฿500.00 / ตารางเมตร
ถนนพหลโยธิน, จอมพล, จตุจักร, กรุงเทพ
1
28 ตร.ม.
คอนโด
ปีที่สร้างเสร็จ: 2018
฿468.75 / ตารางเมตร
345 ถนน วิภาวดีรังสิต, จอมพล, จตุจักร, กรุงเทพ
32 ตร.ม.
ปีที่สร้างเสร็จ: 2013
฿565.22 / ตารางเมตร
ซอยวิภาวดีรังสิต 3 ถนนวิภาวดีรังสิต, จอมพล, จตุจักร, กรุงเทพ
23 ตร.ม.
ปีที่สร้างเสร็จ: 2019
฿535.71 / ตารางเมตร
ถนนพหลโยธิน, จตุจักร, จตุจักร, กรุงเทพ
สตูดิโอ
ปีที่สร้างเสร็จ: 2015
฿354.84 / ตารางเมตร
วิภาวดีรังสิต, จอมพล, จตุจักร, กรุงเทพ
31 ตร.ม.
ปีที่สร้างเสร็จ: 2014
฿480.00 / ตารางเมตร
25 ตร.ม.
฿464.29 / ตารางเมตร
3/1 ซอยพหลโยธิน 18, จอมพล, จตุจักร, กรุงเทพ
฿555.56 / ตารางเมตร
27 ตร.ม.
฿483.87 / ตารางเมตร
ถนนพหลโยธิน, สามเสนใน, พญาไท, กรุงเทพ
฿312.50 / ตารางเมตร
22 ซอยพหลโยธิน 18/1 ถนนพหลโยธิน, จอมพล, จตุจักร, กรุงเทพ
ปีที่สร้างเสร็จ: 2010
฿600.00 / ตารางเมตร
฿541.52 / ตารางเมตร
฿428.57 / ตารางเมตร
733 ถ.วิภาวดีรังสิต, จอมพล, จตุจักร, กรุงเทพ
35 ตร.ม.
ปีที่สร้างเสร็จ: 2011
The Bangkok Residence
Knight Frank Chartered (Thailand) Co.,Ltd.
เรามีประกาศเช่า คอนโด, ต่ำกว่า ฿ 15,000 ใกล้ BL13 สวนจตุจักร 36 ประกาศ คุณสามารถค้นหา อสังหาริมทรัพย์ ในประเทศไทย พร้อมทั้ง ที่ตั้ง รูปภาพ ราคา ขนาดห้อง/จำนวนห้องนอน ข้อมูลทางการเงิน และ แนวโน้มราคาในตลาด เพื่อให้คุณสามารถตัดสินใจเลือกประกาศเช่าคอนโด ของคุณได้อย่างมั่นใจ.