111,875 ผลการค้นหา ประกาศขายอสังหาริมทรัพย์ ในประเทศไทย สร้างการแจ้งเตือน

    แสดงแผนที่
เอเจนต์ที่ได้รับการยืนยันตัวตน NEW
เราให้เอเจนต์ลงทะเบียนเพื่อยืนยันตัวตนและข้อมูลการติดต่อ เพื่อให้แพลตฟอร์มของเรามีความน่าเชื่อถือและปลอดภัยในการใช้งานมากที่สุด
ยืนยันตัวตน
Viewed

130 หนองแก-ตะเกียบ, หนองแก, หัวหิน, ประจวบคีรีขันธ์

  • ฿7,500,000
  • 2 2
  • 80 ตร.ม.
  • ฿93,809 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2010
21 ชั่วโมง
Viewed

11 ถนนสุขุมวิท 63, คลองเตยเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพ

  • ฿16,000,000
  • 2 2
  • 71 ตร.ม.
  • ฿226,886 / ตารางเมตร
  • 4 นาที (350 ม.) ถึง E7 BTS เอกมัย
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2018
21 ชั่วโมง
Viewed

ซอย สุขุมวิท 24, คลองตัน, คลองเตย, กรุงเทพ

  • ฿12,500,000
  • 2 2
  • 56 ตร.ม.
  • ฿223,214 / ตารางเมตร
  • 11 นาที (920 ม.) ถึง E5 BTS พร้อมพงษ์
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2016
23 ชั่วโมง
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ถนนพญาไท, ถนนพญาไท, ราชเทวี, กรุงเทพ

  • ฿8,990,000
  • 2 2
  • 65 ตร.ม.
  • ฿138,308 / ตารางเมตร
  • 4 นาที (330 ม.) ถึง N2 BTS พญาไท
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 1997
1 วัน
Viewed

65 ถ.สุขุมวิท, คลองตันเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพ

  • ฿7,885,000
  • 1 1
  • 35 ตร.ม.
  • ฿225,286 / ตารางเมตร
  • โครงการใหม่: 2027
  • คอนโด
  • ขายขาด
1 วัน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed
  • ฿6,700,000
  • 1 ไร่ 100 ตร.วา (ที่ดิน)
  • ฿13,403 / ตร.วา
  • ที่ดิน
2 วัน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

นาเกลือ 18, นาเกลือ, บางละมุง, ชลบุรี

  • ฿8,800,000
  • 2+0 2
  • 72 ตร.ม.
  • ฿123,077 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2015
2 วัน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

28 ซอย ชิดลม, ลุมพินี, ปทุมวัน, กรุงเทพ

  • ฿20,648,250
  • 2 2
  • 80 ตร.ม.
  • ฿258,103 / ตารางเมตร
  • 5 นาที (400 ม.) ถึง E1 BTS ชิดลม
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2019
2 วัน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

114 ถ.นราธิวาสราชนครินทร์, สีลม, บางรัก, กรุงเทพ

  • ฿66,000,000
  • 2 3
  • 148 ตร.ม.
  • ฿445,946 / ตารางเมตร
  • 4 นาที (310 ม.) ถึง S3 BTS ช่องนนทรี
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2016
2 วัน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ถนนพัฒนาการ-อ่อนนุช (ตัดใหม่), ประเวศ, ประเวศ, กรุงเทพ

  • ฿13,900,000
  • 3 3
  • 161 ตร.ม.
  • ฿213,846 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2022
2 วัน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

109 15 ซ.กรุงเทพกรีฑา, หัวหมาก, บางกะปิ, กรุงเทพ

  • ฿65,000,000
  • 4 6
  • 540 ตร.ม.
  • ฿755,814 / ตร.วา
  • 15 นาที (1260 ม.) ถึง OR22 สถานีรถไฟฟ้า MRT คลองบ้านม้า
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2022
2 วัน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

109 15 ซ.กรุงเทพกรีฑา, หัวหมาก, บางกะปิ, กรุงเทพ

  • ฿54,900,000
  • 4 7
  • 655 ตร.ม.
  • ฿503,670 / ตร.วา
  • 15 นาที (1260 ม.) ถึง OR22 สถานีรถไฟฟ้า MRT คลองบ้านม้า
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2022
2 วัน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ติวานนท์ 3, ตลาดขวัญ, เมืองนนทบุรี, นนทบุรี

  • ฿1,290,000
  • 1 1
  • 25 ตร.ม.
  • ฿51,600 / ตารางเมตร
  • 3 นาที (260 ม.) ถึง PP12 MRT กระทรวงสาธารณสุข
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2014
2 วัน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ซอยสมเด็จเจ้าพระยา 17, คลองสาน, คลองสาน, กรุงเทพ

  • ฿29,880,000
  • 1 1
  • 79 ตร.ม.
  • ฿378,228 / ตารางเมตร
  • 5 นาที (460 ม.) ถึง G3 BTS คลองสาน
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2019
2 วัน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

8-10 สุขุมวิท 21, คลองเตยเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพ

  • ฿36,000,000
  • 2 2
  • 86 ตร.ม.
  • ฿418,605 / ตารางเมตร
  • 2 นาที (130 ม.) ถึง BL22 MRT สุขุมวิท
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2020
2 วัน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

8-10 สุขุมวิท 21, คลองเตยเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพ

  • ฿36,000,000
  • 2 2
  • 86 ตร.ม.
  • ฿418,605 / ตารางเมตร
  • 2 นาที (130 ม.) ถึง BL22 MRT สุขุมวิท
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2020
2 วัน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

8-10 สุขุมวิท 21, คลองเตยเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพ

  • ฿36,000,000
  • 2 2
  • 86 ตร.ม.
  • ฿418,605 / ตารางเมตร
  • 2 นาที (130 ม.) ถึง BL22 MRT สุขุมวิท
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2020
2 วัน
Viewed

ถนนประชาชื่น, บางซื่อ, บางซื่อ, กรุงเทพ

  • ฿3,550,000
  • 2 2
  • 55 ตร.ม.
  • ฿64,545 / ตารางเมตร
  • 7 นาที (570 ม.) ถึง RW02 SRT บางซ่อน
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2012
2 วัน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

444 ชัยพฤกษ์, หนองปรือ, บางละมุง, ชลบุรี

  • ฿1,750,000
  • 1 1
  • 42 ตร.ม.
  • ฿41,667 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 1991
2 วัน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

หนองปรือ, บางละมุง, ชลบุรี

  • ฿5,900,000
  • 2 2
  • 65 ตร.ม.
  • ฿90,769 / ตารางเมตร
  • โครงการใหม่: 2027
  • คอนโด
  • ขายขาด
2 วัน