์เฮ้าส์
  • ขายขาด
1 เดือน
Viewed

ถนนหทัยราษฎร์, มีนบุรี, มีนบุรี, กรุงเทพ

  • ฿2,790,000
  • 2 2
  • 22 ตร.ม.
  • ฿126,818 / ตร.วา
  • ทาวน์เฮ้าส์
  • ขายขาด
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ถนนวิทยุ, ลุมพินี, ปทุมวัน, กรุงเทพ

  • ฿113,250,000
  • 2 2
  • 151 ตร.ม.
  • ฿750,000 / ตารางเมตร
  • 7 นาที (580 ม.) ถึง BL25 ลุมพินี
  • คอนโด
  • เช่าระยะยาว
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2024
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ถนนวิทยุ, ลุมพินี, ปทุมวัน, กรุงเทพ

  • ฿105,750,000
  • 2 2
  • 141 ตร.ม.
  • ฿750,000 / ตารางเมตร
  • 7 นาที (580 ม.) ถึง BL25 ลุมพินี
  • คอนโด
  • เช่าระยะยาว
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2024
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

1/1 ซอยพหลโยธิน 14 ถนนพหลโยธิน, สามเสนใน, พญาไท, กรุงเทพ

  • ฿2,900,000
  • 1 1
  • 37 ตร.ม.
  • ฿78,378 / ตารางเมตร
  • 1 นาที (120 ม.) ถึง N6 BTS เสนาร่วม
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2008
1 เดือน
Viewed

มีนบุรี, มีนบุรี, กรุงเทพ

  • ฿2,190,000
  • 2 2
  • 20 ตร.ม.
  • ฿109,500 / ตร.วา
  • ทาวน์เฮ้าส์
  • ขายขาด
1 เดือน
Viewed
  • ฿3,900,000
  • 3 3
  • 250 ตร.ม.
  • ฿68,421 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ถนนกรุงธนบุรี, บางลำภูล่าง, คลองสาน, กรุงเทพ

  • ฿2,650,000
  • 1 1
  • 28 ตร.ม.
  • ฿94,643 / ตารางเมตร
  • 3 นาที (240 ม.) ถึง S8 BTS วงเวียนใหญ่
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2011
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

318 ถนนประชาราษฎร์ สาย 2, บางซื่อ, บางซื่อ, กรุงเทพ

  • ฿2,100,000
  • 1 1
  • 27 ตร.ม.
  • ฿77,778 / ตารางเมตร
  • 5 นาที (400 ม.) ถึง BL10 MRT เตาปูน
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2017
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ซอยจรัญสนิทวงศ์ 13, วัดท่าพระ, บางกอกใหญ่, กรุงเทพ

  • ฿3,390,000
  • 1 1
  • 40 ตร.ม.
  • ฿84,750 / ตารางเมตร
  • 11 นาที (950 ม.) ถึง BL02 MRT จรัญฯ 13
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2020
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ซอยสุขุมวิท 97, บางจาก, พระโขนง, กรุงเทพ

  • ฿2,290,000
  • 1 1
  • 35 ตร.ม.
  • ฿65,429 / ตารางเมตร
  • 5 นาที (420 ม.) ถึง E10 BTS บางจาก
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2011
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

39 ลาดพร้าว-วังหิน, ลาดพร้าว, ลาดพร้าว, กรุงเทพ

  • ฿1,590,000
  • 1 1
  • 30 ตร.ม.
  • ฿52,859 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2014
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ซอยสุคนธสวัสดิ์ 19, ลาดพร้าว, ลาดพร้าว, กรุงเทพ

  • ฿12,690,000
  • 4 4
  • 230 ตร.ม.
  • ฿333,947 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

หลักหก, เมืองปทุมธานี, ปทุมธานี

  • ฿14,900,000
  • 4 5
  • 400 ตร.ม.
  • ฿83,240 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ถนน บางกรวย - กรุงเทพ, ไทรน้อย, ไทรน้อย, นนทบุรี

  • ฿4,290,000
  • 3 3
  • 161 ตร.ม.
  • ฿85,800 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2017
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

พลับพลา, วังทองหลาง, กรุงเทพ

  • ฿16,990,000
  • 4 4
  • 360 ตร.ม.
  • ฿242,714 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

105 Sukhumvit, บางนา, บางนา, กรุงเทพ

  • ฿2,190,000
  • 1 1
  • 26 ตร.ม.
  • ฿84,231 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2019
1 เดือน
Viewed
  • ฿3,490,000
  • 3 3
  • 150 ตร.ม.
  • ฿74,255 / ตร.วา
  • บ้านแฝด
  • ขายขาด
1 เดือน