111,524 ผลการค้นหา ประกาศขายอสังหาริมทรัพย์ ในประเทศไทย สร้างการแจ้งเตือน

    แสดงแผนที่
เอเจนต์ที่ได้รับการยืนยันตัวตน NEW
เราให้เอเจนต์ลงทะเบียนเพื่อยืนยันตัวตนและข้อมูลการติดต่อ เพื่อให้แพลตฟอร์มของเรามีความน่าเชื่อถือและปลอดภัยในการใช้งานมากที่สุด
ยืนยันตัวตน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

Liab Khlong Song Road, สามวาตะวันตก, คลองสามวา, กรุงเทพ

  • ฿2,890,000
  • 3+1 2
  • 110 ตร.ม.
  • ฿80,278 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

4/131 ม.2, คลองหลวงแพ่ง, เมืองฉะเชิงเทรา, ฉะเชิงเทรา

  • ฿3,190,000
  • 3+1 3
  • 160 ตร.ม.
  • ฿44,306 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2013
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

คลองสอง, คลองหลวง, ปทุมธานี

  • ฿1,390,000
  • 2+2 2
  • 68 ตร.ม.
  • ฿82,249 / ตร.วา
  • ทาวน์เฮ้าส์
  • ขายขาด
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed
  • ฿2,990,000
  • 4+2 3
  • 156 ตร.ม.
  • ฿157,368 / ตร.วา
  • ทาวน์เฮ้าส์
  • ขายขาด
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ซอย 3/2, ประเวศ, ประเวศ, กรุงเทพ

  • ฿2,990,000
  • 4+2 2
  • 130 ตร.ม.
  • ฿157,368 / ตร.วา
  • ทาวน์เฮ้าส์
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2018
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ทางหลวงชนบท นบ.1011, ศาลากลาง, บางกรวย, นนทบุรี

  • ฿1,999,000
  • 3+1 2
  • 120 ตร.ม.
  • ฿99,950 / ตร.วา
  • ทาวน์เฮ้าส์
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2017
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

คลองสาม, คลองหลวง, ปทุมธานี

  • ฿1,550,000
  • 3+3 2
  • 100 ตร.ม.
  • ฿46,970 / ตร.วา
  • ทาวน์เฮ้าส์
  • ขายขาด
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

959 ถนนสังคมสงเคราะห์, สะพานสอง, วังทองหลาง, กรุงเทพ

  • ฿2,190,000
  • 1+1 1
  • 31 ตร.ม.
  • ฿70,645 / ตารางเมตร
  • 13 นาที (1120 ม.) ถึง YL03 MRT โชคชัย 4
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2021
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ถนนกัลปพฤกษ์, บางแค, บางแค, กรุงเทพ

  • ฿1,650,000
  • 1+1 1
  • 37 ตร.ม.
  • ฿44,595 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2017
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ซอย ทุ่งกลม-ตาลหมัน 13, หนองปรือ, บางละมุง, ชลบุรี

  • ฿17,400,000
  • 4 4
  • 300 ตร.ม.
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2023
1 เดือน
Viewed

594 ถนน บรมราชชนนี, ศาลาธรรมสพน์, ทวีวัฒนา, กรุงเทพ

  • ฿21,500,000
  • 3+0 4
  • 400 ตร.ม.
  • ฿182,203 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2016
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ห้วยใหญ่, บางละมุง, ชลบุรี

  • ฿4,100,000
  • 2 2
  • 126 ตร.ม.
  • ฿32,540 / ตารางเมตร
  • โครงการใหม่: 2025
  • วิลล่า
  • ขายขาด
1 เดือน
Viewed

94 ถนน เคหะร่มเกล้า, คลองสองต้นนุ่น, ลาดกระบัง, กรุงเทพ

  • ฿5,790,000
  • 3+1 3
  • 180 ตร.ม.
  • ฿10,376 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2017
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ถนนเพชรบุรีตัดใหม่ แขวงบางกะปิ เขตห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร, บางกะปิ, ห้วยขวาง, กรุงเทพ

  • ฿5,500,000
  • 2 2
  • 67 ตร.ม.
  • ฿82,090 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2012
2 ชั่วโมง
Viewed

ถนนบางแค, บางแค, บางแค, กรุงเทพ

  • ฿1,400,000
  • 1 1
  • 28 ตร.ม.
  • ฿49,575 / ตารางเมตร
  • 15 นาที (1230 ม.) ถึง BL37 MRT บางแค
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2019
4 ชั่วโมง
Viewed

ถนนนวมินทร์, คลองกุ่ม, บึงกุ่ม, กรุงเทพ

  • ฿1,490,000
  • 1 1
  • 26 ตร.ม.
  • ฿57,308 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2015
6 ชั่วโมง
Viewed

ถนนนวมินทร์, คลองกุ่ม, บึงกุ่ม, กรุงเทพ

  • ฿2,790,000
  • 2 2
  • 52 ตร.ม.
  • ฿53,654 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2015
6 ชั่วโมง
Viewed

1377 ถนนพหลโยธิน, สามเสนใน, พญาไท, กรุงเทพ

  • ฿7,200,000
  • 2 2
  • 67 ตร.ม.
  • ฿107,463 / ตารางเมตร
  • 5 นาที (410 ม.) ถึง N6 BTS เสนาร่วม
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2012
23 ชั่วโมง
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

กุดนกเปล้า, เมืองสระบุรี, สระบุรี

  • ฿2,012,270
  • 1 ไร่ 2 งาน 73 ตร.วา (ที่ดิน)
  • ฿2,990 / ตร.วา
  • ที่ดิน
  • ขายขาด
1 วัน