111,552 ผลการค้นหา ประกาศขายอสังหาริมทรัพย์ ในประเทศไทย สร้างการแจ้งเตือน

    แสดงแผนที่
เอเจนต์ที่ได้รับการยืนยันตัวตน NEW
เราให้เอเจนต์ลงทะเบียนเพื่อยืนยันตัวตนและข้อมูลการติดต่อ เพื่อให้แพลตฟอร์มของเรามีความน่าเชื่อถือและปลอดภัยในการใช้งานมากที่สุด
ยืนยันตัวตน
Viewed

แสมดำ, บางขุนเทียน, กรุงเทพ

  • ฿3,590,000
  • 3+2 2
  • 64 ตร.ม.
  • ฿71,800 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
1 เดือน
Viewed

คลองจั่น, บางกะปิ, กรุงเทพ

  • ฿14,740,000
  • 1 งาน 34 ตร.วา (ที่ดิน)
  • ฿110,000 / ตร.วา
  • 17 นาที (1400 ม.) ถึง OR24 สถานีรถไฟฟ้า MRT นวมคลอง
  • ที่ดิน
  • ขายขาด
1 เดือน
Viewed

94 ซอยจุฬาฯ 9 แขวงวังใหม่ เขตปทุมวัน กทม., ปทุมวัน, ปทุมวัน, กรุงเทพ

  • ฿3,400,000
  • 1+1 1
  • 36 ตร.ม.
  • ฿94,444 / ตารางเมตร
  • 11 นาที (890 ม.) ถึง W1 BTS สนามกีฬาแห่งชาติ
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2013
1 เดือน
Viewed

ซอยบางนา-ตราด 37, บางนา, บางนา, กรุงเทพ

  • ฿1,490,000
  • 1+1 1
  • 38 ตร.ม.
  • ฿39,211 / ตารางเมตร
  • 10 นาที (820 ม.) ถึง YL17 MRT ศรีเอี่ยม
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2013
1 เดือน
Viewed

ตำบลหนองปรือ อำเภอบางละมุง ชลบุรี, หนองปรือ, บางละมุง, ชลบุรี

  • ฿4,700,000
  • 1+1 1
  • 34 ตร.ม.
  • ฿136,628 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2022
1 เดือน
Viewed
  • ฿68,000,000
  • 22 ไร่ 3 งาน 60 ตร.วา (ที่ดิน)
  • ฿7,424 / ตร.วา
  • ที่ดิน
  • ขายขาด
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed
  • ฿154,325,000
  • 30 ไร่ 3 งาน 46 ตร.วา (ที่ดิน)
  • ฿12,500 / ตร.วา
  • ที่ดิน
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed
  • ฿16,000,000
  • 20 ไร่ (ที่ดิน)
  • ฿2,000 / ตร.วา
  • ที่ดิน
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed
  • ฿2,700,000
  • 1 งาน 90 ตร.วา (ที่ดิน)
  • ฿14,211 / ตร.วา
  • ที่ดิน
  • ขายขาด
1 เดือน
Viewed
  • ฿3,300,000
  • 3 3
  • 140 ตร.ม.
  • ฿82,500 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
1 เดือน
Viewed

เหมือง, เมืองชลบุรี, ชลบุรี

  • ฿1,590,000
  • 2 2
  • 100 ตร.ม.
  • ฿99,375 / ตร.วา
  • ทาวน์เฮ้าส์
  • ขายขาด
1 เดือน
Viewed

ทุ่งสุขลา, ศรีราชา, ชลบุรี

  • ฿3,790,000
  • 3 3
  • 130 ตร.ม.
  • ฿67,679 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
1 เดือน
Viewed
  • ฿2,990,000
  • 2 งาน (ที่ดิน)
  • ฿14,950 / ตร.วา
  • ที่ดิน
  • ขายขาด
1 เดือน
Viewed

ซ.จอมเทียน 9, บางละมุง, บางละมุง, ชลบุรี

  • ฿1,530,000
  • สตูดิโอ
  • 27 ตร.ม.
  • ฿56,667 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2017
1 เดือน
Viewed

นาเกลือ 16, นาเกลือ, บางละมุง, ชลบุรี

  • ฿4,840,000
  • 1 1
  • 45 ตร.ม.
  • ฿107,556 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2017
1 เดือน
Viewed

ซอยทวีวัฒนา 1 ถนนทวีวัฒนา, หนองแขม, หนองแขม, กรุงเทพ

  • ฿16,000,000
  • 5+2 6
  • 462 ตร.ม.
  • ฿133,333 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
1 เดือน
Viewed

• ฿12,500,000
  • 2 2
  • 8 ตร.ม.
  • ฿1,562,500 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2022
1 เดือน
Viewed

ถนนพระราม 4, พระโขนง, คลองเตย, กรุงเทพ

  • ฿2,100,000
  • 1 1
  • 28 ตร.ม.
  • ฿75,000 / ตารางเมตร
  • 10 นาที (830 ม.) ถึง E7 BTS เอกมัย
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2011
1 เดือน

30/1 ถนนสุขุมวิท, คลองตัน, คลองเตย, กรุงเทพ

  • ฿59,000,000
  • 4 5
  • 295 ตร.ม.
  • ฿200,000 / ตารางเมตร
  • 7 นาที (570 ม.) ถึง E6 BTS ทองหล่อ
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2007
1 เดือน