111,999 ผลการค้นหา ประกาศขายอสังหาริมทรัพย์ ในประเทศไทย สร้างการแจ้งเตือน

    แสดงแผนที่
เอเจนต์ที่ได้รับการยืนยันตัวตน NEW
เราให้เอเจนต์ลงทะเบียนเพื่อยืนยันตัวตนและข้อมูลการติดต่อ เพื่อให้แพลตฟอร์มของเรามีความน่าเชื่อถือและปลอดภัยในการใช้งานมากที่สุด
ยืนยันตัวตน
Viewed

โพนงาม, หนองหาน, อุดรธานี

  • ฿300,000,000
  • 200 ไร่ 3 งาน 73 ตร.วา (ที่ดิน)
  • ฿3,733 / ตร.วา
  • ที่ดิน
1 เดือน
Viewed

หลังการประปามหาสวัสดิ์, ปลายบาง, บางกรวย, นนทบุรี

  • ฿8,000,000
  • 1 งาน 30 ตร.วา (ที่ดิน)
  • ฿61,538 / ตร.วา
  • ที่ดิน
  • ขายขาด
1 เดือน
Viewed

บางนา, บางนา, กรุงเทพ

  • ฿14,000,000
  • 10 9
  • 400 ตร.ม.
  • ฿35,000 / ตารางเมตร
  • อพาร์ทเมนท์
  • ขายขาด
1 เดือน
Viewed

วิชิต, เมืองภูเก็ต, ภูเก็ต

  • ฿1,750,000
  • 1+1 1
  • 30 ตร.ม.
  • ฿58,333 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2014
1 เดือน
Viewed
  • ฿18,000,000
  • 2 งาน 5 ตร.วา (ที่ดิน)
  • ฿87,805 / ตร.วา
  • 12 นาที (960 ม.) ถึง PP27 ดาวคะนอง
  • ที่ดิน
  • ขายขาด
1 เดือน
Viewed

ถนนคู่ขนานกาญจนาภิเษก, สะพานสูง, สะพานสูง, กรุงเทพ

  • ฿22,900,000
  • 5 6
  • 375 ตร.ม.
  • ฿341,791 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2022
1 เดือน
Viewed

111 ซอย3, บางแก้ว, บางพลี, สมุทรปราการ

  • ฿11,900,000
  • 4+2 4
  • 230 ตร.ม.
  • ฿205,172 / ตร.วา
  • โครงการใหม่: 2025
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
1 เดือน
Viewed

ถนนงามวงศ์วาน, ลาดยาว, จตุจักร, กรุงเทพ

  • ฿12,000,000
  • 4+1 3
  • 172 ตร.ม.
  • ฿279,070 / ตร.วา
  • 15 นาที (1220 ม.) ถึง RN04 บางเขน
  • ทาวน์เฮ้าส์
  • ขายขาด
1 เดือน
Viewed

ถ.ศุภสารรังสรรค์, หาดใหญ่, หาดใหญ่, สงขลา

  • ฿980,000
  • 1+1 1
  • 34 ตร.ม.
  • ฿29,167 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 1997
1 เดือน
Viewed

คลองจั่น, บางกะปิ, กรุงเทพ

  • ฿2,600,000
  • 2+2 2
  • 120 ตร.ม.
  • ฿130,000 / ตร.วา
  • ทาวน์เฮ้าส์
  • ขายขาด
1 เดือน

เลขที่ 9 Rajyindee Rd, หาดใหญ่, หาดใหญ่, สงขลา

  • ฿2,350,000
  • 1+0 1
  • 34 ตร.ม.
  • ฿68,613 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2020
1 เดือน

หาดใหญ่, หาดใหญ่, สงขลา

  • ฿3,000,000
  • 2+0 2
  • 64 ตร.ม.
  • ฿46,569 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2019
1 เดือน

เลขที่ 9 Rajyindee Rd, หาดใหญ่, หาดใหญ่, สงขลา

  • ฿4,300,000
  • 2+0 2
  • 56 ตร.ม.
  • ฿76,786 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2020
1 เดือน
Viewed

เลขที่ 9 Rajyindee Rd, หาดใหญ่, หาดใหญ่, สงขลา

  • ฿1,900,000
  • 1+1 1
  • 30 ตร.ม.
  • ฿63,333 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2020
1 เดือน
Viewed

55 ซ.ไกลโศก ถ.กาญจนวนิช, คอหงส์, หาดใหญ่, สงขลา

  • ฿1,600,000
  • 1+1 1
  • 30 ตร.ม.
  • ฿53,333 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2021
1 เดือน
Viewed

ถ.กาญจนวานิช, คอหงส์, หาดใหญ่, สงขลา

  • ฿2,300,000
  • 1+1 1
  • 28 ตร.ม.
  • ฿82,585 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2023
1 เดือน

11 ถนนประชายินดี, หาดใหญ่, หาดใหญ่, สงขลา

  • ฿4,250,000
  • 2+0 2
  • 53 ตร.ม.
  • ฿80,189 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2017
1 เดือน

หาดใหญ่, หาดใหญ่, สงขลา

  • ฿1,500,000
  • 1+0 1
  • 30 ตร.ม.
  • ฿50,000 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2019
1 เดือน
Viewed

กาญจนวานิช, หาดใหญ่, หาดใหญ่, สงขลา

  • ฿2,790,000
  • 1+1 1
  • 47 ตร.ม.
  • ฿59,362 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2014
1 เดือน