฿422.48 / ตารางเมตร
198 ถนนนราธิวาสราชนครินทร์, ช่องนนทรี, ยานนาวา, กรุงเทพ
1
47 ตร.ม.
คอนโด
ปีที่สร้างเสร็จ: 2011
฿38.46 / ตารางเมตร
ซอยสาธุประดิษฐ์ 19 แยก 10, ช่องนนทรี, ยานนาวา, กรุงเทพ
312 ตร.ม.
ปีที่สร้างเสร็จ: 2001
฿465.12 / ตารางเมตร
501 3 ซอยสาธุประดิษฐ 27, ช่องนนทรี, ยานนาวา, กรุงเทพ
2
43 ตร.ม.
ปีที่สร้างเสร็จ: 2019
฿413.79 / ตารางเมตร
ถนนนนทรี, ช่องนนทรี, ยานนาวา, กรุงเทพ
29 ตร.ม.
ปีที่สร้างเสร็จ: 2013
฿285.71 / ตารางเมตร
417 ซอยวัดโพธิ์แมน, ช่องนนทรี, ยานนาวา, กรุงเทพ
สตูดิโอ
35 ตร.ม.
ปีที่สร้างเสร็จ: 2009
฿448.28 / ตารางเมตร
฿514.29 / ตารางเมตร
ถนนนราธิวาสราชนครินทร์, ทุ่งมหาเมฆ, สาทร, กรุงเทพ
ปีที่สร้างเสร็จ: 2021
฿469.70 / ตารางเมตร
7 ถ.นราธิวาสราชนครินทร์, ช่องนนทรี, ยานนาวา, กรุงเทพ
33 ตร.ม.
ปีที่สร้างเสร็จ: 2015
฿388.89 / ตารางเมตร
9 นราธิวาสราชนครินทร์, ช่องนนทรี, ยานนาวา, กรุงเทพ
36 ตร.ม.
฿571.43 / ตารางเมตร
฿575.73 / ตารางเมตร
฿317.31 / ตารางเมตร
52 ตร.ม.
฿327.27 / ตารางเมตร
55 ตร.ม.
฿377.78 / ตารางเมตร
33 ถ.จันทร์, ช่องนนทรี, ยานนาวา, กรุงเทพ
45 ตร.ม.
ปีที่สร้างเสร็จ: 1998
฿400.00 / ตารางเมตร
50 ตร.ม.
฿472.22 / ตารางเมตร
฿333.33 / ตารางเมตร
ถนนพระราม 3, ช่องนนทรี, ยานนาวา, กรุงเทพ
฿370.37 / ตารางเมตร
ถนนรัชดาภิเษก, ช่องนนทรี, ยานนาวา, กรุงเทพ
54 ตร.ม.
ปีที่สร้างเสร็จ: 2018
฿355.77 / ตารางเมตร
26 รัชดาภิเษก, ช่องนนทรี, ยานนาวา, กรุงเทพ
Casa Pattaya Real Estate Agency Co., Ltd.
The Bangkok Residence
Plus Property
Property Scout Brokerage (Thailand) Co., Ltd.
FREELANCE REAL ESTATE AGENT (TH)
เรามีประกาศเช่า คอนโด ต่ำกว่า ฿ 20,000 50 ประกาศ คุณสามารถค้นหา อสังหาริมทรัพย์ ในประเทศไทย พร้อมทั้ง ที่ตั้ง รูปภาพ ราคา ขนาดห้อง/จำนวนห้องนอน ข้อมูลทางการเงิน และ แนวโน้มราคาในตลาด เพื่อให้คุณสามารถตัดสินใจเลือกประกาศเช่าคอนโด ของคุณได้อย่างมั่นใจ.