111,873 ผลการค้นหา ประกาศขายอสังหาริมทรัพย์ ในประเทศไทย สร้างการแจ้งเตือน

    แสดงแผนที่
เอเจนต์ที่ได้รับการยืนยันตัวตน NEW
เราให้เอเจนต์ลงทะเบียนเพื่อยืนยันตัวตนและข้อมูลการติดต่อ เพื่อให้แพลตฟอร์มของเรามีความน่าเชื่อถือและปลอดภัยในการใช้งานมากที่สุด
ยืนยันตัวตน
Viewed

54 ซอย อ่อนนุช 12, สวนหลวง, สวนหลวง, กรุงเทพ

  • ฿1,399,000
  • 1 1
  • 27 ตร.ม.
  • ฿51,624 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2010
1 เดือน
Viewed

221 ถนน ราชพฤกษ์ แขวงบุคคโล เขตธนบุรี กรุงเทพมหานคร 10600, บุคคโล, ธนบุรี, กรุงเทพ

  • ฿2,800,000
  • 1 1
  • 31 ตร.ม.
  • ฿90,615 / ตารางเมตร
  • 5 นาที (450 ม.) ถึง S9 BTS โพธิ์นิมิตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2015
1 เดือน
Viewed

ถนนพระราม 9, ห้วยขวาง, ห้วยขวาง, กรุงเทพ

  • ฿2,750,000
  • 1 1
  • 33 ตร.ม.
  • ฿83,333 / ตารางเมตร
  • 11 นาที (880 ม.) ถึง BL20 MRT พระราม 9
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2009
1 เดือน
Viewed

ซอยสุขุมวิท 63, คลองตันเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพ

  • ฿3,900,000
  • 1 1
  • 43 ตร.ม.
  • ฿90,698 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2013
1 เดือน
Viewed

ถนนประชาอุทิศ, ห้วยขวาง, ห้วยขวาง, กรุงเทพ

  • ฿2,990,000
  • 1 1
  • 30 ตร.ม.
  • ฿99,667 / ตารางเมตร
  • 18 นาที (1490 ม.) ถึง BL18 MRT ห้วยขวาง
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2019
1 เดือน
Viewed

1400 ถนนรามคำแหง, สวนหลวง, สวนหลวง, กรุงเทพ

  • ฿2,200,000
  • 1 1
  • 24 ตร.ม.
  • ฿91,667 / ตารางเมตร
  • 5 นาที (450 ม.) ถึง A5 รามคำแหง
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2020
1 เดือน

111 ซอยไกรสีห์, ทุ่งมหาเมฆ, สาทร, กรุงเทพ

  • ฿30,000,000
  • 4+1 6
  • 323 ตร.ม.
  • ฿92,879 / ตารางเมตร
  • 7 นาที (600 ม.) ถึง BL24 MRT คลองเตย
  • คอนโด
  • ขายขาด
1 เดือน

175-179 ซอยสุขุมวิท 39 ถนนสุขุมวิท แขวงคลองตันเหนือ เขตวัฒนา กรุงเทพมหานคร, คลองตันเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพ

  • ฿11,900,000
  • 3+0 2
  • 145 ตร.ม.
  • ฿82,069 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 1994
1 เดือน

ซอยสุขุมวิท 20 ถนนสุขุมวิท แขวงคลองเตยเหนือ เขตวัฒนา กรุงเทพมหานคร, คลองเตย, คลองเตย, กรุงเทพ

  • ฿20,500,000
  • 2+0 3
  • 128 ตร.ม.
  • ฿160,156 / ตารางเมตร
  • 12 นาที (1020 ม.) ถึง E5 BTS พร้อมพงษ์
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2009
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

สุรศักดิ์, ศรีราชา, ชลบุรี

  • ฿235,200,000
  • 8 ไร่ 1 งาน 60 ตร.วา (ที่ดิน)
  • ฿70,000 / ตร.วา
  • ที่ดิน
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

บางพระ, ศรีราชา, ชลบุรี

  • ฿3,890,000
  • 3 3
  • 150 ตร.ม.
  • ฿84,749 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed
  • ฿89,586,250
  • 13 ไร่ 3 งาน 13 ตร.วา (ที่ดิน)
  • ฿16,250 / ตร.วา
  • ที่ดิน
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

เหมือง, เมืองชลบุรี, ชลบุรี

  • ฿5,500,000
  • 4 3
  • 200 ตร.ม.
  • ฿80,882 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed
  • ฿8,000,000
  • 3 งาน 4 ตร.วา (ที่ดิน)
  • ฿26,324 / ตร.วา
  • ที่ดิน
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

แสนสุข, เมืองชลบุรี, ชลบุรี

  • ฿7,890,000
  • 5 5
  • 185 ตร.ม.
  • ฿98,625 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ถนนหนองแขวะ, บ่อวิน, ศรีราชา, ชลบุรี

  • ฿5,400,000
  • 4 4
  • 200 ตร.ม.
  • ฿84,375 / ตร.วา
  • โครงการใหม่: 2029
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

นาเกลือ 18, นาเกลือ, บางละมุง, ชลบุรี

  • ฿9,500,000
  • 2 2
  • 71 ตร.ม.
  • ฿133,803 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2015
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed
  • ฿3,200,000
  • 1 งาน (ที่ดิน)
  • ฿32,000 / ตร.วา
  • ที่ดิน
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

หนองปรือ, บางละมุง, ชลบุรี

  • ฿4,590,000
  • 3+1 2
  • 150 ตร.ม.
  • ฿88,269 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ถนน เจิมจอมพล, ศรีราชา, ศรีราชา, ชลบุรี

  • ฿2,700,000
  • 1+1 1
  • 34 ตร.ม.
  • ฿79,412 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2013
1 เดือน