111,951 ผลการค้นหา ประกาศขายอสังหาริมทรัพย์ ในประเทศไทย สร้างการแจ้งเตือน

    แสดงแผนที่
เอเจนต์ที่ได้รับการยืนยันตัวตน NEW
เราให้เอเจนต์ลงทะเบียนเพื่อยืนยันตัวตนและข้อมูลการติดต่อ เพื่อให้แพลตฟอร์มของเรามีความน่าเชื่อถือและปลอดภัยในการใช้งานมากที่สุด
ยืนยันตัวตน
Viewed

ถนนประชาราษฎร์ สาย 2, บางซื่อ, บางซื่อ, กรุงเทพ

  • ฿4,900,000
  • 2 2
  • 70 ตร.ม.
  • ฿69,583 / ตารางเมตร
  • 7 นาที (570 ม.) ถึง BL09 MRT บางโพ
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2014
1 เดือน
Viewed

คลองข่อย, ปากเกร็ด, นนทบุรี

  • ฿280,280,000
  • 10 ไร่ 4 ตร.วา (ที่ดิน)
  • ฿70,000 / ตร.วา
  • ที่ดิน
1 เดือน
Viewed

ซอยรังสิต - นครนายก 31 ถนนรังสิต - นครนายก, คลองสอง, คลองหลวง, ปทุมธานี

  • ฿6,200,000
  • 3 3
  • 218 ตร.ม.
  • ฿105,085 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2020
1 เดือน
Viewed
  • ฿2,500,000
  • 1 งาน (ที่ดิน)
  • ฿25,000 / ตร.วา
  • 3 นาที (240 ม.) ถึง PP04 บางพลู
  • ที่ดิน
  • ขายขาด
1 เดือน
Viewed
  • ฿46,000,000
  • 11 ไร่ 2 งาน 85 ตร.วา (ที่ดิน)
  • ฿9,819 / ตร.วา
  • ที่ดิน
1 เดือน
Viewed
  • ฿321,000,000
  • 1 ไร่ 2 งาน 42 ตร.วา (ที่ดิน)
  • ฿500,000 / ตร.วา
  • 11 นาที (950 ม.) ถึง N6 เสนาเรือน
  • ที่ดิน
  • ขายขาด
1 เดือน
Viewed

ถนนพระราม 2, พันท้ายนรสิงห์, เมืองสมุทรสาคร, สมุทรสาคร

  • ฿29,500,000
  • 4+1 6
  • 451 ตร.ม.
  • ฿120,408 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2017
1 เดือน
Viewed

ถนนรัตนาธิเบศร์, ไทรม้า, เมืองนนทบุรี, นนทบุรี

  • ฿3,600,000
  • 2 1
  • 56 ตร.ม.
  • ฿64,091 / ตารางเมตร
  • 1 นาที (90 ม.) ถึง PP07 MRT ไทรม้า
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2018
1 เดือน
Viewed

ถนนรามอินทรา, อนุสาวรีย์, บางเขน, กรุงเทพ

  • ฿2,300,000
  • 1 1
  • 29 ตร.ม.
  • ฿79,310 / ตารางเมตร
  • 1 นาที (90 ม.) ถึง PK16 MRT วัดพระศรีมหาธาตุ
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2018
1 เดือน
Viewed

916 ซ. สุขุมวิท 55, คลองตันเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพ

  • ฿8,500,000
  • 1 1
  • 36 ตร.ม.
  • ฿239,437 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2024
1 เดือน
Viewed

ถนน เพชรบุรีตัดใหม่, บางกะปิ, ห้วยขวาง, กรุงเทพ

  • ฿2,900,000
  • 1 1
  • 31 ตร.ม.
  • ฿92,681 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2016
1 เดือน
Viewed

ถนนจอมเทียนสายหนึ่ง, บางละมุง, บางละมุง, ชลบุรี

  • ฿1,800,000
  • 1 1
  • 36 ตร.ม.
  • ฿50,000 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2014
1 เดือน
Viewed

570 ถ.เสรีไทย, คลองกุ่ม, บึงกุ่ม, กรุงเทพ

  • ฿1,090,000
  • 1 1
  • 23 ตร.ม.
  • ฿47,186 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2017
1 เดือน
Viewed

ถนนพหลโยธิน, สามเสนใน, พญาไท, กรุงเทพ

  • ฿4,990,000
  • 1 1
  • 59 ตร.ม.
  • ฿84,576 / ตารางเมตร
  • 1 นาที (120 ม.) ถึง N6 BTS เสนาร่วม
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2006
1 เดือน
Viewed

255 ถนนบอนด์, บ้านใหม่, ปากเกร็ด, นนทบุรี

  • ฿1,999,000
  • 2 1
  • 54 ตร.ม.
  • ฿37,295 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2012
1 เดือน
Viewed

14 ถนน นราธิวาสราชนครินทร์, ทุ่งวัดดอน, สาทร, กรุงเทพ

  • ฿3,799,000
  • 1 1
  • 43 ตร.ม.
  • ฿88,349 / ตารางเมตร
  • 3 นาที (230 ม.) ถึง B3 BRT เทคนิคกรุงเทพ
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2015
1 เดือน
Viewed

ถนนแจ้งวัฒนะ, ปากเกร็ด, ปากเกร็ด, นนทบุรี

  • ฿2,290,000
  • 2 2
  • 46 ตร.ม.
  • ฿50,000 / ตารางเมตร
  • 7 นาที (600 ม.) ถึง PK06 MRT แยกปากเกร็ด
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2012
1 เดือน
Viewed

ถนนแจ้งวัฒนะ, บางตลาด, ปากเกร็ด, นนทบุรี

  • ฿1,799,000
  • สตูดิโอ
  • 33 ตร.ม.
  • ฿54,024 / ตารางเมตร
  • 4 นาที (300 ม.) ถึง PK10 MRT เมืองทองธานี
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2017
1 เดือน
Viewed

54 ซอย อ่อนนุช 12, สวนหลวง, สวนหลวง, กรุงเทพ

  • ฿1,399,000
  • 1 1
  • 27 ตร.ม.
  • ฿51,624 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2010
1 เดือน