112,001 ผลการค้นหา ประกาศขายอสังหาริมทรัพย์ ในประเทศไทย สร้างการแจ้งเตือน

    แสดงแผนที่
เอเจนต์ที่ได้รับการยืนยันตัวตน NEW
เราให้เอเจนต์ลงทะเบียนเพื่อยืนยันตัวตนและข้อมูลการติดต่อ เพื่อให้แพลตฟอร์มของเรามีความน่าเชื่อถือและปลอดภัยในการใช้งานมากที่สุด
ยืนยันตัวตน

หาดใหญ่, หาดใหญ่, สงขลา

  • ฿1,500,000
  • 1+0 1
  • 30 ตร.ม.
  • ฿50,000 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2019
1 เดือน
Viewed

กาญจนวานิช, หาดใหญ่, หาดใหญ่, สงขลา

  • ฿2,790,000
  • 1+1 1
  • 47 ตร.ม.
  • ฿59,362 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2014
1 เดือน
Viewed

ถนนสุขาภิบาล 5, ออเงิน, สายไหม, กรุงเทพ

  • ฿6,690,000
  • 3+1 3
  • 168 ตร.ม.
  • ฿114,751 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2019
1 เดือน
Viewed

เลขที่ 9 Rajyindee Rd, หาดใหญ่, หาดใหญ่, สงขลา

  • ฿4,300,000
  • 2+1 2
  • 67 ตร.ม.
  • ฿64,179 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2020
1 เดือน
Viewed

ถ.กาญจนาภิเษก, คันนายาว, คันนายาว, กรุงเทพ

  • ฿5,200,000
  • 4+0 3
  • 163 ตร.ม.
  • ฿192,593 / ตร.วา
  • ทาวน์เฮ้าส์
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2023
1 เดือน
Viewed

ชะอำ, ชะอำ, เพชรบุรี

  • ฿10,400,000
  • 3 4
  • 224 ตร.ม.
  • ฿26,000 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ซ. สุขุมวิท 81, สวนหลวง, สวนหลวง, กรุงเทพ

  • ฿2,450,000
  • 2 2
  • 56 ตร.ม.
  • ฿43,440 / ตารางเมตร
  • 16 นาที (1320 ม.) ถึง E9 BTS อ่อนนุช
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2005
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

แจ้งวัฒนะ, บ้านใหม่, ปากเกร็ด, นนทบุรี

  • ฿2,850,000
  • 2 2
  • 75 ตร.ม.
  • ฿38,000 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 1994
1 เดือน

867 สุขุมวิท, บางจาก, พระโขนง, กรุงเทพ

  • ฿3,987,465
  • 2 2
  • 136 ตร.ม.
  • ฿181,248 / ตร.วา
  • ทาวน์เฮ้าส์
  • ขายขาด
1 เดือน
Viewed

100 ถนน คลองหลวง, คลองหนึ่ง, คลองหลวง, ปทุมธานี

  • ฿1,990,000
  • สตูดิโอ
  • 24 ตร.ม.
  • ฿82,917 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2023
1 เดือน
Viewed
  • ฿11,000,000
  • 45 ไร่ 85 ตร.วา (ที่ดิน)
  • ฿608 / ตร.วา
  • ที่ดิน
  • ขายขาด
1 เดือน
Viewed
  • ฿8,900,000
  • 5 3
  • 200 ตร.ม.
  • ฿126,961 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2004
1 เดือน
Viewed

ถนนประชาอุทิศ, ห้วยขวาง, ห้วยขวาง, กรุงเทพ

  • ฿2,400,000
  • 1 1
  • 23 ตร.ม.
  • ฿103,493 / ตารางเมตร
  • 18 นาที (1490 ม.) ถึง BL18 MRT ห้วยขวาง
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2019
1 เดือน
Viewed

169 169 ซอยสุขุมวิท 101/1 ถนนสุขุมวิท แขวงบางจาก เขตพระโขนง กรุงเทพมหานคร, บางจาก, พระโขนง, กรุงเทพ

  • ฿1,950,000
  • 1+1 1
  • 36 ตร.ม.
  • ฿54,167 / ตารางเมตร
  • 14 นาที (1130 ม.) ถึง E12 BTS อุดมสุข
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2009
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

408 ซอยสุขุมวิท 64, บางจาก, พระโขนง, กรุงเทพ

  • ฿2,185,000
  • 1 1
  • 26 ตร.ม.
  • ฿85,352 / ตารางเมตร
  • 8 นาที (640 ม.) ถึง E12 BTS อุดมสุข
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2019
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

660-662 ถนนพระรามที่ 4, มหาพฤฒาราม, บางรัก, กรุงเทพ

  • ฿4,400,000
  • สตูดิโอ
  • 22 ตร.ม.
  • ฿200,000 / ตารางเมตร
  • 6 นาที (470 ม.) ถึง BL27 MRT สามย่าน
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2016
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

660-662 ถนนพระรามที่ 4, มหาพฤฒาราม, บางรัก, กรุงเทพ

  • ฿9,270,000
  • 2 1
  • 50 ตร.ม.
  • ฿185,400 / ตารางเมตร
  • 6 นาที (470 ม.) ถึง BL27 MRT สามย่าน
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2016
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

888 ซอยสุขุมวิท 63 ถนนสุขุมวิท, คลองตันเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพ

  • ฿23,500,000
  • 3 2
  • 116 ตร.ม.
  • ฿202,586 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2018
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed
  • ฿9,500,000
  • 2 2
  • 73 ตร.ม.
  • ฿130,137 / ตารางเมตร
  • 11 นาที (900 ม.) ถึง BL27 MRT สามย่าน
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2023
1 เดือน