110,803 ผลการค้นหา ประกาศขายอสังหาริมทรัพย์ ในประเทศไทย สร้างการแจ้งเตือน

    แสดงแผนที่
เอเจนต์ที่ได้รับการยืนยันตัวตน NEW
เราให้เอเจนต์ลงทะเบียนเพื่อยืนยันตัวตนและข้อมูลการติดต่อ เพื่อให้แพลตฟอร์มของเรามีความน่าเชื่อถือและปลอดภัยในการใช้งานมากที่สุด
ยืนยันตัวตน

172 ถนนเพชรเกษม, หัวหิน, หัวหิน, ประจวบคีรีขันธ์

  • ฿3,350,000
  • 1 1
  • 31 ตร.ม.
  • ฿108,943 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2019
1 เดือน

ถนนประชาราษฎร์ สาย 2, บางซื่อ, บางซื่อ, กรุงเทพ

  • ฿2,850,000
  • 1 1
  • 36 ตร.ม.
  • ฿79,167 / ตารางเมตร
  • 7 นาที (570 ม.) ถึง BL09 MRT บางโพ
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2014
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

2 ถนน กำแพงเพชร, ลาดยาว, จตุจักร, กรุงเทพ

  • ฿20,500,000
  • 4 5
  • 380 ตร.ม.
  • ฿23,138 / ตร.วา
  • 6 นาที (520 ม.) ถึง RN02 SRT จตุจักร
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2012
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ปรีดี, คลองตันเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพ

  • ฿35,000,000
  • 4+2 4
  • 470 ตร.ม.
  • ฿350,000 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

222 ถนนกาญจนาภิเษก, บางแก้ว, บางพลี, สมุทรปราการ

  • ฿4,050,000
  • 3 3
  • 180 ตร.ม.
  • ฿168,750 / ตร.วา
  • ทาวน์เฮ้าส์
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2014
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ถนนคุ้มเกล้า, แสนแสบ, มีนบุรี, กรุงเทพ

  • ฿4,500,000
  • 3 2
  • 120 ตร.ม.
  • ฿62,500 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
1 เดือน
Viewed
  • ฿3,999,900
  • 6 ไร่ 2 งาน 92 ตร.วา (ที่ดิน)
  • ฿1,486 / ตร.วา
  • ที่ดิน
  • ขายขาด
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ถนน สวนผัก, ตลิ่งชัน, ตลิ่งชัน, กรุงเทพ

  • ฿6,900,000
  • 3 3
  • 168 ตร.ม.
  • ฿230,000 / ตร.วา
  • ทาวน์เฮ้าส์
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2016
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ดอกไม้, ประเวศ, กรุงเทพ

  • ฿75,000,000
  • 4 7
  • 1270 ตร.ม.
  • ฿235,110 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
1 เดือน
Viewed

ถนนสุขาภิบาล 5, ออเงิน, สายไหม, กรุงเทพ

  • ฿19,900,000
  • 4+1 4
  • 300 ตร.ม.
  • ฿161,789 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2017
1 เดือน
Viewed

คลองจั่น, บางกะปิ, กรุงเทพ

  • ฿9,900,000
  • 6 6
  • 300 ตร.ม.
  • ฿97,059 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed
  • ฿2,650,000
  • 3 2
  • 110 ตร.ม.
  • ฿147,222 / ตร.วา
  • ทาวน์เฮ้าส์
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2019
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed
  • ฿1,990,000
  • 3 2
  • 92 ตร.ม.
  • ฿117,059 / ตร.วา
  • ทาวน์เฮ้าส์
  • ขายขาด
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

บางรักพัฒนา, บางบัวทอง, นนทบุรี

  • ฿2,690,000
  • 3 2
  • 100 ตร.ม.
  • ฿84,062 / ตร.วา
  • ทาวน์เฮ้าส์
  • ขายขาด
1 เดือน
Viewed

22 310 ซ. บางนา ตราด 56, บางนา, บางนา, กรุงเทพ

  • ฿1,500,000
  • 1 1
  • 40 ตร.ม.
  • ฿37,500 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 1992
1 เดือน
Viewed

22 310 ซ. บางนา ตราด 56, บางนา, บางนา, กรุงเทพ

  • ฿1,900,000
  • 2+1 1
  • 60 ตร.ม.
  • ฿31,667 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 1992
1 เดือน
Viewed

22 310 ซ. บางนา ตราด 56, บางนา, บางนา, กรุงเทพ

  • ฿2,900,000
  • 2 1
  • 86 ตร.ม.
  • ฿33,721 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 1992
1 เดือน
Viewed

22 310 ซ. บางนา ตราด 56, บางนา, บางนา, กรุงเทพ

  • ฿2,900,000
  • 2 1
  • 86 ตร.ม.
  • ฿33,721 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 1992
1 เดือน
Viewed

ซอยบางนาตราด56 (เนชั่น ทาวเวอร์), บางนา, บางนา, กรุงเทพ

  • ฿2,100,000
  • 3+0 2
  • 100 ตร.ม.
  • ฿116,667 / ตร.วา
  • ทาวน์เฮ้าส์
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2015
1 เดือน
Viewed

ถนน ปัญญาอินทรา, บางชัน, คลองสามวา, กรุงเทพ

  • ฿8,900,000
  • 4 4
  • 372 ตร.ม.
  • ฿95,699 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2006
1 เดือน