110,622 ผลการค้นหา ประกาศขายอสังหาริมทรัพย์ ในประเทศไทย สร้างการแจ้งเตือน

    แสดงแผนที่
เอเจนต์ที่ได้รับการยืนยันตัวตน NEW
เราให้เอเจนต์ลงทะเบียนเพื่อยืนยันตัวตนและข้อมูลการติดต่อ เพื่อให้แพลตฟอร์มของเรามีความน่าเชื่อถือและปลอดภัยในการใช้งานมากที่สุด
ยืนยันตัวตน
Viewed

คลองหนึ่ง, คลองหลวง, ปทุมธานี

  • ฿2,200,000
  • สตูดิโอ+0
  • 23 ตร.ม.
  • ฿97,173 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2024
1 เดือน
Viewed

สุขุมวิท 71, พระโขนงเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพ

  • ฿25,920,000
  • 96 ตร.วา (ที่ดิน)
  • ฿270,000 / ตร.วา
  • 18 นาที (1530 ม.) ถึง E8 พระโขนง
  • ที่ดิน
  • ขายขาด
1 เดือน
Viewed

244 รัชดาภิเษก, ห้วยขวาง, ห้วยขวาง, กรุงเทพ

  • ฿3,700,000
  • 1+0 1
  • 27 ตร.ม.
  • ฿134,643 / ตารางเมตร
  • 3 นาที (240 ม.) ถึง BL18 MRT ห้วยขวาง
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2021
1 เดือน
Viewed

คลองจั่น, บางกะปิ, กรุงเทพ

  • ฿2,600,000
  • 2+2 2
  • 120 ตร.ม.
  • ฿130,000 / ตร.วา
  • ทาวน์เฮ้าส์
  • ขายขาด
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

บางแค, บางแค, กรุงเทพ

  • ฿1,550,000
  • 2 1
  • 56 ตร.ม.
  • ฿110,714 / ตร.วา
  • ทาวน์เฮ้าส์
  • ขายขาด
1 เดือน
Viewed
  • ฿25,000,000
  • 3+0 3
  • 300 ตร.ม.
  • ฿304,878 / ตร.วา
  • 12 นาที (970 ม.) ถึง YL16 ศรีอุดม
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
1 เดือน
Viewed
  • ฿9,090,000
  • 7 ไร่ 2 งาน 30 ตร.วา (ที่ดิน)
  • ฿3,000 / ตร.วา
  • ที่ดิน
  • ขายขาด
1 เดือน

เลขที่ 9 Rajyindee Rd, หาดใหญ่, หาดใหญ่, สงขลา

  • ฿2,350,000
  • 1+0 1
  • 34 ตร.ม.
  • ฿68,613 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2020
1 เดือน

หาดใหญ่, หาดใหญ่, สงขลา

  • ฿3,000,000
  • 2+0 2
  • 64 ตร.ม.
  • ฿46,569 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2019
1 เดือน

เลขที่ 9 Rajyindee Rd, หาดใหญ่, หาดใหญ่, สงขลา

  • ฿4,300,000
  • 2+0 2
  • 56 ตร.ม.
  • ฿76,786 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2020
1 เดือน
Viewed

เลขที่ 9 Rajyindee Rd, หาดใหญ่, หาดใหญ่, สงขลา

  • ฿1,900,000
  • 1+1 1
  • 30 ตร.ม.
  • ฿63,333 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2020
1 เดือน
Viewed

55 ซ.ไกลโศก ถ.กาญจนวนิช, คอหงส์, หาดใหญ่, สงขลา

  • ฿1,600,000
  • 1+1 1
  • 30 ตร.ม.
  • ฿53,333 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2021
1 เดือน
Viewed

ถ.กาญจนวานิช, คอหงส์, หาดใหญ่, สงขลา

  • ฿2,300,000
  • 1+1 1
  • 28 ตร.ม.
  • ฿82,585 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2023
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

วังทองหลาง, วังทองหลาง, กรุงเทพ

  • ฿12,900,000
  • 1 1
  • 400 ตร.ม.
  • ฿129,000 / ตร.วา
  • 1 นาที (40 ม.) ถึง OR14 สถานีรถไฟฟ้า MRT MRTA
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
1 เดือน

11 ถนนประชายินดี, หาดใหญ่, หาดใหญ่, สงขลา

  • ฿4,250,000
  • 2+0 2
  • 53 ตร.ม.
  • ฿80,189 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2017
1 เดือน

หาดใหญ่, หาดใหญ่, สงขลา

  • ฿1,500,000
  • 1+0 1
  • 30 ตร.ม.
  • ฿50,000 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2019
1 เดือน
Viewed

กาญจนวานิช, หาดใหญ่, หาดใหญ่, สงขลา

  • ฿2,790,000
  • 1+1 1
  • 47 ตร.ม.
  • ฿59,362 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2014
1 เดือน
Viewed

ถนนสุขาภิบาล 5, ออเงิน, สายไหม, กรุงเทพ

  • ฿6,690,000
  • 3+1 3
  • 168 ตร.ม.
  • ฿114,751 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2019
1 เดือน
Viewed

เลขที่ 9 Rajyindee Rd, หาดใหญ่, หาดใหญ่, สงขลา

  • ฿4,300,000
  • 2+1 2
  • 67 ตร.ม.
  • ฿64,179 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2020
1 เดือน