110,835 ผลการค้นหา ประกาศขายอสังหาริมทรัพย์ ในประเทศไทย สร้างการแจ้งเตือน

    แสดงแผนที่
เอเจนต์ที่ได้รับการยืนยันตัวตน NEW
เราให้เอเจนต์ลงทะเบียนเพื่อยืนยันตัวตนและข้อมูลการติดต่อ เพื่อให้แพลตฟอร์มของเรามีความน่าเชื่อถือและปลอดภัยในการใช้งานมากที่สุด
ยืนยันตัวตน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ทุ่งสองห้อง, หลักสี่, กรุงเทพ

  • ฿5,500,000
  • 1 งาน 3 ตร.วา (ที่ดิน)
  • ฿53,398 / ตร.วา
  • 2 นาที (130 ม.) ถึง RN07 การเคหะ
  • ที่ดิน
  • ขายขาด
1 เดือน

ซ. สุขุมวิท 81, สวนหลวง, สวนหลวง, กรุงเทพ

  • ฿1,800,000
  • 1 1
  • 28 ตร.ม.
  • ฿64,286 / ตารางเมตร
  • 11 นาที (930 ม.) ถึง E9 BTS อ่อนนุช
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2018
1 เดือน
  • ฿31,500,000
  • 4 3
  • 291 ตร.ม.
  • ฿291,667 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2021
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

นาป่า, เมืองเพชรบูรณ์, เพชรบูรณ์

  • ฿900,000
  • 2 ไร่ 3 งาน 70 ตร.วา (ที่ดิน)
  • ฿769 / ตร.วา
  • ที่ดิน
  • ขายขาด
1 เดือน
Viewed

227 ถนนเสรีไทย แขวงคลองกุ่ม เขตบึงกุ่ม กรุงเทพมหานคร, คลองกุ่ม, บึงกุ่ม, กรุงเทพ

  • ฿1,590,000
  • 1 1
  • 31 ตร.ม.
  • ฿51,290 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2013
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

บวกค้าง, สันกำแพง, เชียงใหม่

  • ฿15,000,000
  • 3 3
  • 300 ตร.ม.
  • ฿44,118 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
1 เดือน
Viewed

98 ซ.ประชาราษฎร์บำเพ็ญ 7, ห้วยขวาง, ห้วยขวาง, กรุงเทพ

  • ฿1,790,000
  • 1 1
  • 33 ตร.ม.
  • ฿54,740 / ตารางเมตร
  • 4 นาที (350 ม.) ถึง BL18 MRT ห้วยขวาง
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 1998
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

410 410 ถนน ประชาราษฎร์ สาย 2 แขวงบางซื่อ เขตบางซื่อ กรุงเทพมหานคร, บางซื่อ, บางซื่อ, กรุงเทพ

  • ฿2,500,000
  • 1 1
  • 30 ตร.ม.
  • ฿82,727 / ตารางเมตร
  • 1 นาที (110 ม.) ถึง BL10 MRT เตาปูน
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2014
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

บ้านโนน, ซำสูง, ขอนแก่น

  • ฿560,000
  • 1 ไร่ 2 งาน 40 ตร.วา (ที่ดิน)
  • ฿875 / ตร.วา
  • ที่ดิน
  • ขายขาด
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

บางพูด, ปากเกร็ด, นนทบุรี

  • ฿4,500,000
  • 3 3
  • 200 ตร.ม.
  • ฿225,000 / ตร.วา
  • ทาวน์เฮ้าส์
  • ขายขาด
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

หินเหล็กไฟ, หัวหิน, ประจวบคีรีขันธ์

  • ฿3,900,000
  • 1 1
  • 214 ตร.ม.
  • ฿73,585 / ตร.วา
  • วิลล่า
  • ขายขาด
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

หนองผึ้ง, สารภี, เชียงใหม่

  • ฿2,790,000
  • 3 2
  • 154 ตร.ม.
  • ฿27,900 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
1 เดือน
Viewed

555/1465 หมู่ที่ 12, หนองปรือ, บางละมุง, ชลบุรี

  • ฿3,490,000
  • 1 1
  • 44 ตร.ม.
  • ฿79,318 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2015
1 เดือน
Viewed

พลับพลา, วังทองหลาง, กรุงเทพ

  • ฿29,500,000
  • 5 5
  • 300 ตร.ม.
  • ฿339,080 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

588 ถนนวิภาวดีรังสิต, จอมพล, จตุจักร, กรุงเทพ

  • ฿7,000,000
  • 2 1
  • 56 ตร.ม.
  • ฿124,622 / ตารางเมตร
  • 5 นาที (390 ม.) ถึง BL14 MRT พหลโยธิน
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2017
1 เดือน
Viewed

134 ถนนกรุงธนบุรี, บางลำภูล่าง, คลองสาน, กรุงเทพ

  • ฿2,800,000
  • 1 1
  • 31 ตร.ม.
  • ฿90,323 / ตารางเมตร
  • 3 นาที (230 ม.) ถึง S7 BTS กรุงธนบุรี
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2014
1 เดือน
Viewed

พหลโยธิน, จอมพล, จตุจักร, กรุงเทพ

  • ฿6,990,000
  • 2+1 3
  • 180 ตร.ม.
  • ฿728 / ตร.วา
  • 13 นาที (1090 ม.) ถึง BL12 กำแพงเพชร
  • ทาวน์เฮ้าส์
  • ขายขาด
1 เดือน
Viewed

ทับสะแก, ทับสะแก, ประจวบคีรีขันธ์

  • ฿6,490,000
  • 3 2
  • 160 ตร.ม.
  • ฿30,758 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

จอมพล, จตุจักร, กรุงเทพ

  • ฿16,000,000
  • 3 2
  • 412 ตร.ม.
  • ฿155,340 / ตร.วา
  • 6 นาที (540 ม.) ถึง N10 พหลโยธิน 24
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ถนนประชาธิปก, สมเด็จเจ้าพระยา, คลองสาน, กรุงเทพ

  • ฿4,190,000
  • 2 1
  • 47 ตร.ม.
  • ฿89,149 / ตารางเมตร
  • 16 นาที (1350 ม.) ถึง S8 BTS วงเวียนใหญ่
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2021
1 เดือน