110,618 ผลการค้นหา ประกาศขายอสังหาริมทรัพย์ ในประเทศไทย สร้างการแจ้งเตือน

    แสดงแผนที่
เอเจนต์ที่ได้รับการยืนยันตัวตน NEW
เราให้เอเจนต์ลงทะเบียนเพื่อยืนยันตัวตนและข้อมูลการติดต่อ เพื่อให้แพลตฟอร์มของเรามีความน่าเชื่อถือและปลอดภัยในการใช้งานมากที่สุด
ยืนยันตัวตน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

แจ้งวัฒนะ, บ้านใหม่, ปากเกร็ด, นนทบุรี

  • ฿2,850,000
  • 2 2
  • 75 ตร.ม.
  • ฿38,000 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 1994
1 เดือน

867 สุขุมวิท, บางจาก, พระโขนง, กรุงเทพ

  • ฿3,987,465
  • 2 2
  • 136 ตร.ม.
  • ฿181,248 / ตร.วา
  • ทาวน์เฮ้าส์
  • ขายขาด
1 เดือน
Viewed

ถ.เพชรเกษม, หัวหิน, หัวหิน, ประจวบคีรีขันธ์

  • ฿4,990,000
  • 2 2
  • 133 ตร.ม.
  • ฿37,499 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2010
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

เชิงเนิน, เมืองระยอง, ระยอง

  • ฿1,100,000
  • 1 1
  • 36 ตร.ม.
  • ฿30,726 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2013
1 เดือน
Viewed

100 ถนน คลองหลวง, คลองหนึ่ง, คลองหลวง, ปทุมธานี

  • ฿1,990,000
  • สตูดิโอ
  • 24 ตร.ม.
  • ฿82,917 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2023
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

สัตหีบ, สัตหีบ, ชลบุรี

  • ฿3,200,000
  • 3 2
  • 280 ตร.ม.
  • ฿45,714 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
1 เดือน
Viewed
  • ฿11,000,000
  • 45 ไร่ 85 ตร.วา (ที่ดิน)
  • ฿608 / ตร.วา
  • ที่ดิน
  • ขายขาด
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

Soi Vibhavadi 20, จตุจักร, จตุจักร, กรุงเทพ

  • ฿89,000,000
  • 5 6
  • 620 ตร.ม.
  • ฿445,000 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
1 เดือน
Viewed
  • ฿8,900,000
  • 5 3
  • 200 ตร.ม.
  • ฿126,961 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2004
1 เดือน
Viewed

ถนนประชาอุทิศ, ห้วยขวาง, ห้วยขวาง, กรุงเทพ

  • ฿2,400,000
  • 1 1
  • 23 ตร.ม.
  • ฿103,493 / ตารางเมตร
  • 18 นาที (1490 ม.) ถึง BL18 MRT ห้วยขวาง
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2019
1 เดือน
Viewed

169 169 ซอยสุขุมวิท 101/1 ถนนสุขุมวิท แขวงบางจาก เขตพระโขนง กรุงเทพมหานคร, บางจาก, พระโขนง, กรุงเทพ

  • ฿1,950,000
  • 1+1 1
  • 36 ตร.ม.
  • ฿54,167 / ตารางเมตร
  • 14 นาที (1130 ม.) ถึง E12 BTS อุดมสุข
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2009
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

เชิงเนิน, เมืองระยอง, ระยอง

  • ฿1,390,000
  • 2 2
  • 80 ตร.ม.
  • ฿69,500 / ตร.วา
  • ทาวน์เฮ้าส์
  • ขายขาด
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

408 ซอยสุขุมวิท 64, บางจาก, พระโขนง, กรุงเทพ

  • ฿2,185,000
  • 1 1
  • 26 ตร.ม.
  • ฿85,352 / ตารางเมตร
  • 8 นาที (640 ม.) ถึง E12 BTS อุดมสุข
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2019
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

660-662 ถนนพระรามที่ 4, มหาพฤฒาราม, บางรัก, กรุงเทพ

  • ฿4,400,000
  • สตูดิโอ
  • 22 ตร.ม.
  • ฿200,000 / ตารางเมตร
  • 6 นาที (470 ม.) ถึง BL27 MRT สามย่าน
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2016
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

660-662 ถนนพระรามที่ 4, มหาพฤฒาราม, บางรัก, กรุงเทพ

  • ฿9,270,000
  • 2 1
  • 50 ตร.ม.
  • ฿185,400 / ตารางเมตร
  • 6 นาที (470 ม.) ถึง BL27 MRT สามย่าน
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2016
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

888 ซอยสุขุมวิท 63 ถนนสุขุมวิท, คลองตันเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพ

  • ฿23,500,000
  • 3 2
  • 116 ตร.ม.
  • ฿202,586 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2018
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed
  • ฿9,500,000
  • 2 2
  • 73 ตร.ม.
  • ฿130,137 / ตารางเมตร
  • 11 นาที (900 ม.) ถึง BL27 MRT สามย่าน
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2023
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ถนนรามคำแหง, หัวหมาก, บางกะปิ, กรุงเทพ

  • ฿1,900,000
  • 1 1
  • 23 ตร.ม.
  • ฿83,333 / ตารางเมตร
  • 14 นาที (1180 ม.) ถึง YL08 MRT บางกะปิ
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2020
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

171 ถนนประดิพัทธ์, สามเสนใน, พญาไท, กรุงเทพ

  • ฿2,499,900
  • 1+0 1
  • 31 ตร.ม.
  • ฿81,964 / ตารางเมตร
  • 11 นาที (880 ม.) ถึง N6 BTS เสนาร่วม
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2006
1 เดือน