109,520 ผลการค้นหา ประกาศขายอสังหาริมทรัพย์ ในประเทศไทย สร้างการแจ้งเตือน

    แสดงแผนที่
เอเจนต์ที่ได้รับการยืนยันตัวตน NEW
เราให้เอเจนต์ลงทะเบียนเพื่อยืนยันตัวตนและข้อมูลการติดต่อ เพื่อให้แพลตฟอร์มของเรามีความน่าเชื่อถือและปลอดภัยในการใช้งานมากที่สุด
ยืนยันตัวตน

บ่อวิน, ศรีราชา, ชลบุรี

  • ฿1,190,000
  • 2 1
  • 80 ตร.ม.
  • ฿49,583 / ตร.วา
  • ทาวน์เฮ้าส์
  • ขายขาด
1 เดือน

หนองบัว, บ้านค่าย, ระยอง

  • ฿1,290,000
  • 2 2
  • 100 ตร.ม.
  • ฿33,077 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

18 ซอยสุขุมวิท 59, คลองตันเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพ

  • ฿8,500,000
  • 2 2
  • 82 ตร.ม.
  • ฿103,659 / ตารางเมตร
  • 8 นาที (640 ม.) ถึง E6 BTS ทองหล่อ
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2009
1 เดือน
Viewed

นวมินทร์, บึงกุ่ม, กรุงเทพ

  • ฿6,900,000
  • 3 2
  • 200 ตร.ม.
  • ฿89,610 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
1 เดือน
Viewed

ซอยบางนา-ตราด 37, บางนา, บางนา, กรุงเทพ

  • ฿1,910,000
  • 1+1 1
  • 54 ตร.ม.
  • ฿35,370 / ตารางเมตร
  • 10 นาที (820 ม.) ถึง YL17 MRT ศรีเอี่ยม
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2013
1 เดือน
Viewed

รามอินทรา, รามอินทรา, คันนายาว, กรุงเทพ

  • ฿8,900,000
  • 2 งาน 42 ตร.วา (ที่ดิน)
  • ฿36,777 / ตร.วา
  • ที่ดิน
  • ขายขาด
1 เดือน
Viewed

บางนาตราด, บางพลีใหญ่, บางพลี, สมุทรปราการ

  • ฿4,950,000
  • 2 2
  • 200 ตร.ม.
  • ฿76,154 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
1 เดือน
Viewed

อุดมสุข, บางนา, บางนา, กรุงเทพ

  • ฿850,000
  • สตูดิโอ
  • 30 ตร.ม.
  • ฿28,333 / ตารางเมตร
  • 11 นาที (890 ม.) ถึง E12 BTS อุดมสุข
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2004
1 เดือน
Viewed

รามอินทรา, คันนายาว, กรุงเทพ

  • ฿4,200,000
  • 4 2
  • 168 ตร.ม.
  • ฿66,667 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

98 ถนนวิทยุ, ลุมพินี, ปทุมวัน, กรุงเทพ

  • ฿76,900,000
  • 2 3
  • 121 ตร.ม.
  • ฿635,327 / ตารางเมตร
  • 4 นาที (340 ม.) ถึง E2 BTS เพลินจิต
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2016
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

5 ซอย ปิยะบุตร์ 1, บางจาก, พระโขนง, กรุงเทพ

  • ฿12,100,000
  • 2+0 2
  • 78 ตร.ม.
  • ฿154,731 / ตารางเมตร
  • 12 นาที (980 ม.) ถึง E12 BTS อุดมสุข
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2019
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

131 ถนนพระราม 9, ห้วยขวาง, ห้วยขวาง, กรุงเทพ

  • ฿12,900,000
  • 3+0 2
  • 102 ตร.ม.
  • ฿126,969 / ตารางเมตร
  • 9 นาที (750 ม.) ถึง BL20 MRT พระราม 9
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2015
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

1788 ถนนเพชรบุรีตัดใหม่, คลองเตยเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพ

  • ฿10,900,000
  • 1+0 1
  • 36 ตร.ม.
  • ฿304,469 / ตารางเมตร
  • 1 นาที (100 ม.) ถึง BL21 MRT เพชรบุรี
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2020
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ถนน เพชรบุรีตัดใหม่, บางกะปิ, ห้วยขวาง, กรุงเทพ

  • ฿10,990,000
  • 2+0 2
  • 62 ตร.ม.
  • ฿177,832 / ตารางเมตร
  • 4 นาที (310 ม.) ถึง E4 BTS อโศก
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2018
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed
  • ฿120,000,000
  • 5+2 6
  • 678 ตร.ม.
  • ฿666,667 / ตร.วา
  • 3 นาที (250 ม.) ถึง OR22 สถานีรถไฟฟ้า MRT คลองบ้านม้า
  • โครงการใหม่: 2027
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed
  • ฿85,000,000
  • 5+2 6
  • 543 ตร.ม.
  • ฿586,207 / ตร.วา
  • 3 นาที (250 ม.) ถึง OR22 สถานีรถไฟฟ้า MRT คลองบ้านม้า
  • โครงการใหม่: 2027
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed
  • ฿65,000,000
  • 4+1 5
  • 453 ตร.ม.
  • ฿565,217 / ตร.วา
  • 3 นาที (250 ม.) ถึง OR22 สถานีรถไฟฟ้า MRT คลองบ้านม้า
  • โครงการใหม่: 2027
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
1 เดือน
Viewed

68 ซอยสุขุมวิท 39 ถนนสุขุมวิท, คลองตันเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพ

  • ฿7,500,000
  • 2 2
  • 63 ตร.ม.
  • ฿119,048 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2013
1 เดือน
Viewed

คลองแห, หาดใหญ่, สงขลา

  • ฿2,290,000
  • 2+1 2
  • 18 ตร.ม.
  • ฿127,222 / ตารางเมตร
  • บ้านแฝด
  • ขายขาด
1 เดือน

Chalermprakiet Lor 9 เฉลิมพระเกียรติ ร.๙, หนองบอน, ประเวศ, กรุงเทพ

  • ฿54,990,000
  • 6+2 6
  • 550 ตร.ม.
  • ฿249,955 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
1 เดือน