฿535.71 / ตารางเมตร
ถนนลาดพร้าว, จอมพล, จตุจักร, กรุงเทพ
สตูดิโอ
1
28 ตร.ม.
คอนโด
ปีที่สร้างเสร็จ: 2016
฿500.00 / ตารางเมตร
432 ถนนลาดพร้าว, จอมพล, จตุจักร, กรุงเทพ
30 ตร.ม.
ปีที่สร้างเสร็จ: 2017
฿441.18 / ตารางเมตร
1009 ถ.ลาดพร้าว, จันทรเกษม, จตุจักร, กรุงเทพ
34 ตร.ม.
ปีที่สร้างเสร็จ: 2013
฿375.00 / ตารางเมตร
. ซอย ลาดพร้าว 7, จอมพล, จตุจักร, กรุงเทพ
40 ตร.ม.
฿414.94 / ตารางเมตร
36 ตร.ม.
฿482.14 / ตารางเมตร
฿473.93 / ตารางเมตร
32 ตร.ม.
24 ตร.ม.
฿397.06 / ตารางเมตร
ปีที่สร้างเสร็จ: 2010
฿258.62 / ตารางเมตร
2
58 ตร.ม.
฿529.10 / ตารางเมตร
฿541.67 / ตารางเมตร
฿558.55 / ตารางเมตร
ถนนลาดพร้าว, จันทรเกษม, จตุจักร, กรุงเทพ
26 ตร.ม.
ปีที่สร้างเสร็จ: 2023
฿426.86 / ตารางเมตร
558 ถนนรัชดาภิเษก, สามเสนนอก, ห้วยขวาง, กรุงเทพ
35 ตร.ม.
ปีที่สร้างเสร็จ: 2011
฿412.09 / ตารางเมตร
฿555.98 / ตารางเมตร
เรามีประกาศเช่า คอนโด, ต่ำกว่า ฿ 15,000 ใกล้ BL15 Lat Phrao MRT 95 ประกาศ คุณสามารถค้นหา อสังหาริมทรัพย์ ในประเทศไทย พร้อมทั้ง ที่ตั้ง รูปภาพ ราคา ขนาดห้อง/จำนวนห้องนอน ข้อมูลทางการเงิน และ แนวโน้มราคาในตลาด เพื่อให้คุณสามารถตัดสินใจเลือกประกาศเช่าคอนโด ของคุณได้อย่างมั่นใจ.